Bảo dưỡng định kì Civic

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Civic nhà cháu đã hết hạn bảo hành, sắp tới nhà cháu muốn bảo dưỡng định kì thì không biết thủ tục thế nào nhỉ, nên vào Honda Tây Hồ, Mỹ Đình hay Giải Phóng hay vao gara nào khác, các cụ góp ý cho nhà cháu với...

civic amato

Xe tải
Theo e bác vô thẳng Hãng mà bảo dưỡng. Còn cái khác...tùy bác!

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
cụ mua gia hạn bảo hành chưa hay là đã mua rồi và lại hết rồi :D

jim011

Xe tải
Cụ cứ kiếm lấy sdt của 1 HD nào đấy rồi đặt lịch trược. Đến bảo dưỡng cho nhanh

Damthidam

Xe tải
Đến chỗ nào tiện cho cụ thôi. Cụ đến lần đầu là bọn nó đã ghi số hồ sơ và đt của cụ rồi...lần sau cws thế mà diễn
.

ljnh4nh

Xe hơi
Nhà cụ gần ở chố nào thì đến đó cho tiện chứ đi từ đầu HN đến cuối Hn thì mệt hơn...

kukon

Xe tăng
em nghĩ cụ nên vào HD giải phóng .

speed1207

Xe đạp
các cu thấy HD giải phóng sửa chữa về phần điên có được không nhi, để nhà em còn cho xe tới
bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp cháu với
tks các bác

OmegaO9

Xe container
Civic nhà cháu đã hết hạn bảo hành, sắp tới nhà cháu muốn bảo dưỡng định kì thì không biết thủ tục thế nào nhỉ, nên vào Honda Tây Hồ, Mỹ Đình hay Giải Phóng hay vao gara nào khác, các cụ góp ý cho nhà cháu với...
Xe bác sắp hết hạn bảo hành thì em dự vào khoảng 4-5 vạn rồi.Ở cấp độ này bảo dưỡng mất tầm 2 tiếng,và thủ tục nhanh gọn thôi bác ạ.

Tứ Vạn

Xe điện
Cứ của hãng là ổn rùi, cụ nhà khu vực nào thì vào HD khu vực ấy là tiện nhất.

laimoi1982

Xe đạp
các cụ cho em hỏi bên HonDa Long biên đã có dịch vụ bảo dưỡng chưa ạ? Các Đại lý Honda có làm việc ngày thứ 7 không ạ? Nhà em ở Trần Hưng Đạo ra Mỹ Đình hay Giải Phóng xa quá, với cả em là công chức chỉ tranh thủ được ngày thứ 7, Chủ nhật, hic
Tks các cụ!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
các cụ cho em hỏi bên HonDa Long biên đã có dịch vụ bảo dưỡng chưa ạ? Các Đại lý Honda có làm việc ngày thứ 7 không ạ? Nhà em ở Trần Hưng Đạo ra Mỹ Đình hay Giải Phóng xa quá, với cả em là công chức chỉ tranh thủ được ngày thứ 7, Chủ nhật, hic
Tks các cụ!
HDLB là đại lý 3S của Honda nên đầy đủ hết bác nhé. Nhà bác ở THĐ thì mang qua honda Tây Hồ cho gần, ở đấy làm cả thứ 7 và CN (còn đc giảm giá vào ngày CN đấy)

inochi

Xe điện
Bác mua thêm gói bảo hành mới trước khi hết sẽ tiết kiêm được kha khá tiền, rồi vào bảo dưỡng chỗ nào thuận tiện với mình nhất thì vào thôi

cuopbien05

Xe tải
Vào HD giải phóng cũng được đấy cụ ạ!

laimoi1982

Xe đạp
HD Long Biên chỗ bác có làm việc vào ngày cuối tuần không ạ?

tuantu68

Xe buýt
HDLB là đại lý 3S của Honda nên đầy đủ hết bác nhé. Nhà bác ở THĐ thì mang qua honda Tây Hồ cho gần, ở đấy làm cả thứ 7 và CN (còn đc giảm giá vào ngày CN đấy)
không biết bác NHULONG có phải người của honda tây hồ không nếu bác là người của honda tây hồ thì cho mình góp ý thật nhé HONDA TÂY HỒ nhà bác bạc lắm , mình cũng đang đi civic và đã vài lần vào hon đa tây hồ sửa chữa .Những lần trước nhiều tiền sao các bác tử tế thế .lần vừa rồi mình vào thay hai cái chốt nhựa băng ghế sau hết có hơn một trăm ngàn các bác có thái độ nhạt nhẽo lắm, tỏ ý coi thường ra mặt, làm mình rất khó chịu. lẽ thường ai cũng chỉ muốn chữa xe ở một chỗ thế nhưng lúc nhiều lúc ít thì các bác cũng phải sử sự cho đàng hoàng chứ nếu không thì cũng chỉ là chộp giật mà thôi. mình nói thật đấy nếu không tin bác cứ kiểm tra số xe của mình là 30f -5365

minhdinh1009

Xe tải
Nhân tiện topic này, các cụ cho cháu hỏi. vợ 2 civic 1.8MT của cháu đi được 4 vạn 8 rồi. Đang muốn bảo dướng nhưng chưa biết nên bảo dưỡng những phần gì nhiều, thời gian bảo dưỡng mất khoảng bao lâu. Cháu ở tỉnh xa nên phi xuống mà không được làm xong trong ngày thì quả là vất vả. Xin chân thành cảm ơn các cụ, các mợ nhiều nhiều.

minhdinh1009

Xe tải
các bác hãy đưa vợ 2 của các bác vào Honda Long Biên bọn e nhé,bên e sẽ tư vấn và làm các bác hài lòng:D
hí hí. cháu chưa nghe thấy honda long biên bao giờ. chỉ nghe thấy honda Mỹ Đình ( chỗ cháu mua xe ) - Honda Tây Hồ - Honda Giải Phóng thôi. Phải chăng cháu không cập nhật thông tin mới thường xuyên nhỉ ?

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
không biết bác NHULONG có phải người của honda tây hồ không nếu bác là người của honda tây hồ thì cho mình góp ý thật nhé HONDA TÂY HỒ nhà bác bạc lắm , mình cũng đang đi civic và đã vài lần vào hon đa tây hồ sửa chữa .Những lần trước nhiều tiền sao các bác tử tế thế .lần vừa rồi mình vào thay hai cái chốt nhựa băng ghế sau hết có hơn một trăm ngàn các bác có thái độ nhạt nhẽo lắm, tỏ ý coi thường ra mặt, làm mình rất khó chịu. lẽ thường ai cũng chỉ muốn chữa xe ở một chỗ thế nhưng lúc nhiều lúc ít thì các bác cũng phải sử sự cho đàng hoàng chứ nếu không thì cũng chỉ là chộp giật mà thôi. mình nói thật đấy nếu không tin bác cứ kiểm tra số xe của mình là 30f -5365
Vâng thưa bác, em ứ phải nhân viên Hãng nào cả! Khổ nỗi em mua 2 cái xe ở Honda Tây Hồ thấy service tốt khá niềm nở, chưa kể họ làm cả ngày nghỉ Chủ Nhật nữa. Nếu vào làm bảo dưỡng thay thế T7/CN đc giảm giá 10% thì quá tốt đối với những ng bận bịu công việc cả tuần ko đi bảo dưỡng đc ? Em hỏi bác ở VN phong cách dịch vụ có phải lúc nào mặt cũng tươi rói đc đâu, nên bác cũng thông cảm cho ng ta, nếu bác đi làm dịch vụ quanh năm chắc gì mặt bác đã tươi 24/7 đc ! Nếu em là bác, em cứ chuẩn bị vào là alo trc hoặc order trc qua điện thoại cho họ có time chuẩn bị và check hàng trong kho. Riêng em đã từng đặt hàng mỗi cái xương cài cho cái mặt ốp cần số (~30.000)và anh em TVDV HDTH niềm nở tìm part để order hẹn ngày, khi hàng về gọi điện mời qua lấy ! Cá nhân em nghĩ bác yêu cầu mua phụ tùng dù bé hay to họ đều phục vụ tận tình. Nhiều bác vào trong xưởng thái độ cũng bố đời lắm, 3 ông TVDV chạy long xòng xọc nhiều lúc xe đông cũng ko trách đc, chưa kể khách nào cũng nhanh và ngay với 1 đống các form thì làm sao nhanh đc ! Nhân tiện bác lôi em vào em cũng dài dòng mấy nhời :D !

OmegaO9

Xe container
Nhân tiện topic này, các cụ cho cháu hỏi. vợ 2 civic 1.8MT của cháu đi được 4 vạn 8 rồi. Đang muốn bảo dướng nhưng chưa biết nên bảo dưỡng những phần gì nhiều, thời gian bảo dưỡng mất khoảng bao lâu. Cháu ở tỉnh xa nên phi xuống mà không được làm xong trong ngày thì quả là vất vả. Xin chân thành cảm ơn các cụ, các mợ nhiều nhiều.
Như cụ miêu tả,thì cụ vừa bảo dưỡng cấp độ 4 vạn,nên cụ hoàn toàn yên tâm chạy đến 6 vạn,trừ việc thay dầu thôi.Đợt tới bên em sẽ có Dịch vụ tận nơi thường niên lên Lạng Sơn bảo dưỡng cho xe của các cụ trên đó.