Bọc ghế, lót sàn, dán kính....

antnhn

Xe máy
Chào gia đình Ford,

Em xin gia nhập gia đình nhà Ford vì mới tậu em FF 1.8AT 5 cửa
Các cụ bật mí cho em cửa hàng ngon bổ, rẻ để em đi bọc da ghế, sàn và dán kính...

Thêm một câu hỏi là em đã khoá cửa bằng nút ở ghế lái nhưng các cửa còn lại chỉ cần kéo ra là mở bình thường(không an toàn khi có bọn trẻ trong xe)

Cám ơn các cụ nhiều

Khoalinh

Xe đạp
Cụ xem bên trong cạnh cánh của,có một lỗ nhỏ đề "Lock" bằng nhựa mầu trắng,lấy tô vít xay một cái thế là bên trong không mở được.
Khóa này dùng để khóa trẻ con vàc có thể khóa từng cánh(phía sau thôi nhé). Tuy nhiên tay kéo của rất dễ bị kéo gãy nếu người ngồi trong k biết và cố kéo để mở cửa.

antnhn

Xe máy
Cám ơn cụ Khoalinh về cách khóa bằng cách xoay nút màu trắng.

Em thấy xe khác nếu ấn khóa cửa trung tâm rồi thì các cửa khác vẫn mở được nhưng khó hơn, phải mở nẫy trước rồi mới mở cửa được
FF đã khóa rồi, kéo cửa là nó mở luôn.

binhduydo

Xe tải
Cám ơn cụ Khoalinh về cách khóa bằng cách xoay nút màu trắng.

Em thấy xe khác nếu ấn khóa cửa trung tâm rồi thì các cửa khác vẫn mở được nhưng khó hơn, phải mở nẫy trước rồi mới mở cửa được
FF đã khóa rồi, kéo cửa là nó mở luôn.
Khóa trung tâm thì ở bên ngoài xe không mở được thôi. còn nếu muốn bên trong không mở được thì chỉ có khóa trẻ em. Các xe về cơ bản là giống nhau mà. Lưu ý cụ là không bao giờ được để trẻ em ngồi phía trước bởi vì đằng trước không có khóa trẻ em, hơn nữa túi khí không tốt cho trẻ em nếu trong trường hợp tai nạn.

DienHT*

Xe đạp
Khóa trung tâm thì ở bên ngoài xe không mở được thôi. còn nếu muốn bên trong không mở được thì chỉ có khóa trẻ em. Các xe về cơ bản là giống nhau mà. Lưu ý cụ là không bao giờ được để trẻ em ngồi phía trước bởi vì đằng trước không có khóa trẻ em, hơn nữa túi khí không tốt cho trẻ em nếu trong trường hợp tai nạn.
Chuẩn, vodka cụ cái!

huyvuarzt

Xe máy
Giờ em mới biết cái nút đó thanks cụ

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em bọc da dán kính tất tần tật chỗ bác Hội SG, 1 năm rồi công nhận thơm ngon bổ rẻ

htlongbien

Xe điện
Chào gia đình Ford,

Em xin gia nhập gia đình nhà Ford vì mới tậu em FF 1.8AT 5 cửa
Các cụ bật mí cho em cửa hàng ngon bổ, rẻ để em đi bọc da ghế, sàn và dán kính...

Thêm một câu hỏi là em đã khoá cửa bằng nút ở ghế lái nhưng các cửa còn lại chỉ cần kéo ra là mở bình thường(không an toàn khi có bọn trẻ trong xe)

Cám ơn các cụ nhiều
Chúc mừng cụ với vợ 2; Cụ ở khu vực nào ạ? Ở HN thì em tư vấn tứ veo nó dễ hơn!

cuongba

Xe buýt
Em bọc da dán kính tất tần tật chỗ bác Hội SG, 1 năm rồi công nhận thơm ngon bổ rẻ
Nhà Cụ Hội chuyển đi đâu rồi cụ cakom nhỉ. Hôm trc định qua cụ Hội xem cái ghế da cụ ấy bọc nó cứ lùng bùng mà thấy chuyển rồi.

antnhn

Xe máy
Cam on cụ nhé, lần sau sẽ để bọn nhóc ngồi sau.