Book phòng KS tại Hải Hòa- Tĩnh Gia

Yukiko286

Đi bộ
Các cụ thông thái ơi, tình hình là nhóm em định tổ chức đi chơi một chuyến, địa điểm là biển Hải Hòa- Tĩnh Gia. Em có alo định hỏi book phòng của khách sạn Cao Nguyễn thì được biết phải đặt ăn trong nhà hàng của Ks thì họ mới cho book. Hic, bọn em định chuồn ra ngoài Thanh Còi hoặc xa xa một chút để ăn mà. Các cụ hay đi du lịch cho em ít kinh nghiệm về vụ này với. Ăn uống tại ks có là bắt buộc ko và làm cách nào để vẫn book được phòng mà vẫn tự do ăn uống ở ngoài được ạ? Tks các cụ nhiều!

Ti tach

Xe buýt
Bỏ đi bác ơi, đi sâu thêm chút vào Nghệ an đi bác ơi, {r đó 2 năm nay bắt chẹt khách kinh khủng còn đuổi chém cả khách nũa chứ. Dân "táo" "cả bát toàn sạn chả thấy hạt ngô nào"

hoangminhtnvn

Xe điện
bác có thể đặt phòng tại KS Xanh hà: 0373971386

booking365

Đi bộ
vậy a tham khao KS Sai Gon Kim Liên cũng được đó,e đã book cho nhiều khách tại đó rồi

Galaxy_tours

Xe tải
Các cụ thông thái ơi, tình hình là nhóm em định tổ chức đi chơi một chuyến, địa điểm là biển Hải Hòa- Tĩnh Gia. Em có alo định hỏi book phòng của khách sạn Cao Nguyễn thì được biết phải đặt ăn trong nhà hàng của Ks thì họ mới cho book. Hic, bọn em định chuồn ra ngoài Thanh Còi hoặc xa xa một chút để ăn mà. Các cụ hay đi du lịch cho em ít kinh nghiệm về vụ này với. Ăn uống tại ks có là bắt buộc ko và làm cách nào để vẫn book được phòng mà vẫn tự do ăn uống ở ngoài được ạ? Tks các cụ nhiều!
Thông thường nếu cụ đi theo đoàn thì buộc phải ăn uống tại ksan, nếu ko ăn giá phòng sẽ khác rất nhiều.
Nói chung du lịch biển ngoài này ở đâu cũng thế thôi

cumoc

Xe tải
Thông thường nếu cụ đi theo đoàn thì buộc phải ăn uống tại ksan, nếu ko ăn giá phòng sẽ khác rất nhiều.
Nói chung du lịch biển ngoài này ở đâu cũng thế thôi
Nói như cụ là rất chuẩn, ở MB du lịch biển chỉ có 3 tháng nuôi cả năm cộng với trình độ học vấn không được cao lém nên đôi lúc hay chụp dựt ăn xổi. Trên này có nhiều cụ có ăn học đáng hoàng nhưng ở miệng là chê bai, dè bỉu này nọ cứ như mình là nhứt.

Chúc cụ chủ thớt có chuyến đi biển vui vẻ, nghe nói ở Hải Hòa cũng có nhiều cua ghẹ tầm 4,5 mươi ký. Còn địa chỉ dư lào thì em lại phải check lại. Have fun !

Yukiko286

Đi bộ
Tks các cụ tiền bối, anh em. Em book rồi, cơ mà ngo' lơ cái vụ ăn uống kia đi. Cũng chỉ book có 2,3 phòng thôi mà mùa này vẫn đang vắng khách. Keke. Khi nào về em kể cho các bác nghe nhớ! ^^

Tit_Mit

Xe đạp
Gửi cụ YU ! em đã đi chỗ này năm ngoái, có vài nhân xét:
- Phòng ở khách sạn này hơi bẩn, chắc họ để vài đợt khách mới giặt 1 lần.
- Tiếp tân chán, không có nghiệp vụ, như là họ lấy họ hàng vào làm, hỏi gì cũng không biết.
- Ăn uống thì bắt buộc mới cho ở, nấu không ngon, ăn bữa tối thì phải đăng ký thực đơn từ bữa trưa.... chán lắm, ăn sáng tự túc, xung quanh chỉ có vài món lèo tèo.
- Biển Tĩnh Gia thì bãi dài, sóng lặng, hơi đục vì là biển miền Bắc...
- Em chỉ giả vờ ăn của chúng nó 2 bữa, rồi từ các bữa sau toàn lượn ra Thanh Còi ăn cho ngon, chúng nó cũng không nhớ hết được đâu.
Tóm lại chỗ này bình thường, nếu cụ chạy cố được vào Nghệ An, Hà tĩnh thì nhiều chọn lựa hơn. Chúc cụ và gia đình có một chuyến đi vui vẻ, an toàn.!!!

chuotlang

Xe lừa
Vô duyên nhỉ, lại còn ép phải ăn ở KS mới cho book phòng

Giải tán là đẹp ạ, phục vụ gì nghe như mứt ý, đi nước ngoaid du lịch còn sướng hơn

Mà lần sau cụ hỏi gì thì post bên mục Hỏi đáp nhé

Ngao Đần

Đi bộ

Ai có thông tin về KS này không ạ? E search thấy thích kiểu KS này.