[Funland] Bất động sản Hưng Yên 2021

Mr Morning

Xe tăng
- Một năm sôi động của thị trường bất động sản, em lập thớt về bds quê em để các cụ cùng bàn và gạch đầu dòng.
- Em đang đánh giá về Tiên Lữ, Phù Cừ huyện mà có những dự án khu công nghiệp đổ về. Giá đất tăng x2,x3 thật khủng.
- Đất trong TP Hưng Yên chỉ để ở ( để kinh doanh thì kém ) phân lô ở những chỗ gọi là đẹp giá 2x-3x/m2
PS: mời các cụ cùng bàn chuyện, em ko phải môi giới hay chân trong chân ngoài.

emyeumazda

Xe buýt
Tiên Lữ , Phù cừ có khu công nghiệp nào hả cụ ? Em thấy cái đường nối 2 cao tốc đi qua Hưng Yên mà mở rộng giai đoạn 2 thì BDS Hưng Yên sẽ sôi động, lên dự án mà chưa thấy triển khai

Mraaa

Xe tăng
- Một năm sôi động của thị trường bất động sản, em lập thớt về bds quê em để các cụ cùng bàn và gạch đầu dòng.
- Em đang đánh giá về Tiên Lữ, Phù Cừ huyện mà có những dự án khu công nghiệp đổ về. Giá đất tăng x2,x3 thật khủng.
- Đất trong TP Hưng Yên chỉ để ở ( để kinh doanh thì kém ) phân lô ở những chỗ gọi là đẹp giá 2x-3x/m2
Mua đi cụ. Tiên Lữ - Phù Cừ tăng mạnh như thế thì xem có nhà cửa đất đai chỗ khác bán, cắm hết đi all-in vào cửa đấy.
Đất TP 2x-3x cũng là rẻ nếu đẹp, múc luôn được đấy cụ. Đất TP mà đẹp em tính cứ phải 4x.

puskinvina

Xe tải
em sống tp hy đây . đất phù cừ tiên lữ bạn em đầy ( có đứa có hơn chục suất . tăng 1,5 đến 2 lần trong năm vừa rồi ) . đánh giá của em là chả có vẹo gì cả vì không kinh doanh dc . các cụ ko phải dân ở đó ko lướt dc đâu . vào đổ vỏ thôi , còn tầm nhìn 5 năm nữa thì em chịu . cơ mà muốn đầu tư đất ở đó thì tự đấu giá chứ đừng mua laij qua cò . cò Hy mất dậy lắm , ăn chênh , chém gió phét lác ko đâu bằng . đấu giá thì thông tin đầy

puskinvina

Xe tải
Mua đi cụ. Tiên Lữ - Phù Cừ tăng mạnh như thế thì xem có nhà cửa đất đai chỗ khác bán, cắm hết đi all-in vào cửa đấy.
Đất TP 2x-3x cũng là rẻ nếu đẹp, múc luôn được đấy cụ. Đất TP mà đẹp em tính cứ phải 4x.
đất mặt đường tp tầm đó thôi cụ , trừ chỗ kd dc ngon thì mới 4x,5x . năm ngoái em mua mặt đường kinh doanh siêu ngon mà có 15 thôi

volvo.XC90

Xe tăng
Đất Phù Cừ tăng gấp 2 - 3 lần, đấu giá thì thổi lên gấp 3 lần giá khởi điểm điển hình là xã nghèo Tam Đa giáp thái bình thì cơ hội đâu mà lao vào đỉnh cao giá bây giờ nữa, khu công nghiệp thì đa số là xưởng may, lương công nhân 6-7 triệu

emyeumazda

Xe buýt
em sống tp hy đây . đất phù cừ tiên lữ bạn em đầy ( có đứa có hơn chục suất . tăng 1,5 đến 2 lần trong năm vừa rồi ) . đánh giá của em là chả có vẹo gì cả vì không kinh doanh dc . các cụ ko phải dân ở đó ko lướt dc đâu . vào đổ vỏ thôi , còn tầm nhìn 5 năm nữa thì em chịu . cơ mà muốn đầu tư đất ở đó thì tự đấu giá chứ đừng mua laij qua cò . cò Hy mất dậy lắm , ăn chênh , chém gió phét lác ko đâu bằng . đấu giá thì thông tin đầy
khu này còn đất giá 1,2 triệu/m không cụ ?

thanh.long

Xe tăng
Huyện Phù Cừ có dự án khu công nghiệp nào đổ về đó cụ ơi ?

Mr Morning

Xe tăng
mỗi 1 nấc giá mọi người đều đánh giá cao, mà vẫn tăng, đúng là các khu xã nghèo mà đất thì cao, dân ko mua nổi, toàn các tay đầu cơ ở Hà Nội, Hải Dương sang thâu tóm....

Mr Morning

Xe tăng
giờ tay to mới chơi đc thôi, chứ em thì chịu rồi :)

thanh.long

Xe tăng
Phù Cừ có cụm công nghiệp bác à. đợi LĐ tỉnh mới lên xem có phát triển được không
Khu xã Đoàn Đào và thị trấn Trần Cao đó à cụ, Đoàn Đào thì thấy đang san lấp từ nửa năm nay rồi lại im

puskinvina

Xe tải
khu này còn đất giá 1,2 triệu/m không cụ ?
không có đâu cụ , đất trong làng oto morning đi thì bét nhất bây giờ cũng phải 3,4 triệu . còn nếu đất đấu giá có vỉa hè thì bét nhất 7,8 triệu ( đất xã nghèo , vùng sâu vùng xa ) . còn ko thì đều 11 đến 18 triệu hết rồi . có nơi 10 năm nay còn chưa xây dựng dc 20% thì cụ hi vọng gì ở những chỗ như vậy . chính ra em ở tp thì lại thấy đất tp rẻ hơn ở quê , và ở thủ đô em thấy giá cũng rẻ so với quê . ở quê có lô 5,7 tỉ cũng chỉ cho thuê dc 4,5 củ là cùng , có khi còn ko cho thuê dc . ở hn 5 tỉ bét cho thuê cũng phải dc 10 củ

ceconam

Xe điện
Đất Phù Cừ tăng gấp 2 - 3 lần, đấu giá thì thổi lên gấp 3 lần giá khởi điểm điển hình là xã nghèo Tam Đa giáp thái bình thì cơ hội đâu mà lao vào đỉnh cao giá bây giờ nữa, khu công nghiệp thì đa số là xưởng may, lương công nhân 6-7 triệu
Cụ tư vấn e với!!! E quê ở chợ tam đa ngay chân cầu Triều Dương đây, nhưng lâu lắm rồi ko về ko ngờ quê mình giờ thay đổi thế. Thật tâm e muốn có chỗ về già, nếu đc cụ hướng dẫn e với nhé

volvo.XC90

Xe tăng
Cụ tư vấn e với!!! E quê ở chợ tam đa ngay chân cầu Triều Dương đây, nhưng lâu lắm rồi ko về ko ngờ quê mình giờ thay đổi thế. Thật tâm e muốn có chỗ về già, nếu đc cụ hướng dẫn e với nhé
Xã Tam Đa - Phù Cừ có gần cầu Triều Dương đâu cụ

Mr Morning

Xe tăng
Đổi có đổi nhưng về tầm nhìn thì e nghĩ chắc vẫn vậy. Chỉ san lấp bán nền thôi, còn dân thì thưa chưa có nhiều ngươi ở

Văn vượt

Xe đạp
Bds kv văn giang văn lâm thế nào !

Gato2009

Xe điện
Phủ Cừ, Tiên Lữ nó heo hút khỉ ho cò gáy, có thể gọi là vùng sâu, vùng xa của đồng bằng, chả có vẹo gì mà mong khu CN về đấy, còn đất lên giá thì năm rồi cả nước lên giá chứ đâu phải chỉ có ở đấy. Quê em ở đấy mà về cứ thấy nó buồn hiu hắt sao sao ấy, chả thấy không khí làm ăn mẹ gì. Thanh niên trai gái đi làm các khu CN ở xa, ruộng đồng bỏ hoang, nhà toàn ông bà già và trẻ con...haizz.

ceconam

Xe điện
Xã Tam Đa - Phù Cừ có gần cầu Triều Dương đâu cụ
Sorry cụ e ở chợ Hới Ba Đình (phía dưới gần cầu Triều Dương), e cũng ko biết đất cát ở đấy ntn nhưng nếu đc e cũng muốn mua miếng rộng rộng (có cả đất vườn) vài năm nữa về quê trông rau thả gà rồi đưa ông bà về quê ở cho tiện. Nghe ngóng các cụ thế này e mới nảy ra ý định, khéo cuối tuần e cũng làm chuyến về quê nghiên cứu

puredoll

Xe điện
Năm nay BĐS ở đâu chẳng như lên đồng, E chả hiểu tiền ở đâu mà lắm thế. Thanh niên 8X khi bàn bạc làm ăn thì lại bảo: Úi giời, có tiền mua đất 2-3 năm nữa hưởng, hơi đâu bỏ vốn đi làm cho vất :(