[Thảo luận] Các bác đã bao giờ bị như này chưa?

Little Bush

Xe hơi
Lúc hơn 14h hôm nay, em đang chờ đèn đỏ ở Liễu Giai để sang NCT, đường rất đông xe, em dừng ở làn giữa, tự nhiên em thấy con xe Altis đen sát bên trái từ từ lùi lại, em quay sang thì thấy bác tài là một chị cỡ trên 40 đang vươn người sang ghế phụ cầm một chai rượu lên ngắm, em hua tay chỉ chỏ nhưng chị ấy không để ý... và "kịch", đuôi xe chị ấy phi vào đầu một em 4B (xe gì đó em không nhìn rõ) đằng sau. Buồn cười ở chỗ là chị ấy giật mình buông chai rượu, kéo phanh tay và nhảy xuống mặt hầm hầm chỉ vào bác tài xe sau, em không nghe rõ chị ấy nói gì nhưng em đoán ý là ông đi kiểu gì mà lại phang vào mông tôi. :)) Bác tài kia, cũng tầm trên 40 cú quá tung cửa nhảy ra, em hạ kính xuống và nghe rõ câu cuối của bác ấy "Bà đi như cái con xyz ý lại còn già mồm". Đúng lúc đó đèn xanh, em lượn và thấy 2 người kia cũng lên xe. Theo các bác nếu người ta trôi xe vào đầu xe mình mà lại cứ cãi là mình húc vào mông thì làm sao nhỉ?

datinh

Xe container
Hùm...các cụ bẩu là gái *ĩ già mồm -trường hợp này quả đúng phóc

HAITT

Xe tải
Lúc hơn 14h hôm nay, em đang chờ đèn đỏ ở Liễu Giai để sang NCT, đường rất đông xe, em dừng ở làn giữa, tự nhiên em thấy con xe Altis đen sát bên trái từ từ lùi lại, em quay sang thì thấy bác tài là một chị cỡ trên 40 đang vươn người sang ghế phụ cầm một chai rượu lên ngắm, em hua tay chỉ chỏ nhưng chị ấy không để ý... và "kịch", đuôi xe chị ấy phi vào đầu một em 4B (xe gì đó em không nhìn rõ) đằng sau. Buồn cười ở chỗ là chị ấy giật mình buông chai rượu, kéo phanh tay và nhảy xuống mặt hầm hầm chỉ vào bác tài xe sau, em không nghe rõ chị ấy nói gì nhưng em đoán ý là ông đi kiểu gì mà lại phang vào mông tôi. :)) Bác tài kia, cũng tầm trên 40 cú quá tung cửa nhảy ra, em hạ kính xuống và nghe rõ câu cuối của bác ấy "Bà đi như cái con xyz ý lại còn già mồm". Đúng lúc đó đèn xanh, em lượn và thấy 2 người kia cũng lên xe. Theo các bác nếu người ta trôi xe vào đầu xe mình mà lại cứ cãi là mình húc vào mông thì làm sao nhỉ?
Nếu là Girl vậy cứ xxx cái roài tha cũng ổn:69:

summer

Xe tăng
Em là em cứ dặn bà cả khi nào dừng đỗ thì đừng đứng sau mấy xe số sàn
Chẳng biết trên đấy là ai cứ thế cho chắc
(l)(l)(l)

Xecutkit2008

Xe điện
Đúng là quả này người ta gọi là: Gừng U40 càng già càng cay

Honda CR-V

Xe hơi
Bó tay rồi
Trôi xe làm cái kịch vào đầu người ta còn có thể nhảy xuống đòi 1 vs 1 được
:77:

Nghếch

Xe tăng
Ối giời ơi. Sao giống trường hợp em gặp thế.
Hôm đi trên đường Lê Văn Lương đến đầu cầu gặp đèn đỏ, em dừng sau 1 em For 4 chỗ khoảng 40cm. Rồi cứ thấy em ấy lừ lừ lùi, em hoảng quá bấm còi, nháy đèn, nhưng vẫn thấy xe trên lùi:'(:'(. Em liếc nhanh gương chiếu hậu, thấy xe sau cũng còn cách mình 1 khoảng. Em cài số lùi được 20cm thì cảm ứng báo, thế là phanh lại. Trong lúc đó em for vẫn tiếp tục lùi:'(. Phúc cho nhà em, khi mông em ý sắp đè lên đầu em thì đèn xanh(l). Em for giật mình tiến lên, em thoát nạn. Phù

8181

Xe tải
Hề, đọc chuyện cụ mày kể em lại nhớ đợt trước có cụ kể chuyện cũng dừng đèn đỏ, cũng bị 1 mợ U40 nhưng mà húc vào đít, cụ ý đi xuống thì mợ U40 kia buông 1 câu "em lùi vào đầu chị". He he, buồn cười vật...:)):)):)), em mà thế em làm thật phát xem như nào... Nói chung là em cũng ạ các mợ U40 lái xe. U teen hay U30 thì được... :P:P:P

khoa68

Xe buýt
Bác đằng sau cũng lơ đễnh quá, đậu sau xe khác mà thấy có hiện tượng xe trước trôi mà chẳng còi ầm lên gì cả. Nếu là xe buýt thì có mà đi.:77:

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Hix, các mợ lái xe thì khiếp. Nhà cháu từng gặp nhiều lần
- Đỗ xe xong, ko kéo phanh tay, xe nó cứ nhấp nhổm
- Không mưa, nhưng mà gạt mưa chạy xối xả
- Đi thẳng mà xi nhan loạn xạ
- Vừa đi, nắp cốp sau vừa bập bùng

Hix, các mợ lái xe

8181

Xe tải
Bổ sung thêm:
- Đi giầy cao gót lái xe.
- Gương vẫn gập nguyên vào thân xe...

Lungo_123456

Xe buýt
(k)(k)(k)(k)(k)(k)
Lấy đít hun đầu tý thôi mà ... có gì cho xin chai rượu để uốn :21:(b) khéo thế lại rủ đi luôn thì chít chít:))(b)
Các xe số AT khi các mợ đến đèn đỏ hay về chứ P để cho nó yên tâm như đỗ trong bãi xe lắm.
Muốn tới được số đấy phải qua số R, nhiều chị em hay quên trượt tay để số đố là nó tự đưa mông cho thằng sau đủn:21::21:

summer

Xe tăng
Làm sao biết xe nào số sàn :)):)):)):)):)):)):))

Cứ tránh xe tải, xe khách, taxi, mấy loại xe đời cũ... :69: cũng phải được 60% phương tiện có 4b rồi kụ ơi
Lưỡng lự thì qui vào cái mẻ kia nhầm còn hơn bỏ sót :D
Đứng dưới dốc thì giữ khoảng cách chút cho nó lành kể cả 2b có chen vào khi đèn xanh nó vọt còn nhanh hơn 4b kụ ợ

japane

Xe đạp
Các Bác giải quyết chuyện của chủ thớt đi. Chủ thớt hỏi: bà U40 kia lùi tông vào đầu vợ 2 mình mà cứ khăng khăng là mình tông vào bà ý thì tính sao? (trong trường hợp không có người làm chứng). Có phân biệt được mình tông hay bà đó lùi tông không? Sự khác biệt ở chỗ nào?:)