[Thảo luận] Bắn tốc độ đêm!

alo_club

Xe buýt
Các anh cho iem hỏi, đêm thì bọn xxx nó bắn tốc độ thế nào nhỉ? Lại còn chuyện bắn tốc độ mồm là thế nào, giải thích giúp iem :D

Hôm qua mới bị phát ở Tĩnh gia - Thanh Hoá, lúc 2h đêm, nó bảo 54/40, bây giờ lập biên bản hay giải quyết nhanh. Iem xì 2 loét, thằng xxx OK luôn, đé o cần xem giấy tờ...:^)

Nó mà bắn thì làmg gì có chuyện 2 loét nó cho đi nhỉ, hay nó làm tiền mình rồi :((

CFC

Xe máy
Bác bị lòe rồi...
Thực tế bắn tốc độ đêm thì phải bắn đằng sau lại, vì bắn đằng trước đèn pha sáng không ghi lại được biển số.

bắn đàng sau đít đêm cũng không ghi lại được biển số. có 2 trường hợp sảy ra :
1. Nếu dùng flash thì biển số lóe sáng. không đọc được đâu. (bác thử chụp biển số xe bác khoảng cách 50 mét với đèn flash xem --- hi hi hì.. đố đọc được đấy.
2. Không dùng đèn Flash thì còn tệ hơn, chẳn nhìn thấy gì đâu.

Connfirmed không có bắn tóc độ đêm. Bác cứ đòi xem ảnh. Nếu C A c6a1p được ảnh cho bác , em xin trả tiền phạt cho bác. hì hi hì....

civic8820

Xe hơi
ko có tốc độ mà 200k đâu cụ ơi, ít nhất 500k, nghe nói chỉ có đường 5 trang bị súng bắn đêm thôi. em đi đường 1A buổi đêm là cứ tẹt ga.

lái đêm

Xe buýt
Có súng bắn đêm nhưng thanh hóa không có đâu Cụ ạ. Cụ bị nó dọa roi.
Chúng nó vẫy Cụ lại như thế dọa 1 câu hiệu quả bằng 4 thằng xe tải rồi .

:)):)):)):)):)):)):)):))

khoavq

Xe điện
Nhà cháu chạy thì toàn chạy đúng biển, dù ngày hay đêm.
Tuy nhiên cái vụ này cũng hay phết... nhà cháu nghe nhiều anh em nói rằng có bắn đêm... dùng súng xịn và đắt tiền.
Có cụ nào hiểu biết con phơm hộ anh em cái...
Riêng cháu, cháu nghĩ có thể bắn đêm và biển số vẫn rõ...

CADIVI

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu chạy thì toàn chạy đúng biển, dù ngày hay đêm.
Tuy nhiên cái vụ này cũng hay phết... nhà cháu nghe nhiều anh em nói rằng có bắn đêm... dùng súng xịn và đắt tiền.
Có cụ nào hiểu biết con phơm hộ anh em cái...
Riêng cháu, cháu nghĩ có thể bắn đêm và biển số vẫn rõ...
Tui bị dính ở Xuân Lộc(Đồng Nai) lúc 22h(các xxx đi xe 80B) ,lúc đầu cũng nghĩ xxx dọa,sau 5 phút có 2 xxx chạy xe máy đưa băng ghi hình động cho xem,rõ như ban ngày.Lưu ý các cụ là loại súng này chỉ trang bị cho Cục P26,thường xuyên đi lưu động những địa phương nóng về ATGT như ĐNai,BThuan,QBinh.

tuyenvpt

Xe tăng
Trên đường 5 đoạn Mỹ hào có bắn đêm đấy, cụ nào muốn biết tối chạy ra đấy thử 1 phát, súng xịn có cả chân ảnh chụp biển số rõ nét như Sony luôn.

Xecutkit2008

Xe điện
Em chạy quốc lộ 1A mấy lần đêm có bị bắn đâu nhỉ hay là mấy hôm đấy mát giời nên thôi.*-)

CIVIC 30M

Xe buýt
Các anh cho iem hỏi, đêm thì bọn xxx nó bắn tốc độ thế nào nhỉ? Lại còn chuyện bắn tốc độ mồm là thế nào, giải thích giúp iem :D

Hôm qua mới bị phát ở Tĩnh gia - Thanh Hoá, lúc 2h đêm, nó bảo 54/40, bây giờ lập biên bản hay giải quyết nhanh. Iem xì 2 loét, thằng xxx OK luôn, đé o cần xem giấy tờ...:^)

Nó mà bắn thì làmg gì có chuyện 2 loét nó cho đi nhỉ, hay nó làm tiền mình rồi :((
Bác bị chúng nó làm trò rồi, Thanh Hóa có mấy biển 40km/h nhưng chỉ cấm từ 5h sáng đến 6h chiều thôi, 2h đêm mà nó bắn 40 thì em bắn vỡ mồm chúng nó ngay ạ

Matizcoi

Xe cút kít
Kiến ăn chỗ khác khó khăn, ra đường 1 quốc lộ nhớn đông xe đông người dễ kiếm hơn :P :21:

alo_club

Xe buýt
Bác bị chúng nó làm trò rồi, Thanh Hóa có mấy biển 40km/h nhưng chỉ cấm từ 5h sáng đến 6h chiều thôi, 2h đêm mà nó bắn 40 thì em bắn vỡ mồm chúng nó ngay ạ
Thì cũng nghĩ là bị chúng nó làm trò :'(

Nhưng đêm tối, với lại ít va chạm, lại còn đang ở đất Thanh Hóa nên chấp nhận biếu chúng nó 2 lít uống bia thôi :))

giuvung

Xe hơi
Bác bị lòe rồi...
Thực tế bắn tốc độ đêm thì phải bắn đằng sau lại, vì bắn đằng trước đèn pha sáng không ghi lại được biển số.

bắn đàng sau đít đêm cũng không ghi lại được biển số. có 2 trường hợp sảy ra :
1. Nếu dùng flash thì biển số lóe sáng. không đọc được đâu. (bác thử chụp biển số xe bác khoảng cách 50 mét với đèn flash xem --- hi hi hì.. đố đọc được đấy.
2. Không dùng đèn Flash thì còn tệ hơn, chẳn nhìn thấy gì đâu.

Connfirmed không có bắn tóc độ đêm. Bác cứ đòi xem ảnh. Nếu C A c6a1p được ảnh cho bác , em xin trả tiền phạt cho bác. hì hi hì....
Bác này sai rồi. Mình đã từng bị bắn 5 năm về trước với tốc độ 128km/h. Mình cũng nghĩ như bạn xuống cự cãi chửi lộn với xxx 1 hồi. Anh chàng xxx liền chìa ra cho mình coi hình thực trên máy xe và bản số của mình luôn. Lúc đó liền dúi cho xxx 5 xị. a ta ko còn lấy còn chửi cho một trận tội dám cãi. May mà hồi đó chưa có tính km như bây giờ. Tạm giữ bằng lái và phạt 300k. Nếu bây giờ chắc phạt hết tiền.

HDC

Xe buýt
Bác bị lòe rồi...
Cái này cụ nhầm rùi, em đã bị bắn đêm 1 lần khi qua Hà Tĩnh khoảng 7km, hôm sau quay lại nộp phạt, xxx đưa cho bằng chứng là 1 cái ảnh in đen trắng chụp đằng trứoc xe, nhìn rõ biển luôn.

CFC

Xe máy
Các bác bị ghép ảnh rồi. Dùng súng bắn + quay film zero lux cua Sony Camcoder rùi...ghép lại.

Fiat_tempra

Xe buýt
Cái bắn đêm này lâu rồi mà. Các cụ cẩn thận ở Phú thái, LAi cách, mỹ hào,.. Lúc nó bắn tháy có cả Flash nháy sáng lòa . nó bắn ko xa đến 50m đâu vì khoảng cách đấy có mà flash giời. Em bị bắn ở LAi cách nó đứng ngay chân cầu vượt bắn lúc mình chỉ còn cách 10m lại hơi chếch nên ảnh và biển số rõ lắm ạ

Chỉnh sửa cuối:

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
em sợ họ dùng công nghệ gì đó thì sao ạ . đợt vừa rồi em cũng đi cùng xe một anh bạn đến gần trạm thu phí hải phòng thì bị toe toe lại và kết quả là 96/80 . vì em đã biết đoạn đó hay bắn nên đi rát cẩn thận rồi mà vẫn dính , đến chịu :77::77: em chỉ sợ bắn bằng mồm ấy

CFC

Xe máy
Cái bắn đêm này lâu rồi mà. Các cụ cẩn thận ở Phú thái, LAi cách, mỹ hào,.. Lúc nó bắn tháy có cả Flash nháy sáng lòa . nó bắn ko xa đến 50m đâu vì khoảng cách đấy có mà flash giời. Em bị bắn ở LAi cách nó đứng ngay chân cầu vượt bắn lúc mình chỉ còn cách 10m lại hơi chếch nên ảnh và biển số rõ lắm ạ
Cuối tuần này mà rảnh em sẽ đi thử xem thế nào nhé...(hic hic hic) 500 K để kiểm tra rồi báo cáo các bác. Em bị bắn ngày rùi nhưng chưa bao giờ nộp phạt cả,
Bị bắn em toàn đòi xem ảnh, em đòi xem tem kiểm định chất lượng súng bắn + em bắn lại các bác bắn em bằn g Camera xịn + ghi âm toàn bộ cuộc nói chuyện, C A hỏi em ở đâu em bảo làm linh tinh ở báo.... hi hi hi...

C A hay chửi bậy lắm nên họ rất sợ ghi âm...hà hà hà...

Chỉnh sửa cuối:

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
:69: Đúng là đi đêm lắm có ngày gặp ma:ohmy:
Chia buồn cùng bác
" Con ơi nhớ lấy câu này
Cướp đêm công an, cướp ngày cũng công an"

ght

Xe máy
Em thấy ông xxx giao thông mặc thường phục tại quán cà phê phố cà - Hà nam bắn đêm đới, máy ảnh canon 30D được gắn đằng sau ống kính bắn, nói chung là hình ảnh không nét nhưng nó vẫn hiện được biển số xe và thông số tốc độ của các cụ.
Mà sao bắn tốc độ đồng chí xxx đến khổ, 1 cái điều cày đặt bên hông, 1 bình nước lọc 2,5 lít để cạnh, ghế thì không ngồi lại ngồi bệt xuống đất, nấp sau bụi cây dừa cạn để bắn. Hôm nào em rình đồng chí đó chụp hầu các cụ sau.