[Funland] Bỏ cờ bạc tưởng không thể mà mình đã làm được

xuandat198x

Đi bộ
Mình nghiện cờ bạc từ năm 2008...đến nay cũng hơn chục năm và giờ mình đã bỏ được...chuyện nói đơn giản nhưng ko hề đơn giản một chút nào.những ai nghiện cờ bạc sẽ hiểu dc nó khó cai như thế nào...mồm nói bỏ nhưng sẽ ko bỏ được đâu.tình cờ mình đọc dc cai stt trên zalo của anh và mình pm cho anh và bảo e muốn bỏ cờ bạc.a giúp e dc ko và thế là mình có cuộc hẹn với anh ngày hôm sau...gặp a đúng 90' và mình đã có niềm tin vào cuộc sống hơn.có động lực để làm cái việc mà mong muốn là dứt dc cờ bạc...ko biết phải nói đầu đuôi thế nào nhưng mình đã làm theo cách anh nói và có dc niềm tin vào việc mình đang làm...kể từ ngày gặp anh đến giờ mình ko còn ham mê cờ bạc trên mạng nữa...ko còn ham muốn cứ có tiền là nạp để chơi...mình tự chủ dc bản thân hơn...cái quan trọng là mình có điểm tựa có niềm tin vào việc mình sẽ bỏ dc và mình đã làm dc...mọi ngừoi sẽ ko ai tin vào câu chuyện mình bảo mình bỏ cờ bạc nó đơn gian đến thế nhưng cái gì cũng có phương pháp là mình sẽ làm dc hết.ko có j là không thể nếu mình cố gắng và có phươg pháp...cảm ơn anh với tên gọi là Hà-axega... cuộc sống của em chắc chắn sẽ thay đổi từ đây khi e từ bỏ dc cờ bạc

Chỉnh sửa cuối:

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Có muốn bỏ không thôi.
Còn 1 khi đã muốn thì cái gì cũng bỏ được ;))

xukthal

Xe lăn
Cờ/bạc-Rượu/chè-Trai/gái-Hút/xách ....đã bập vào 1 thứ muốn bỏ thì phải nghiện ít nhất 1 trong 3 cái còn lại :)) Trong số này em thấy gái là lành nhất :))

baongan2511

Xe buýt
Em thi thoảng vẫn chơi thôi chứ không nghiện. Lúc thắng thì cảm giác tiền chùa vui lắm. Thua thì bảo biết vậy không chơi, tiền đấy để làm dược bn việc

pham minh

Xe container
Mình nghiện cờ bạc từ năm 2008...đến nay cũng hơn chục năm và giờ mình đã bỏ được...chuyện nói đơn giản nhưng ko hề đơn giản một chút nào.những ai nghiện cờ bạc sẽ hiểu dc nó khó cai như thế nào...mồm nói bỏ nhưng sẽ ko bỏ được đâu.tình cờ mình đọc dc cai stt trên zalo của anh và mình pm cho anh và bảo e muốn bỏ cờ bạc.a giúp e dc ko và thế là mình có cuộc hẹn với anh ngày hôm sau...gặp a đúng 90' và mình đã có niềm tin vào cuộc sống hơn.có động lực để làm cái việc mà mong muốn là dứt dc cờ bạc...ko biết phải nói đầu đuôi thế nào nhưng mình đã làm theo cách anh nói và có dc niềm tin vào việc mình đang làm...kể từ ngày gặp anh đến giờ mình ko còn ham mê cờ bạc trên mạng nữa...ko còn ham muốn cứ có tiền là nạp để chơi...mình tự chủ dc bản thân hơn...cái quan trọng là mình có điểm tựa có niềm tin vào việc mình sẽ bỏ dc và mình đã làm dc...mọi ngừoi sẽ ko ai tin vào câu chuyện mình bảo mình bỏ cờ bạc nó đơn gian đến thế nhưng cái gì cũng có phương pháp là mình sẽ làm dc hết.ko có j là không thể nếu mình cố gắng và có phươg pháp...cảm ơn anh với tên gọi là Hà... cs của em chắc chắn sẽ thay đổi từ đây khi e từ bỏ dc cờ bạc
Đã bỏ được 2 tháng chưa hả cụ :D
Nếu bỏ được thì chúc mừng cụ. Nhưng phải qua thời gian mới biết được. Em biết có nhưng người cai đủ kiểu kể cả chuyển nhà hay chuyển cơ quan cũng chỉ được 1 thời gian lại mắc lại

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
1 ông vua cờ bạc em biết, lâu không găp, sáng nay gọi vay 50tr.
Ông bạn này ngày xưa đánh đề mua được 1 con chung cư. Đến khi sắp bàn giao lại phải sang tên cho người khác cũng vì cờ bạc. :))

HUNGSMUN

Xe container
Em không chơi với "bác thằng bần".
Chúc cụ chủ thành công!

Viet Parts

Xe buýt
Em óe tin nhá, trừ khi biến cố gì cực lớn kiểu bố mẹ chết vì chơi bời may ra tỉnh ngộ.
Hết tiền thì ko chơi đc, còn tiền mà xem - ko nghe thằng nghiện trình bày.

windy1

Xe điện
Member mới , còm đầu tiên, Cho nên , câu chuyện nầy em không tin.

xuandat198x

Đi bộ
Mình bỏ đc thì tâm sự với ae thôii chứ chẳng có gì khoe mẽ cả.mọi người bảo bỏ là sẽ bỏ nhưng với những người nghiện nó khó lắm.giờ mình mới hiểu nghiện ma tuý nó khó bỏ như thế nào..cảm ơn các cụ đã mừng cho em...chắc chắn là e ko tái nghiện...vì 10 năm cờ bạc trên mạng các bác biết e thua tha tnao rồi :D

xuandat198x

Đi bộ
Em thi thoảng vẫn chơi thôi chứ không nghiện. Lúc thắng thì cảm giác tiền chùa vui lắm. Thua thì bảo biết vậy không chơi, tiền đấy để làm dược bn việc
cụ suy nghĩ thế là tốt.vập vào máu rồi là con tai hại hơi ma tuý đấy

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu nhà nghèo + chơi bài ngu nên không có dám chơi bạc 😊

baongan2511

Xe buýt
cụ suy nghĩ thế là tốt.vập vào máu rồi là con tai hại hơi ma tuý đấy
vâng cụ. Em chơi xác định hẳn là mất tiền trước nên không cay cú gỡ lắm. Nhiều người chơi xác định làm giàu từ đấy nên mới bán nhà bán cửa