[Funland] Bị lừa mất hơn nửa tỉ đồng sau khi kích hoạt ứng dụng gái gọi online

Grandtouring

Xe điện
Cụ/anh nào ăn vụng mà vứt khăn cho báo, giờ không còn gì để chùi mép (số điện thoại nổi bềnh trên thẻ ☺ )

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ ọp phơ chả có ông nào ngu cả, trừ những ông bị lừa.

• Vodka
Reactions: Xep

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em không có tiền lại già dồi chả bao giờ được mời chào hay lừa dì cả #:-s

Nino88

Xe container
Dại tình là bt mà các cụ !kkkk

luyenok

Xe điện
Biết lừa đảo là sai, đáng chém nhưng mà vẫn phải ghen tị vì nó lừa đc quả ngon quá, đúng là việc nhẹ lương quá cao :D

toansong

Xe tải
Ngu dốt + tham lam thì trả học phí là bình thường ko gì lạ cả.
Đừng vội nói ai đó mất tiền là ngu dốt cụ ạ, ở đời là vậy, rất giỏi môn này thì lại "ngu" ở môn khác, không ai giữ được tiền mà ko bị mất mà chỉ khác nhau hình thức mất như thế nào thôi. Đến tỷ phú còn mất trắng tay dù rất giỏi kiếm tiền lại xa vào cờ bạc, gái gú, hoặc chủ xúc xích Đức Việt còn mất cả cơ nghiệp khi đầu tư nghỉ dưỡng vậy. Chỉ có người ko làm ra tiền mới ko bị mất tiền cụ nhé, còn kiếm được tền tỷ thì ko thể ngu được.

Chỉnh sửa cuối:

maimaubinhyen

Xe tải
Em không có tiền lại già dồi chả bao giờ được mời chào hay lừa dì cả #:-s
Đúng là vui buồn lẫn lộn lỗn lận, em chỉ mong được đóng thuế nhiều nhất Vn, mong có đứa nào gọi đến lừa em ít tiền, mà em như cụ, bao năm ko có thằng, con nào lừa mình chứ lị

maimaubinhyen

Xe tải
Cháu là cứ cháo húp xong tiền mới chao cụ Đốc ạ 🤪🫣😀
Cụ làm em nhớ đến 1 vụ nổi tiếng trong ngành em, 1 cụ vụ tổ chức cán bộ 1 cty to to, cụ đi bóc bánh trả tiền, chân dài 3 củ 1 lần. Ai dè cụ nhanh chậm sao đó được có 3 phút đã hết 1 lần. Cụ cãi nhau với chân dài ko chịu trả tiền hoặc là đòi sửa hợp đồng đã chốt. Thế là chân dài đăng ảnh cụ lên diễn đàn, cả cty biết cụ ăn bánh ko giả tiền, rồi cụ mất chức 😅

Đừng vội nói ai đó mất tiền là ngu dốt cụ ạ, ở đời là vậy, rất giỏi môn này thì lại "ngu" ở môn khác, không ai giữ được tiền mà ko bị mất mà chỉ khác nhau hình thức mất như thế nào thôi. Đến tỷ phú còn mất trắng tay dù rất giỏi kiếm tiền lại xa vào cờ bạc, gái gú, hoặc chủ xúc xích Đức Việt còn mất cả cơ nghiệp khi đầu tư nghỉ dưỡng vậy. Chỉ có người ko làm ra tiền mới ko bị mất tiền cụ nhé, còn kiếm được tền tỷ thì ko thể ngu được.
Em nói cụ thể trường hợp này. Cụ đem toàn vĩ nhân ra so sánh thế em thấy ko hợp lý.
Chắc cụ thấy vụ này mất tiền do đen đủi, ko may mắn à?

butchikim

Xe ba gác
Cụ làm em nhớ đến 1 vụ nổi tiếng trong ngành em, 1 cụ vụ tổ chức cán bộ 1 cty to to, cụ đi bóc bánh trả tiền, chân dài 3 củ 1 lần. Ai dè cụ nhanh chậm sao đó được có 3 phút đã hết 1 lần. Cụ cãi nhau với chân dài ko chịu trả tiền hoặc là đòi sửa hợp đồng đã chốt. Thế là chân dài đăng ảnh cụ lên diễn đàn, cả cty biết cụ ăn bánh ko giả tiền, rồi cụ mất chức 😅
Rùng mình phát bay luôn ghế à cụ 😀🧐

toansong

Xe tải
Em nói cụ thể trường hợp này. Cụ đem toàn vĩ nhân ra so sánh thế em thấy ko hợp lý.
Chắc cụ thấy vụ này mất tiền do đen đủi, ko may mắn à?
coi như cụ may mắn là khôn hơn họ trường hợp này, chẳng qua xảy ra rồi và cụ nhìn vào và nói được vậy cụ ạ. Ở đời ko nên vội nói người khác vậy, cảm ơn họ vì cho mình một bài học thôi.

Aocom

Xe buýt
Cty mà có cả "Vụ tổ chức cán bộ" cơ á

coi như cụ may mắn là khôn hơn họ trường hợp này, chẳng qua xảy ra rồi và cụ nhìn vào và nói được vậy cụ ạ. Ở đời ko nên vội nói người khác vậy, cảm ơn họ vì cho mình một bài học thôi.
Em lại ko nghĩ thế.
Em cũng ngu nhưng ngu ở cái nó đáng ngu. Chứ ko thể ngu vặt thế này đc.
Đi tìm gái để chén, nó bày ra trò ko làm cũng có ăn, thế mà cũng chuyển đc vài trăm triệu đi. Mất tiền như này ko thể gọi là xui xẻo được. Nói ngu nặng nề quá thì bạn này nhận thức và trí tuệ có vấn đề.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ba phút là còn lâu ấy, nhiều cụ còn chưa ra đến chợ đã tiêu hết tiền cơ. Em nhớ hồi sinh viên, có đợt được một thằng nó tổ chức lấy vợ cho cả phòng ngay trong đêm vì trúng đề. Hồi đấy gái còn ít, ra quán còn phải đợi đến lượt chứ không đủ để vào ngay cả loạt được. Có đâu 2 -3 thằng được vào trước còn cả bọn ngồi ngoài đợi. Thấy vừa vào xong thì có con bé nó hớt hải chạy ra bẩu: Em bắt đền anh (thằng trúng đề), em vừa cầm vào của bạn anh vục mấy cái mà tung toé đầy mặt, đầy tóc em đây này =))

Grandtouring

Xe điện
Ơ, các cụ, soi cái thẻ vip, có nguyên số điện thoại (cái ID đấy). Đấy mới là vấn đề để nói.
Ad vào zalo là lộ nguyên hình.