báo giá phụ tùng matiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Cụ ấy đưa thông tin giá cả buôn bán lên đây, không sửa thì chết em à.
tuy là có hơi có mùi thương mại,maketing nhưng e thấy vẫn ổn đấy chứ cụ.quan trọng là có báo giá đàng hoàng cho ae tham khảo.

boKhoai2008

Xe buýt
tuy là có hơi có mùi thương mại,maketing nhưng e thấy vẫn ổn đấy chứ cụ.quan trọng là có báo giá đàng hoàng cho ae tham khảo.
Cá nhân em cũng thấy bình thường, nhưng các cụ đọc lại quy định của diễn đàn OF ạ, các cụ muốn em sửa bài hay các cụ bị xì hơi bem nick ạ :-B

kin_ha

Xe tăng
e còn cái body kít của matiz mua mới bên trung quốc , về ko dùng đến , cần để lại cho bác nào cần nhé

alo e 0973280028 e ở ngã tư nam hồng nhé các bác

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kin_ha

Xe tăng
body kít của matiz mới 100%

tư vấn 0973280028
@ khoai lang : e đưa thông tin body kít này lên đây để anh e nào cần thì e để lại ,

vì e năm trước e đi trung quốc e thấy đẹp , nên e mua mang về lắp . nhưng chưa lắp đã bán xe , cho nên e để lại , nay thấy ko có nhu cầu sử dụng nên mang lên đây để cho a e hội SMC , chứ chẳng buôn bán cái ji cả ,

mong bác thông cảm , e đưa ra chợ giời thì 1 số a e ko tìm đến xem đựoc , ở đây là trung tâm SMC rồi ,

kin_ha

Xe tăng
Cá nhân em cũng thấy bình thường, nhưng các cụ đọc lại quy định của diễn đàn OF ạ, các cụ muốn em sửa bài hay các cụ bị xì hơi bem nick ạ :-B
thực ra đây là cần chuyển nhượng cho các bác hội SMC thôi , e bên hội EVEREST vẫn làm thế có sao đâu ,

còn nếu làm fiền thì e lại chuyển sang bên chợ giời vậy ,

còn nếu bác bem nick e thì e nhớ cái nick này bị bem mấy lần rồi và e còn ko nhớ hết đựoc e có baô cái nick khác ,

cảm ơn các bác đã ngó body e, bác nào cần thì e chuyển sang chợ giời nhé

Phương Nga

Xe lăn
thực ra đây là cần chuyển nhượng cho các bác hội SMC thôi , e bên hội EVEREST vẫn làm thế có sao đâu ,

còn nếu bác bem nick e thì e nhớ cái nick này bị bem mấy lần rồi và e còn ko nhớ hết đựoc e có baô cái nick khác ,

sao phải bem? em oánh dấu quan tâm phát.

kin_ha

Xe tăng
lâu rùi mới chém gió với bạn phương nga nhỉ :D

boKhoai2008

Xe buýt
@ khoai lang : e đưa thông tin body kít này lên đây để anh e nào cần thì e để lại ,
Cảm ơn thịnh tình của cụ, tuy nhiên cụ cho thông tin hình ảnh và số allo là đủ rồi ạ, cái giá thì cụ cứ aloo trực tiếp là được, đừng đưa lên đây ạ.

Cụ là mem lâu rồi, bị bem rồi mà cụ lại làm thế ạ #:-s. Em chả cấm đoán gì đâu (mà có cấm cũng chẳng được), chỉ cố làm sao được việc đôi bên thôi. Cụ để allo lại, cụ nào quan tâm sẽ aloo cụ mà.

Ngoài ra, chúng em là MSC, ứ phải SMC :D

bong07

Xe container
Cụ độ loa gì vậy?xe mình loa cánh cũng tệ lắm!

haidang4

Xe buýt
Chào các cụ/mợ gia đình MSC
Em rất bất ngờ khi nhận được thông báo làm "Chánh"
Như các cụ đã biết mảnh đất MSC đc khai sinh ra vào ngày 31/7/2011, ban chấp hành cũng đc bầu công khai với nhiệm kỳ 1 năm.
Với rất nhiều lý do khác nhau mà ban lãnh đạo đều xin rút lui, mặc dù mọi thành viên MSC đều không đồng ý(điều này là không thể chấp nhận).
Điều làm cá nhân một công dân( óp phơ ) như em rất bức xúc không hài lòng ( rất muốn chút những lời bức xúc hơn) là bị ép buộc làm một vị trí mà cá nhân em đã không đồng ý (quá coi thường người khác), không thể đảm trách đc.
Giải thích nhiều thì các cụ lại cho là thiếu trách nhiệm này nọ...cho nên em sẽ không nhận chức vụ "chánh tổng" mà cụ Chinh_rùa đã nhờ Min/Mod ép buộc
Rất mong mọi người ủng hộ ý kiến của em, là tạm thời giữ nguyên BLĐ cũ cho đến ngày SN 1 tuổi của MSC.
=> Nếu BLĐ và min/mod không chấp nhận thì em cũng xin được khóa nich haidang4 lại kể từ ngày hôm nay.
mọi đóng góp về hoạt động MSC sẽ chuyển sang hình thức khác.

Chân thành cảm ơn mọi người đã đọc tin.

matiz-se

Xe buýt
Chào các cụ/mợ gia đình MSC
Em rất bất ngờ khi nhận được thông báo làm "Chánh"
Như các cụ đã biết mảnh đất MSC đc khai sinh ra vào ngày 31/7/2011, ban chấp hành cũng đc bầu công khai với nhiệm kỳ 1 năm.
Với rất nhiều lý do khác nhau mà ban lãnh đạo đều xin rút lui, mặc dù mọi thành viên MSC đều không đồng ý(điều này là không thể chấp nhận).
Điều làm cá nhân một công dân( óp phơ ) như em rất bức xúc không hài lòng ( rất muốn chút những lời bức xúc hơn) là bị ép buộc làm một vị trí mà cá nhân em đã không đồng ý (quá coi thường người khác), không thể đảm trách đc.
Giải thích nhiều thì các cụ lại cho là thiếu trách nhiệm này nọ...cho nên em sẽ không nhận chức vụ "chánh tổng" mà cụ Chinh_rùa đã nhờ Min/Mod ép buộc
Rất mong mọi người ủng hộ ý kiến của em, là tạm thời giữ nguyên BLĐ cũ cho đến ngày SN 1 tuổi của MSC.
=> Nếu BLĐ và min/mod không chấp nhận thì em cũng xin được khóa nich haidang4 lại kể từ ngày hôm nay.
mọi đóng góp về hoạt động MSC sẽ chuyển sang hình thức khác.

Chân thành cảm ơn mọi người đã đọc tin.
Cụ cứ từ từ, uống miếng nước ăn miếng bánh đã :).

Phương Nga

Xe lăn
em có cái loa cửa của Morning. Cụ nào thích thì em cho

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Đôi loa đó có vừa ko cụ?cụ cho cái giá để về lắp xem sao?
e có mua đâu tháo loa bãi ra đôi đấy.mà cụ xem cụ nào có cái ti vi sony crt 29inch thì lấy loa đấy ra cũng ổn phết.hay hơn loa theo xe nhìu.

Trạng thái
Thớt đang đóng