Box hình ảnh nội thất xe đẹp

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đẹp thì ai cũng thích rùi nhưng tiền thì .... em lập box này làm nơi anh em ta post nhưng xe đẹp .... chú ý mec thui không Mod táng ngay :D
Em xin mở hàng ...

:(

Em mới tập chụp hình xin chỉ giáo nhé các Cụ

Có 1 điều em thấy như này
ngồi thực tế và quan sát nhìn ngắm ảnh ót mãi rùi

ở ngoài CLS to và đẹp hơn A7 của audi

nhìn trong hình báo chí thì to nhưng nhìn ngoài bé lắm ngồi hơi chật , em được ngồi xem thử của 1 thiếu gia HP cũng chả hạt dẻ lắm 19..x ô bá mà ..
không biết do mình chưa quen hay không thấy nội thất tiện nghi sử dụng hơi khó
phức tạp ..... anh em cho ý kiến nhé ! thank các Cụ

Tiếp luôn em SLK 350 AMG

Đóng mui nhé

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
em update típ .. SL CL ...
Các Cụ chụp cho em hình hàng việt nhé ... xem miền Trung , Bắc có nhiều mẹc đẹp hông
cái này em lập ra để giải trí thư giãn ngắm ngía không có mục đích quảng bá hay thương mại nhé Mod , không phải xe của em lên em không thể post ở mục khoe xe được !

mercedesviet

Xe buýt
Bảo sao sáng hôm t4 thấy CLS 63 AMG ra khỏi showroom 11 Phạm Hùng, đạp ga nhẹ một cái mà em nó phi nhanh tê cả người.

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hóa ra cụ này bán Mẹc ạ, cụ rao là ảnh nội thất mà em thấy cụ toàn chụp ngoại thấT?
phải từ từ chứ em up 1 phát mấy trăm hình lên nhìn chán ốm ... em đã nói gì bán mua đâu Cụ

Airbus A380

Xe tải
Website
www.vnn.vn
Box này mấy hôm nay thành sân nhà của cụ sales_haiphong. Quảng cáo như thế thấy lộ liễu quá. Hình đẹp đâu không thấy toàn hình quảng cáo An Du

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Box này mấy hôm nay thành sân nhà của cụ sales_haiphong. Quảng cáo như thế thấy lộ liễu quá. Hình đẹp đâu không thấy toàn hình quảng cáo An Du
Cụ xem có chữ ANDU nào trong hình của em không ! chỗ này ai có hình xế nào đẹp mà vơ ước quảng vào thôi !

casio

Xe tải
thiếu gia trẻ hải phòng mà bác bảo có phải đi con cls mà cafe không dòng coupe thì xe nào chẳng thấp và cảm giác hơi chật chội....con về bác so sánh cls vs a7 sportback thì mỗi người 1 quan điểm con cháu là cháu múc con a7 sportback ngay nhìn phê hơn cls

bean12

Xe tải
thiếu gia trẻ hải phòng mà bác bảo có phải đi con cls mà cafe không dòng coupe thì xe nào chẳng thấp và cảm giác hơi chật chội....con về bác so sánh cls vs a7 sportback thì mỗi người 1 quan điểm con cháu là cháu múc con a7 sportback ngay nhìn phê hơn cls
đúng về cái CLS hay A7 thì mỗi người 1 quan điểm.. riêng e là e thích pan4s\m/

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ý em ở đây là thấy nó hơi bé khi so sánh thực tế khi nhìn trong báo chí :D 4S của nó nhiều thóc quá ! qua tuần em chụp con nội thất kekeke chả cụ nào khen em chụp ảnh đẹp cả ~X(

RAVA

Xe ba gác
ý em ở đây là thấy nó hơi bé khi so sánh thực tế khi nhìn trong báo chí :D 4S của nó nhiều thóc quá ! qua tuần em chụp con nội thất kekeke chả cụ nào khen em chụp ảnh đẹp cả ~X(
-Bác chụp em GLK AMG cho ae ngó tý xem có xứng với mấy chục củ thêm ko?~X(

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
-Bác chụp em GLK AMG cho ae ngó tý xem có xứng với mấy chục củ thêm ko?~X(

em đang lăn tăn xem chụp con E 250 2012 cho vào đây ổn không , quan trọng nhé em ý cũng E250 này màu trắng nhé

+++ Thêm màn hình DVD ổ DVD
+++ HDD 10 GB
+++ Kết nối internet nghe nhạc .. mạng 3G Beeline , Viettell , Vinaphone , Vietnam mobile .... ke như C2012

bác ok không em post lên lun