Các bác giúp e con merc e250 đời 2010 với ạ

Tanglinh

Đi bộ
Chào các bác,
E mới mua con merc e đời 2010 tuy nhiên có mấy thứ e Ko hiểu lắm về xe
1. Trên bảng điều khiển, có 1 bảng tròn thứ 2 từ trái sang, e Ko hiểu nó chỉ thông số j vì nó Ko nhúc nhích j cả
2. E có dí tai sát loa gần kính lái và kính sau nhưng hình như Ko có âm thanh nào từ 2 loa này. Các bác giúp e làm sao để check hoặc bật lên đọc với ạ
3. Máy xe khi e dẫm mạnh ga hoặc xuống dốc hơi gằn. Ngoài ra sáng sớm trời lạnh nổ máy thấy máy kêu hơi to và xe chạy Ko mượt lắm
4. E thấy xe có dvd kèm theo, nhưng cho đĩa dvd vào thì ko thấy hình hay tiếng hay phải làm như thế nào để bật dc nó lên ạ?
5. Xe dk 3/2011 va mới chạy 4 vạn thì e cần chú ý j để thay và bảo dưỡng ạ ?

Tháng các bác nhé !

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác,
E mới mua con merc e đời 2010 tuy nhiên có mấy thứ e Ko hiểu lắm về xe
1. Trên bảng điều khiển, có 1 bảng tròn thứ 2 từ trái sang, e Ko hiểu nó chỉ thông số j vì nó Ko nhúc nhích j cả
2. E có dí tai sát loa gần kính lái và kính sau nhưng hình như Ko có âm thanh nào từ 2 loa này. Các bác giúp e làm sao để check hoặc bật lên đọc với ạ
3. Máy xe khi e dẫm mạnh ga hoặc xuống dốc hơi gằn. Ngoài ra sáng sớm trời lạnh nổ máy thấy máy kêu hơi to và xe chạy Ko mượt lắm
4. E thấy xe có dvd kèm theo, nhưng cho đĩa dvd vào thì ko thấy hình hay tiếng hay phải làm như thế nào để bật dc nó lên ạ?
5. Xe dk 3/2011 va mới chạy 4 vạn thì e cần chú ý j để thay và bảo dưỡng ạ ?

Tháng các bác nhé !
Mai mang qua số 11 phạm hùng e hướng dẫn cho bác. Không thì lưu cái số zây thép gai của e vào có gì cần trợ giúp thì gọi 0983.13.1268 Quang cận ạ

Tanglinh

Đi bộ
Cảm ơn bác, để mai e xem thế nào rồi calo bác

luuth

Xe hơi
Chào các bác,
!
Đây là đồng hồ, gồm kim giờ và kim phút bác nhé,

Em có tài liệu hd sử dụng nhưng bằng tiếng anh, nếu bác cần em có thể email ạ, hoặc có thể dễ dang search trên Google,