Báo lỗi khi lái xe

hoangliensa

Xe đạp
Các bác tư vấn giúp em các hệ thống báo lỗi trên oto khi em đang lái trên đường có mấy ký hiệu hiện lên báo cho em nhưng em không biết. Không biết có tài liệu nào không các bác.:-?

international

Xe buýt
Bác hỏi thế thì em chịu. Mỗi xe báo mỗi khác mà, bác phải đọc hướng dẫn sử dụng hoặc chụp cái ảnh báo lỗi lên hỏi thì mới có người trả lời được chứ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Các bác tư vấn giúp em các hệ thống báo lỗi trên oto khi em đang lái trên đường có mấy ký hiệu hiện lên báo cho em nhưng em không biết. Không biết có tài liệu nào không các bác.:-?
À, cái đèn xanh xanh nhấp nháy hiện lên là tín hiệu của đèn xi nhan cụ ạ. Khi nó nháy bên trái mà cụ rẽ phải là đúng lỗi rồi đấy. Lỗi này khá nặng và đau đầu đây, vào các đại lý của hãng chưa chắc giải quyết đc vấn đề. Em thật!

kut_kit

Xe máy
À, cái đèn xanh xanh nhấp nháy hiện lên là tín hiệu của đèn xi nhan cụ ạ. Khi nó nháy bên trái mà cụ rẽ phải là đúng lỗi rồi đấy. Lỗi này khá nặng và đau đầu đây, vào các đại lý của hãng chưa chắc giải quyết đc vấn đề. Em thật!
;)) cụ Phan3H có cái lỗi khó khắc phục thật. hihi

kut_kit

Xe máy
thực ra thì cũng có 1 vài cái đèn cảnh báo cần chú ý như: Engine, nhớt máy, ắc quy, hộp số, ... Cụ mượn được quyển hướng dẫn sử dụng của xe nào đó đọc tạm thì hiểu ngay ấy mà, mà cụ vào thớt này chắc đi xe Ford rồi thì mấy cái này nó cũng chung chung thôi. Cứ tìm tòi trước đi, nếu khó khăn quá thì pm cho e, e giúp cụ.\:D/

luklak

Xe điện
Bác hỏi tài thật, kiểu e đi mà kg tìm được số nhà ấy ở phố nọ :D
Gợi ý cho bác đây