[Camera] Bị tông đít khi dừng đèn đỏ vẫn phải đưa nó đi bệnh viện

Light way

[Tịch thu bằng lái]
:T thằng cu em vừa gửi video kêu khóc là bị tông đít khi dừng đèn đỏ ở Thái Bình (đi sửa hết 12 củ), xe máy sai làn, không làm chủ tốc độ, mà bị xe máy gọi cả họ ra ép đưa đi bệnh viện, em đưa các cụ tham khảo chơi (xem nhanh 10 giây cuối):

Camera sau

Camera trước

Phải tay em là em táng cả họ nó rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Trâu Vàng vn

Xe tăng
:T thằng cu em vừa gửi video kêu khóc là bị tông đít khi dừng đèn đỏ ở Thái Bình (đi sửa hết 12 củ), xe máy sai làn, không làm chủ tốc độ, mà bị xe máy gọi cả họ ra ép đưa đi bệnh viện, em đưa các cụ tham khảo chơi (xem nhanh 10 giây cuối):

Camera sau

Camera trước

Ơ thấy nó có làm sao đâu nhỉ, tình huống hay gặp tại điểm dừng đèn đỏ

phuonghuongngoc

Xe container
Xem clip thì xe ô tô đúng hoàn toàn mà,bọn đi xe máy cũng có bị làm sao đâu.
Lũ vàng vẩu ăn vạ rồi.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cơ cu em cụ chưa căng cực bằng cụ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em còn đang đứng ở ngã tư la thành /hoàng cầu hóng vụ tai nạn đây . Khổ thân mợ CRV bị thằng cha 2b chở sắt thép dài gần chục mét thụi vào mũi xe , xe chỉ xước nhẹ nhưng thằng cha 2b ngã ra sắt đè gãy cmn chân mấy khúc , xe cc đến hốt đi viện rồi . Mợ crv đứng làm thủ tục với CA cà tiếng đồng hồ chưa được đi . khổ ....:(

canhdong

Xe tải
Em còn đang đứng ở ngã tư la thành /hoàng cầu hóng vụ tai nạn đây . Khổ thân mợ CRV bị thằng cha 2b chở sắt thép dài gần chục mét thụi vào mũi xe , xe chỉ xước nhẹ nhưng thằng cha 2b ngã ra sắt đè gãy cmn chân mấy khúc , xe cc đến hốt đi viện rồi . Mợ crv đứng làm thủ tục với CA cà tiếng đồng hồ chưa được đi . khổ ....:(
thế công an có tịch thu cái xe chờ sắt đời nhà tống đi không cụ :D đi ô tô ở HN đúng là khổ trăm bề

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
thế công an có tịch thu cái xe chờ sắt đời nhà tống đi không cụ :D đi ô tô ở HN đúng là khổ trăm bề
Mợ crv vừa đi rồi , chả biết có tịch thu đống sắt kia không ! tịch thu thì đám cửu vạn ở đấy thể nào cũng chửi um . Khổ tai nạn ngay lò của đám xe thồ với 3 bánh đang chờ chở hàng nên chúng xúm vào hù mợ crv :(

luckyhiro

Xe điện
Nói chung cũng do Luật lá như mứt từ xưa tới giờ, có vấn đề gì lũ kền kền nó bu vào hành nên thường lx 4b có tâm lý tránh rắc rối mà nhịn nhục cho đwox mất t gian thôi cụ ợ -.-

Thuy_CK

Xe điện
Tới gần nơi giao nhau em cụ tăng tốc từ 15 lên 35 bất chấp gờ giảm tốc, lúc sát vạch lại đạp 1 phát về 0 trong khi đèn vẫn còn xanh và không có xe cản phía trước !

Đi như thế để làm cái gì :T

Camera sau

Camera trước

Chỉnh sửa cuối:

Light way

[Tịch thu bằng lái]
Tới gần nơi giao nhau em cụ tăng tốc từ 15 lên 35 bất chấp gờ giảm tốc, lúc sát vạch lại đạp 1 phát về 0 trong khi đèn vẫn còn xanh và không có xe cản phía trước !

Chắc là sợ chết thôi, xanh cũng nhấp nháy rồi, khuất máy quay thì chắc vàng rồi.

TEPDIU

Xe tăng

Đèn nó nháy đếm lùi 4,3,2,1 cụ không nhìn ra à, chắc định tăng tốc vọt nhưng không kịp thôi. Đi vậy ổn mà cụ

Thuy_CK

Xe điện
Chắc là sợ chết thôi, xanh cũng nhấp nháy rồi, khuất máy quay thì chắc vàng rồi.
Em căn nhịp nháy thì vẫn còn 1s đèn xanh !
Nếu đèn đã chuyển vàng mà dừng lại kiểu đấy thì vẫn to tội !

Đèn nó nháy đếm lùi 4,3,2,1 cụ không nhìn ra à, chắc định tăng tốc vọt nhưng không kịp thôi. Đi vậy ổn mà cụ
Đí 4B mà như 2B cố 1 vài giây đèn xanh, phóng nhanh, phanh gấp như thế mà cụ nói là ổn thì em cũng chịu !

Chỉnh sửa cuối:

emmatxedap

Xe tải
ặc đen vãi xoài :(

Thuy_CK

Xe điện

Thuy_CK

Xe điện
Không đúng ở chỗ nào cụ chỉ ra xem với?!
Tăng tốc độ khi đến gần nơi đường giao nhau, dừng lại đột ngột gây nguy hiểm !

- Không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông :
Phương tiện đã tiến sát đến vạch dừng xe nhưng không nhanh chóng đi tiếp ra khỏi nơi giao nhau mà dừng lại gây nguy hiểm !

Chỉnh sửa cuối:

lai thue

Xe điện
Thế nên em vẫn giữ quan điểm, giao thông ở ta hỗn loạn là do xxx, ko phải do người dân, nếu xxx làm đúng thì bố bảo thằng nào dám vượt đèn đỏ, đố thằng nào dám phóng nhanh vượt ẩu, 4b nó đâm cho nát bét xong còn đền tiền cho 4b nữa. Nhiều khi đi qua ngã 4 mà bọn chíp hôi nó vượt đèn đỏ, cắt mặt mình xong lại còn quay lại trừng mắt nhìn mình, giá mà xxx ở ta đoàng hoàng thì em dí cho mấy con c.hó đó nằm dưới gầm luôn rôi

z0z0z0

Xe điện
Tăng tốc độ khi đến gần nơi đường giao nhau, dừng lại đột ngột gây nguy hiểm !

- Không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông :
Phương tiện đã tiến sát đến vạch dừng xe nhưng không nhanh chóng đi tiếp ra khỏi nơi giao nhau mà dừng lại gây nguy hiểm !
Dừng trước vạch chứ đã vào nơi giao nhau nào. Cụ có vẻ là xxx mà lúc nào em thấy cũng còm kiểu ba phải, nên xứ thiên đường mãi éo khá đuợc là phải

HUNGSMUN

Xe container
Thế nên em vẫn giữ quan điểm, giao thông ở ta hỗn loạn là do xxx, ko phải do người dân, nếu xxx làm đúng thì bố bảo thằng nào dám vượt đèn đỏ, đố thằng nào dám phóng nhanh vượt ẩu, 4b nó đâm cho nát bét xong còn đền tiền cho 4b nữa. Nhiều khi đi qua ngã 4 mà bọn chíp hôi nó vượt đèn đỏ, cắt mặt mình xong lại còn quay lại trừng mắt nhìn mình, giá mà xxx ở ta đoàng hoàng thì em dí cho mấy con c.hó đó nằm dưới gầm luôn rôi
Có lý cụ ạ.

Thuy_CK

Xe điện
Dừng trước vạch chứ đã vào nơi giao nhau nào. Cụ có vẻ là xxx mà lúc nào em thấy cũng còm kiểu ba phải, nên xứ thiên đường mãi éo khá đuợc là phải
Khi có tai nạn sảy ra thì lỗi của tất cả các bên liên quan đều được đưa lên bàn cân. Không có chuyện bên này sai là bên kia mặc định không sai !
Xứ nào cũng thế thôi !