[Thảo luận] Bộ trưởng Thăng: “Ông nói không phanh được thì xe mất phanh là đúng thôi”

xecho

Xe tải
anh Hài ngồi chém với a.# thì thăng dồi...
mệ, đúng là quan chức, toàn làm thì láo, báo cáo thì hay!
Xong cuộc họp này anh Hài về thu dọn đi là vừa. # rồi
Cụ cứ đùa... Về thôi, không làm đc thì về cho người khác làm được ng ta lên làm.
Cũng là văn hóa lãnh đạo.
Đúng là Hài rồi,nghỉ thôi
Vậy em về cụ hén? Dưng mờ em về sẽ tạo "tiền lệ" xấu cho các cụ khác đới nhá:)) ôi văn hóa từ chức phải gió "**** còn tín nhịm, giao trọng trách chính trị nhớn em còn làm...":))
Ông Giám đốc Sở GTVT Lào Cai định kể công tràng giang đại hải để lấp liếm sai phạm và yếu kém nhưng bị anh # bắt bài. E vote cho A # đại hội tới sẽ vào BCT.
Em nghĩ mấy cụ hay lạc quan tếu quá, nói thật, trong vụ này anh # làm được cái éo gì ông hải. Theo cơ cấu tổ chức bộ máy nhà nước nơi thiên đường, anh # khôgn có quyền cho GĐ sở GTVT làm hay nghỉ nhé. Nếu làm như bác # gọi ý thì tiền nó chảy hết vào túi nhà nước, túi em còn cái quái gì

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Em nghĩ mấy cụ hay lạc quan tếu quá, nói thật, trong vụ này anh # làm được cái éo gì ông hải. Theo cơ cấu tổ chức bộ máy nhà nước nơi thiên đường, anh # khôgn có quyền cho GĐ sở GTVT làm hay nghỉ nhé. Nếu làm như bác # gọi ý thì tiền nó chảy hết vào túi nhà nước, túi em còn cái quái gì
Cụ chuẩn chỉ có chủ tịch ubnd tỉnh mới làm đc thoai. Ơ thế là em vưỡn được tổ chức tin zùng roài may thía cái ghế ấy em tốn bao tâm sức giờ mà về thỳ có mà lỗ to:-))

Paulus

Xe hơi
Đúng là bá đạo :)

tauconthoi

Xe tải

1.6gli

Xe container

lai thue

Xe điện
Vụ này lại nhớ vụ a # đòi trảm bác Lũy giám đốc sở GTVT Hải phòng với câu nói nổi tiếng của bác Lũy
A # chỉ nói cho vui thôi , làm sao trảm đc giám đốc sở địa phương

1.6gli

Xe container
Anh # cao chân thế không sút được thì lật cánh đánh đầu. Cao thủ, cao thủ !
Em chỉ cần cải tạo, nâng cấp vài trăm cây nội tỉnh là huề thôi mà, khéo nắn mí chú xây lắp là lãi lớn:))

xecho

Xe tải

tauconthoi

Xe tải
Nếu vì chuyện đó mà cắt thì nhỏ mọn quá, không xứng tầm với một chính trị gia và cấp vĩ mô cụ ạ. đầu tư là cho cộng đồng chứ đâu phải cho riêng ai
Dưng mà chắc là anh # ngửi thấy mùi % mà % là từ thiết kế, khái toán ban đầu, thiết kế tốt, hợp lý thì ra giá thật còn muốn % thì phải tk lởm dự lớn chỉ tý % là chết rồi. Quả này chắc sẽ làm nhưng giá khác.

xecho

Xe tải
Dưng mà chắc là anh # ngửi thấy mùi % mà % là từ thiết kế, khái toán ban đầu, thiết kế tốt, hợp lý thì ra giá thật còn muốn % thì phải tk lởm dự lớn chỉ tý % là chết rồi. Quả này chắc sẽ làm nhưng giá khác.
% nó lại là câu chuyện khác, vì thế nó mới đẻ ra khâu thẩm định chứ cụ. Em nghĩ tầm anh # thì việc gì ra vuệc đấy

tauconthoi

Xe tải
% nó lại là câu chuyện khác, vì thế nó mới đẻ ra khâu thẩm định chứ cụ. Em nghĩ tầm anh # thì việc gì ra vuệc đấy
Làm từ thiết kế đến thẩm định và gì gì nữa thì có giời mà biết nhất là ở các tỉnh có nhiều trò hay lắm...