[Funland] BDS Vinhomes

bumthoicrv

Xe tải
Em đang quan tâm. Cụ nào có thông tin về 3 dự án chuẩn bị mở bán của Vin chia sẻ giúp với? (thời gian mở, giá dự kiến, sàn giao dịch, nhận xét đánh giá (giao thông, tiềm năng, ...).
Cám ơn các cụ.

Thecau

Xe máy
Em đang quan tâm. Cụ nào có thông tin về 3 dự án chuẩn bị mở bán của Vin chia sẻ giúp với? (thời gian mở, giá dự kiến, sàn giao dịch, nhận xét đánh giá (giao thông, tiềm năng, ...).
Cám ơn các cụ.
Thời gian khó nói trước lắm bác à, tại dự án này ỉm hàng cũng lâu nhưng có con Dream City chắc qua tết mở bán. Còn lại các em kia thì chịu.
Giá thì bác xác định luôn là đối với dòng nhà thì cũng từ 80 triệu/m2. Còn chung cư phải từ 37.
Nếu nói vị trí ngon thì con Cổ Loa em thấy ngon về cả vị trí, quy hoạch xung quanh.
Đây ý kiến cá nhân em thôi em góp thôi, chứ đầu của tập đoàn nhiều sạn lắm.

bumthoicrv

Xe tải
Thời gian khó nói trước lắm bác à, tại dự án này ỉm hàng cũng lâu nhưng có con Dream City chắc qua tết mở bán. Còn lại các em kia thì chịu.
Giá thì bác xác định luôn là đối với dòng nhà thì cũng từ 80 triệu/m2. Còn chung cư phải từ 37.
Nếu nói vị trí ngon thì con Cổ Loa em thấy ngon về cả vị trí, quy hoạch xung quanh.
Vậy cứ đợi Cổ loa cụ nhỉ

Bai Đần

[Tịch thu bằng lái]
Bđs nó như chứng khoán í, khi tin đã ra rồi thì cả làng nhảy vào, chả còn nước non gì mà xơi. Năm ngoái mà bác mua khi bđs chưa sốt như bg thì ăn đủ, bg nhà nhà người người rình dự án ngon ra hàng để chộp thì chẳng còn ngon nữa. Nhà em mấy tháng trước đi một vòng tt thấy toàn dự án lởm khởm, có mỗi cái dự án ẻuowindow dưới gia lâm là khả quan nhất nên chờ nó ra hàng. Hnay sales báo giá ngã ngửa người, tầm 200tr/m2 liền kề. Chủ đt nó cũng khôn lòi ra, chả ăn được của nó. Nên thôi, em rút để các bác tay to (và tim cũng to) nhảy vào :)
Bác đợi cái ông cổ loa, lúc nó ra hàng lại sợ ko dám mua í chứ.

không sợ gì

Xe tải
Bđs nó như chứng khoán í, khi tin đã ra rồi thì cả làng nhảy vào, chả còn nước non gì mà xơi. Năm ngoái mà bác mua khi bđs chưa sốt như bg thì ăn đủ, bg nhà nhà người người rình dự án ngon ra hàng để chộp thì chẳng còn ngon nữa. Nhà em mấy tháng trước đi một vòng tt thấy toàn dự án lởm khởm, có mỗi cái dự án ẻuowindow dưới gia lâm là khả quan nhất nên chờ nó ra hàng. Hnay sales báo giá ngã ngửa người, tầm 200tr/m2 liền kề. Chủ đt nó cũng khôn lòi ra, chả ăn được của nó. Nên thôi, em rút để các bác tay to (và tim cũng to) nhảy vào :)
Bác đợi cái ông cổ loa, lúc nó ra hàng lại sợ ko dám mua í chứ.
200tr/m2 liền kề thì mua luôn ocean park bên cạnh cho xong, bằng giá ấy

trungleba

Xe buýt
Em thấy dạo này rục rịch làm đường TTL, 3.5 rồi cầu Thượng Cát, khéo con Vin Đan Phượng còn nổ trước ấy

dilangthang

Xe đạp
Vin Cổ Loa vị trí và quy hoạch ngon hạng nhất Hà Nội rồi còn gì, vượt trội so với Riverside. Eurowindow 200 triệu thì khả năng giá giai đoạn 1 Cổ Loa bắt đầu 250+ là còn mềm.

Thecau

Xe máy
Các Bác cứ chuẩn bị nhiều tiền nếu xác định mua, giá mình nghĩ công thêm 20 đến 50 triệu/m2 vào là ra giá chủ đầu tư ngay :D:D

bumthoicrv

Xe tải
Các bác định mua yên tâm. Khả năng ra giêng giá bds sẽ bắt đầu chu kỳ giảm.

không sợ gì

Xe tải
yên tâm là bds sẽ giảm giá vì sẽ tăng lãi suất tiết kiệm, không phê duyệt gói bơm tiền kích thích kinh tế nữa.
khi đó các doanh nghiệp sẽ chết luôn, ai còn tiền mà mua bds nữa. Không in thêm tiền thì Tiền mặt là vua nhé.

dilangthang

Xe đạp
Trừ khi khủng hoảng kinh tế toàn cầu thì bds VN mới giảm. Còn ko cả đất nước từ ông giàu nhất đến ông nông dân đều sống nhờ bds thì giảm kiểu gì. Tấm gương TQ rành rành kia kìa, nội lực mạnh vậy mà hơi ép để giảm một tí là kinh tế lung lay vội vàng thả cho tăng lại ngay.

longbive

Xe tải
yên tâm là bds sẽ giảm giá vì sẽ tăng lãi suất tiết kiệm, không phê duyệt gói bơm tiền kích thích kinh tế nữa.
khi đó các doanh nghiệp sẽ chết luôn, ai còn tiền mà mua bds nữa. Không in thêm tiền thì Tiền mặt là vua nhé.
Nếu ko bơm tiền nữa,thì những cụ mua bds vì chuẩn bị bơm tiền sẽ toang hết hả cụ

trungleba

Xe buýt
Chuẩn rồi cụ ah, kịch bản đấy thì cầm gì cũng chết, có mỗi các bác nào chạy kịp sang tư bản mẽo may ra sống thôi =))

kachiphoto

Xe hơi
Website
phieumedia.vn
VinHomes Dream City các cụ chờ tầm đầu quý 2 - 2022 sẽ mở bán nhé.

VinHomes Cổ Loa và VinHomes Wonder Park thì xác định còn dài, ít nhất 2023 các cụ ạ. Nhịp chuyển dịch về phía Đông đang tốt 2 con này các cụ cứ chờ đi nhé.

Cần thêm thông tin các cụ cứ PM em nhé.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Các nơi tất cả đang kỳ vọng đất lên 2,4tỷ/m2 để bà con bán đất cho tư bản, toàn dân ta sẽ là đại tỷ phú đứng đường hết mà cụ nhỉ. Em nghĩ không giảm đâu đất hàng ngang hàng đào sẽ lên 10 tỷ / m2, tính bán kính giật ra ngoài sẽ giảm dần. Cccm có đất cố giữ hàng đừng bán chắc chắn tư bản sẽ sang mua, nhưng khi nào thì em cũng chịu :))

Andy0990

Xe hơi
em thấy bảo tầm 65 -80 vin hưng yên

PAS001

Xe tải
Cho e hỏi CC tý. Đợt rồi sao giá chênh Vin Quảng Trị cho Shophouse cao thế nhỉ, mà cuối cùng khoản này ai hưởng lợi CCCM nhể. Phải chăng đây là sự phân chia lại ....Thks CCCM!

Shara

Xe máy
Bán chênh cho F1 để F1 bán chênh tiếp cho F2 cụ 😅