[Thảo luận] bị bắt chèn vạch cầu vĩnh tuy!!!e cãi nhau với xxx thắng các bác ah!!!!

hungpham5688

Xe tải
sáng nay đẹp trời!!e đưa ông già về quảng ninh ăn thanh minh!!!trên xe có ông anh e và bà dì e nữa,đi bằng con ỉn e mới sắm :D,làm biển và đăng kí rồi nhưng chưa đc trả giấy tờ.
Khi xe e bon bon xuống cầu,vì các bác trên diễn đàn mình có cảnh báo về đoạn này hay bắt lỗi đè vạch,e rất cẩn thận đi đúng 40km/h,đi đúng làn đi thẳng,để tiến về đường 5!!!khi xe vừa qua bùng binh e xi nhan trái chuyển vào làn trong cùng,thấy 2 chú csgt 1 già 1 trẻ lủng lẳng gậy nc với nhau,thấy xe e đi như vậy chú trẻ chạy ngay ra cho e vào lề đường,
Xuống xe,chú xxx trẻ tiến đến xe e đòi ktra giấy tờ,e học theo các bác trên này hỏi chú ấy e bị lỗi j mà các a ktra giấy tờ,chú ấy mới lôi e ra chỉ bảo e chạy đè vạch vào làn xe thô sơ,e kô đồng ý,vì lúc đo e đi rất cẩn thận,đến bùng binh thấy csgt làm ở đó e còn bảo ông a e là các chú đứng đấy bắt lỗi đè vạch đấy,vừa dứt lời thhif e bị các chú gọi,
xxx trẻ cứ đòi ktra giấy tờ của e bằng dc,bố e cầm ra đưa,e giằng lại bảo đưa cho con,rồi e bảo e ko có lỗi,,,nếu các a ktra hành chính e se xuất trình đầy đủ ngay lập tưc,còn không e kô công nhận lỗi của e và không xuất trình,1 thôi 1 hồi bố e lại đưa các chú ktra,thấy toàn là giấy hẹn của ca,các chú lại vịn e tội ko lấy giấy tờ đúng hẹn,vì e làm biển t2 tuần trc,giờ làm ji ngày nghỉ ai làm mà trả.các chú cứ đòi phạt e!nhân tiện đây e hỏi các bác có lỗi này ah?????
rồi cuối cùng bác xxx già chỉ cảnh cáo nhắc nhở rồi cho e đi,kô động chạm j đến mấy cái hẹn.
có câu chn vậy thôi,dài dòng các bác thông cảm,văn e cũng ko được hay lắm.

Cảnh sát G.T

Xe điện
sáng nay đẹp trời!!e đưa ông già về quảng ninh ăn thanh minh!!!trên xe có ông anh e và bà dì e nữa,đi bằng con ỉn e mới sắm :D,làm biển và đăng kí rồi nhưng chưa đc trả giấy tờ.
Khi xe e bon bon xuống cầu,vì các bác trên diễn đàn mình có cảnh báo về đoạn này hay bắt lỗi đè vạch,e rất cẩn thận đi đúng 40km/h,đi đúng làn đi thẳng,để tiến về đường 5!!!khi xe vừa qua bùng binh e xi nhan trái chuyển vào làn trong cùng!!!!!!!,thấy 2 chú csgt 1 già 1 trẻ lủng lẳng gậy nc với nhau,thấy xe e đi như vậy chú trẻ chạy ngay ra cho e vào lề đường,
Xuống xe,chú xxx trẻ tiến đến xe e đòi ktra giấy tờ,e học theo các bác trên này hỏi chú ấy e bị lỗi j mà các a ktra giấy tờ,chú ấy mới lôi e ra chỉ bảo e chạy đè vạch vào làn xe thô sơ,e kô đồng ý,vì lúc đo e đi rất cẩn thận,đến bùng binh thấy csgt làm ở đó e còn bảo ông a e là các chú đứng đấy bắt lỗi đè vạch đấy,vừa dứt lời thhif e bị các chú gọi,
xxx trẻ cứ đòi ktra giấy tờ của e bằng dc,bố e cầm ra đưa,e giằng lại bảo đưa cho con,rồi e bảo e ko có lỗi,,,nếu các a ktra hành chính e se xuất trình đầy đủ ngay lập tưc,còn không e kô công nhận lỗi của e và không xuất trình,1 thôi 1 hồi bố e lại đưa các chú ktra,thấy toàn là giấy hẹn của ca,các chú lại vịn e tội ko lấy giấy tờ đúng hẹn,vì e làm biển t2 tuần trc,giờ làm ji ngày nghỉ ai làm mà trả.các chú cứ đòi phạt e!nhân tiện đây e hỏi các bác có lỗi này ah?????
rồi cuối cùng bác xxx già chỉ cảnh cáo nhắc nhở rồi cho e đi,kô động chạm j đến mấy cái hẹn.
có câu chn vậy thôi,dài dòng các bác thông cảm,văn e cũng ko được hay lắm.
Đây mới là lỗi của cụ! Qua bùng binh cụ phải tiếp tục thao tác xi nhan phải chứ nhể! :-??:-??:-??

hungpham5688

Xe tải
kô cụ ah!!!e đi vào đường thẳng rồi,nhưng đi làn giữa!!!e xi nhan chuyển vào làn trong cùng bên trái!!!

ninhcd

Xe tăng
E dự là nóa nhìn xe cụ mới coóng, biển laj 5 số, cụ đi tà tà cửn thựn nên nóa định bắt nạt nhưng ko ngờ gặp phải Xương.
Chúc mừng cụ đã ko Mất xiền 1 cách vớ vỉn:D
Mà cái chỗ này e qua suốt thấy ức chế kinh, đi thẳng nhưng lại phải xinhan trái hoặc bật đèn khẩn cấp, ko là nó vẫy ngay,cực kỳ vo lý và khó chệu kinh khủng

Chỉnh sửa cuối:

inochi

Xe điện
Đi qua chỗ này cụ phải 2 xi nhan,
1 - lúc bắt đầu qua bùng binh thì xi nhan trái
2 - Qua hết bùng binh thì xi nhan phải
Chẳng qua nó vịn cụ vào lỗi đè vạch rồi nên thôi, không mất xiềng oan
Em là em từ cầu xuống rẽ phải luôn, đi qua ngã tư Phố Bò, tránh được cái ngã tư Sài Đồng đông lắm

mai.thanh10

Xe container
Chắc xxx thấy xe mới, đi cẩn thận, chắc mẩm quả này bắt được gà béo đây. Không ngờ cụ chủ là OFer chính hiệu, chiến đấu đến cùng.

Comeback86

Xe buýt
kô cụ ah!!!e đi vào đường thẳng rồi,nhưng đi làn giữa!!!e xi nhan chuyển vào làn trong cùng bên trái!!!
thế là cụ sai rồi còn gì nữa ạ.cụ phải đi ngay lập tức ra làn ngoài cùng luôn chứ ạ.cụ bị vịn ở chỗ Hanel đi ra đg 5 ạ

hungpham5688

Xe tải
e bị vặn o chỗ ngã tư từ cầu đi thẳng cơ các bác ah!!!!mấy hôm trc e bị bắn tốc độ ở giáp hưng yên hn,nhưng e ko mất đồng nào,e có kể chn cho các cụ nghe nhưng các cụ ném đá e ác quá và bài viết của e bị xóa nên có câu chn này hầu các cụ,các cụ cũng đưng ném e nữa,:))

hungpham5688

Xe tải
e cũng có ít tuổi,các cụ chém e ít thooi ahj

NguyenChiVan

Xe tăng
cậu em mình cũng bị như rứa ở đây, nó cãi không chịu nhận lỗi , bị xxx thu giấy tờ về đội , khi về đến đội nó vẫn không nhận và đòi bằng chứng , bí quá xxx bảo cứ ký vào đi rồi tôi chỉ phạt lỗi nhẹ thôi vì đã lập biên bản rồi , cậu em mình bảo nếu lập rồi thì hủy , ông thử nhìn bằng tôi là bằng gì mà định lừa tôi, (bằng cậu ấy là bằng F ) cuối cùng xxx đành phải trả lại hết giấy tờ .

Nguyen Van Ngoa

Xe hơi
bác nào có quyển bả bối xxx hay dùng thì tốt nhỉ. sao ko công khai để minh bạch nhỉ

Boing767

Xe điện
Xe mới mà tài lại cứng nên xxx thôi vặt chỗ khác ...cụ ko mất xiền là tốt rồi !

hungpham5688

Xe tải
cám ơn các bác,e tuy ít tuổi nhưng thuơng xuyên chạy hn qn suốt,nên ổ voi ổ gà e thuộc lắm chứ chưa nói j đến chỗ ca hay bắt,,,e nổ ti:D

gia doi

Xe điện
Em thấy bắt lỗi xin nhan ở đây nó thía nào ấy đang từ dôc cầu VT xuống đi thẳng ra đường 5 qua bùng binh phải làm động tác xi nhan trái xong lại xi nhan phải. E qua đây đi thẳng không có xi nhê gì hết miễn là không đè vạch liền và đi làn bên trái ngoài cùng là được.

Loong Phoong

Xe điện
có lỗi mới là lỗi không lấy giấy tờ đúng hẹn hả bác, lỗi này phạt bao nhiêu nhỉ, hihi ?

xanh

Xe điện
Em thấy bắt lỗi xin nhan ở đây nó thía nào ấy đang từ dôc cầu VT xuống đi thẳng ra đường 5 qua bùng binh phải làm động tác xi nhan trái xong lại xi nhan phải. E qua đây đi thẳng không có xi nhê gì hết miễn là không đè vạch liền và đi làn bên trái ngoài cùng là được.
Thế mới gọi là vịt cụ nhề .

chim tung tang

Xe máy
Đúng là lên OF cũng rút ra được nhiều bài học hay, gặp xxx đếch sợ như ngày xưa nữa hehe

vihali

Xe container
Cụ ấy chỉ viết nhầm trong cùng thành ngoài cùng thôi chứ chắc là đi đúng. Làn trong cùng là làn phải, làn ngoài cùng là bên trái cụ ạ.

Nghếch

Xe tăng
Em xin trân trọng nhắc các cụ nhé: đường dẫn cầu Vĩnh Tuy là vạch liền rộng 20cm cho cả 2 chiều, các cụ cứ đè vô tư. XXX rất hay bắt láo chỗ này.
Nhân tiện đây cho em hỏi, trên cầu Vĩnh Tuy kẻ vạch liền màu vàng, tức là cấm dừng, đỗ, nhưng vẫn thấy xxx đỗ trên cầu để bắt các xe đè vạch, vậy xxx đỗ thế đúng hay sai?

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Em xin trân trọng nhắc các cụ nhé: đường dẫn cầu Vĩnh Tuy là vạch liền rộng 20cm cho cả 2 chiều, các cụ cứ đè vô tư. XXX rất hay bắt láo chỗ này.
Nhân tiện đây cho em hỏi, trên cầu Vĩnh Tuy kẻ vạch liền màu vàng, tức là cấm dừng, đỗ, nhưng vẫn thấy xxx đỗ trên cầu để bắt các xe đè vạch, vậy xxx đỗ thế đúng hay sai?
Vạch vàng liền đôi kẻ giữa tim đường là vạch cấm vượt cụ ạ. Vạch vàng đơn kẻ ở mép đường hoặc trên bờ vỉa hè mới là vạch cấm dừng đỗ.