Bảo hiểm Libery có được không các bác?

TanMaiPho

Đi bộ
Chào các bác, em là thành viên mới, cũng vừa mới lấy em vios ở Toy Thăng Long. Bên đó họ giới thiệu bh của Liberty, lần đầu mua xe không biết làm bh thế nào, các bác có kinh nghiệm chỉ giáo em với, em vote các bác nhiều. À nhà em ở Tân Mai có bác nào ở khu này không?

HomeRulh

Xe đạp
Vừa cưới e CAM 2.4 ở Toy Thăng Long, cũng đang định mua bảo hiểm Liberty vì trước có anh bạn ở ĐN đã dùng của Liberty
1. Process rất cụ thể, rõ ràng và tiện dụng, online
2. Tất cả có thể làm việc qua email: Form y/c bồi thường + báo giá -> Trả tiền qua tài khoản
Không biết có cụ nào ở HN đã dùng Liberty chưa? Đặc biệt là với Toy Thăng Long?(c)

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
vụ này em cũng đang cần,mới lấy Altis ko biết nên mua hãng nào,trước hay chơi Pjico giá cả hơi cao cao.

xitrumu

Xe đạp
Liberty chơi cũng được nhưng có cái là nếu các pác ở Xì gòn or Hà nội thì ok, chứ lỡ xe ra tỉnh khác mà có chuyện thì . . . nó chậm lắm! vã lại Liberty chỉ chơi với xe mới thui, có củ thì chỉ 2-3 năm thôi chứ củ hơn là Liberty ko bán đâu!
Ông anh em ngày xưa mua của Bảo Việt, ko biết sao giờ chuyền qua mua của Cty BH AAA rùi! ổng nói bên này thấy phí cũng tạm ổn với lại rất có trách nhiệm khi có chuyện xãy ra!
Các pác tham khảo thử 1 vòng coi!
Chúc pác may mắn!:65::65::65::65:

vnthan

Xe buýt
các cụ nghiên cứu lại vì em thấy kêu Lib. cũng nhiều, hay do từng đồng chí bán thôi(b)
Cụ mới đọc đc 1 thớt duy nhất chê Liberty của 1 cá nhân mà đã kêu "cũng nhiều" :77::77::77:

Liberty chơi cũng được nhưng có cái là nếu các pác ở Xì gòn or Hà nội thì ok, chứ lỡ xe ra tỉnh khác mà có chuyện thì . . . nó chậm lắm! vã lại Liberty chỉ chơi với xe mới thui, có củ thì chỉ 2-3 năm thôi chứ củ hơn là Liberty ko bán đâu!
Cái này thì em xác nhận, tuy nhiên nó còn có điều khoản $200/năm tiền cứu hộ. Em có lần thủng két nước ở tận Quảng Ninh, gọi nó nó điều cứu hộ 116 xuống kéo lên chả mất đồng nào (tại lúc ấy gà quá nên mới gọi chúng nó, chứ hàn cái két nước quá đơn giản ko nhất thiết phải kéo về tận HN :)))

luxery_HNT

Xe buýt
Có em ở Bh Liberty đây ạ. Về phí thì hiện nay bên em đang giảm 10%, nếu xe mới thì tỷ lệ hơn 1,2% một chút, nhìn chung là cạnh tranh so với các hãng khác.
Còn xe cũ thì bên em vẫn bán bình thường chứ ạ, đến tận năm thứ 10 cơ chứ có ai từ chối bán BH xe cũ đâu.
Nếu bác đựoc bên Toy TL giới thiệu sau này có vấn đề gì làm Bh cứ mag xe vào đó gặp Mr Luân cố vấn dịch vụ là xong.
Hy vọng đựoc dịch vụ các bác tốt hơn
Thân ái

mcv30

Xe điện
bác ơi có chơi AAA không ? em làm dịch vụ trọn gói luôn cho nó máu

suggar

Xe đạp
tránh xa mấy cái bảo hiểm AAA. Làm việc thì lởm khởm, bồi thường thì chả đẹp và lại còn bắt khách hàng thanh toán với garage rồi đem hóa đơn về chúng nó xem xét để bồi hoàn..Cạch mặt...

DH_Altis07

Xe tải
Em thấy Liberty cũng ok đấy chứ. Bác có thể tham khảo thêm ở đây => http://www.xe24h.net/?NEWS/VN/Baohiem/Tintuc/3835.3S . Nhất là khoản bồi thường sửa chữa ngay tại hãng nó yên tâm hơn Bác ợ, chứ nhiều hãng y/c mình phải vào sửa chữa tại các Gara do nó chỉ định (Nhiều ga ra làm vớ vỉn lém). Hơn nữa hãng nó đứng ra trực tiếp ký hợp đồng bảo hiểm với mình thì nó cũng có trách nhiệm hơn. Hiện em đang dùng Bảo hiểm quân đội (MIC), nói chung là khoản bồi thường cũng thoải mái, giải quyết nhanh gọn, nhưng mỗi tội phải sửa ngay tại Ga ra do nó chỉ định (may là ga ra đo nó sửa cũng ổn). Chúc Bác lựa chọn được hãng Bảo hiểm uy tín. Em cũng ở gần nhà bác nè, Em ở Lương Khánh thiện, Em chạy con Altis.(b)

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
theo em thấy cũng tùy thui, bác cứ quen cái nào hơn thì mua thui. Hoặc là mua xe ở hãng nào có liên kết với bảo hiểm thì mua để sửa luôn ở hãng là hay nhất

g_phuonganh

Xe hơi
cụ nào định mua liberty thì hãy cửn thựn , hãy tìm và đọc tất cả các thớt về liberty đi đã rồi xẽ thấy có nên mua không ( các cụ chủ rất cay cú , uất hận, ân hận ,nói bậy :!@3$#6dcm,^&*463!dcm lyberty) . các cụ đừng vội tin mấy cu bán bh nhé lúc chưa mua thì nó nói hay lắm . nhưng khi có chuyện .thì nó lôi đủ thứ nguyên tắc ra, hành tỏi đủ kiểu .. nhiều cụ of khóc dởi mếu dở với liberty này rồi . ông nào định bán bh liberty cho OF , thì giả thích tất cả những thớt về liberty trên 4r đi đã ,rồi hãy bh

luxery_HNT

Xe buýt
cụ nào định mua liberty thì hãy cửn thựn , hãy tìm và đọc tất cả các thớt về liberty đi đã rồi xẽ thấy có nên mua không ( các cụ chủ rất cay cú , uất hận, ân hận ,nói bậy :!@3$#6dcm,^&*463!dcm lyberty) . các cụ đừng vội tin mấy cu bán bh nhé lúc chưa mua thì nó nói hay lắm . nhưng khi có chuyện .thì nó lôi đủ thứ nguyên tắc ra, hành tỏi đủ kiểu .. nhiều cụ of khóc dởi mếu dở với liberty này rồi . ông nào định bán bh liberty cho OF , thì giả thích tất cả những thớt về liberty trên 4r đi đã ,rồi hãy bh
Xin lỗi cụ. Liệu cụ nói có khách quan không? Liệu cụ có đặt điều để làm giảm uy tín của Liberty không? Cụ đã đọc được bao nhiêu thread về BH rồi?

g_phuonganh

Xe hơi
Xin lỗi cụ. Liệu cụ nói có khách quan không? Liệu cụ có đặt điều để làm giảm uy tín của Liberty không? Cụ đã đọc được bao nhiêu thread về BH rồi?
em không đặt điều đâu . sao cụ không vào những thớt mà người ta cay cú về liberty mà đọc , mà giải thích cho người ta hiểu . tôi mới chỉ nói hơi to tí mà cụ đã acay rồi à ( nếu mình tốt không việc gì phải thanh minh). cụ đừng nói là trên 4r o có cụ nào phàn nàn về liberty nhé . tìm lại đi! thì mới biết là đồng nghiệp của mình như thế nào