Autospa của cụ tuấn trọc sắp thất nghiệp rồi

Vinh75

Xe tải
Thưacác cụ, các mợ:
Mục tiêu chính của e viếtbài là để share thông tin cho ae OF để tránh sự lãng phí k cần thiết như e trong thời buổi khó khăn này. E vừa Phủ Nano chưa được 1 tháng nhưng k được như ý. nên ra chỗ Tuấn trọc tìm hiểu dịch vụ phủ Opti coat chống sước dăm nên e lại bỏ lớp Nano đi để phủ Opti coat :

Vào đại bàn doanh Autospacủa cụ TuấnTrọc ở địa chỉ số 5 Phan Kế Bính tìm hiểu dịch vụ chăm sóc vợ 2 của nhà cụ ấy cháu thích nhất dịch vụ phủ Opti coat 2.0 bảo vệ mặt sơn và chống sước xoáy. Hỏi cụ Gúc và ra chỗ cụ ấy để mắt thấy tai nghe nhà cháu quyết định hỏi cụ ấy về Tổng thiệt hại và thời gian. Cụ Trọc thông báo là phải mất 1 ngày.Làm một ngày thì ăn cháo ah. Chắc lại chém gió để lấy tiền cho đỡ ngại đây mà.Thôi thì làm nghề nào ăn nghề đấy mà. Nhà cháu nghĩ vậy.
8 giờ thứ 7 như đã hẹn cháu mang vợ 2 đến. Cụ Tuấn trọc cho rửa và đưa vào khu chăm sóc đặc biệt là làm sạch bề mặt và đánh bóng. Vợ 2 cháu mới cưới và vừa phủ Nano nên làm sạch bề mặt rất ít thời gian. Cháu nghĩ là vợ mới nên cần gì đánh bóng nhưng k dám nói,thôi thì việc của người ta thì mình chỉ nhìn thôi. Công đoạn đánh bóng đến tận trưa mới kết thúc. Trông khác hẳn các cụ ah mặc dù xe cháu gần như mới 99% vìđi được 1 tháng.

Nghỉ trua xong, cụ Trọc cùng một chú thợ đi làm sạch bề mặt trước khi phủ mất nủa tiếng. Công việc phủ Opti coat được bắt đâu từ đây, Chú thợ phủ còn cụ Trọc theo sau kiểm tra kỹ thuật như hình với bóng. 3 giờ chiều thì công việc kết thúc. Nhìn trông khắchẳn lúc chua phủ. Mặt sơn bóng và xâu hơn đầu rất nhiều khi đã phủ Nano. Sướng quá định té về ngay thì cụ trọc bảo bình tĩnh cho khô mặt đã và suýt giữ lại vì trời có vẻ muốn mưa. 4 giờ trời hửng nắng cụ trọc tha cho về và dặn kiêng nước trong 24 h. Hồi hộp chờ đợi qua 24 h để nghiệm thu nhưng lại bận.

Thứ 2 đi xe đến Cơ quan để vợ 2 gần công trường xây dựng. bụi phủ một lớp bụi cát trắng dầy. Về đến nhà định đi rửa và nghiệm thu nhưng lại ngại vì gần 6 giờ tối. Hơn nữa, có rửa thì mai lại đỗ chỗ đấy thì lại = 0,. Thôi lấy chổi lông gà ra phủi tạm đi vậy. Phất qua chổi lông gà nhà cháu gật mình. Sao có thể sạch đến thế nhỉ, vượt trên sự mong đợi các cụ ah. Trong hưng phấn nhà cháu phất hết cả xe trong giây lát.Nhìn vợ 2 trông như vừa rửa, đẹp hơn cả lúc mới. Cháu sờ tay vào mặt sơn thấyrất trơn. Miết tay một vệt dài thấy bụi bám vào tay k đáng kể nếu như k muốn nói là k còn. Kiểu này mà đi trong phố thì cả tháng k phải rửa các cụ ah, chỉ cần phất chổi lông gà là OK. Vợ 2 lúc nào cũng như mới.

Nếu Cụ Trọc phủ Opti coatcho khách thì dịch vụ rửa xe nhà cụ ấy chắc chắn là thất nghiệp. Nếu k phát triển các dịch vụ khác thì chắc chắn là Cụ ấy tự tay bóp Súng mình rồi. Dịch vụ rửa xe sẽ thất nghiệp. K biết cụ ấy có lường được việc này k?

Lời cuối cùng cháu muốn nóilà Chân thành Cảm ơn cụ Tuấn Trọc.
Có sao nhà cháu nói vậy, Các cụ tin hay k thì tùy. Cháu k phải âm binh nhà nào hay dương binh nhà Tuấn Trọc đâu ah. Nếu muốnkiểm chứng thì PM cho cháu cháu thử cho mà xem. By các cụ và chúc các cụ OF luôn mạnh khỏe và chăm sóc vợ cả và vợ 2 chu đáo ah. Đặc biệt là có gì hay hay thì pot lên cho a e biết với nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ngthenam

Xe buýt
Giá kể có ảnh trước và sau khi phủ thì dễ hình dung :). Không biết độ bền được bao nhiêu lâu.

hoasyngheo

Xe tải
Tít bài của cụ làm cháu giật cả mình, cháu tưởng sắp có công nghệ gì ghê lắm, cách mạng lắm cơ ạ. Nhưng nghe cụ tả mà cháu cũng thèm đi làm một lần :)

namgiang10

Xe tải
Cháu lại tưởng cụ Tọc làm gì có lỗi với cụ :)))

namgiang10

Xe tải
Cơ mà chỗ cụ Trọc có sơn xe máy không cụ nhỉ? E đang định sơn lại vỏ xe con PS của em. Không biết giả rố rổ giá như nào cụ nhỉ

Ducwagon

Xe tăng
Chuẩn, mấy xe bạn em đều gửi qua cụ Tuấn trọc xử văn lý, ok hết :D

thanhlam710

Xe tải
Thưa các cụ, các mợ:

Vào đại bàn doanh Autospa của cụ TuấnTrọc ở địa chỉ số 5 Phan Kế Bính tìm hiểu dịch vụ chăm sóc vợ 2 của nhà cụ ấycháu thích nhất dịch vụ phủ Opti coat 2.0 bảo vệ mặt sơn và chống sước xoáy. Hỏi cụ Gúc và ra chỗ cụ ấy để mắt thấy tai nghe nhà cháu quyết định hỏi cụ ấy về Tổng thiệt hại và thời gian. Cụ Trọc thông báo là phải mất 1 ngày. Làm một ngày thì ăn cháo ah. Chắc lại chém gió để lấy tiền cho đỡ ngại đây mà. Thôi thì làm nghề nào ăn nghề đấy mà. Nhà cháu nghĩ vậy.
8 giờ thứ 7 như đã hẹn cháu mang vợ 2 đến. Cụ Tuấn trọc cho rửa và đưa vào khu chăm sóc đặc biệt là làm sạch bề mặt và đánh bóng. Vợ 2 cháu mới cưới và vừa phủ Nano nên làm sạch bề mặt rất ít thời gian. Cháu nghĩ là vợ mới nên cần gì đánh bóng nhưng k dám nói, thôi thì việc của người ta thì mình chỉ nhìn thôi. Công đoạn đánh bóng đến tận trưa mới kết thúc. Trông khác hẳn các cụ ah mặc dù xe cháu gần như mới 99% vì đi được 1 tháng.

Nghỉ trua xong, cụ Trọc cùng một chú thợ đi làm sạch bề mặt trước khi phủ mất nủa tiếng. Công việc phủ Opti coat được bắt đâu từ đây, Chú thợ phủ còn cụ Trọc theo sau kiểm tra kỹ thuật như hình với bóng. 3 giờ chiều thì công việc kết thúc. Nhìn trông khắc hẳn lúc chua phủ. Mặt sơn bóng và xâu hơn đầu rất nhiều khi đã phủ Nano. Sướng quá định té về ngay thì cụ trọc bảo bình tĩnh cho khô mặt đã và suýt giữ lại vì trời có vẻ muốn mưa. 4 giờ trời hửng nắng cụ trọc tha cho về và dặn kiêng nước trong 24 h. Hồi hộp chờ đợi qua 24 h để nghiệm thu nhưng lại bận.

Thứ 2 đi xe đến Cơ quan để vợ 2 gần công trường xây dựng. bụi phủ một lớp bụi cát trắng dầy. Về đến nhà định đi rửa và nghiệm thu nhưng lại ngại vì gần 6 giờ tối. Hơn nữa, có rửa thì mai lại đỗ chỗ đấy thì lại = 0,. Thôi lấy chổi lông gà ra phủi tạm đi vậy. Phất qua chổi lông gà nhà cháu gật mình. Sao có thể sạch đến thế nhỉ, vượt trên sự mong đợi các cụ ah. Trong hưng phấn nhà cháu phất hết cả xe trong giây lát. Nhìn vợ 2 trông như vừa rửa, đẹp hơn cả lúc mới. Cháu sờ tay vào mặt sơn thấy rất trơn. Miết tay một vệt dài thấy bụi bám vào tay k đáng kể nếu như k muốn nói là k còn. Kiểu này mà đi trong phố thì cả tháng k phải rửa các cụ ah, chỉ cần phất chổi lông gà là OK. Vợ 2 lúc nào cũng như mới.

Nếu Cụ Trọc phủ Opti coat cho khách thì dịch vụ rửa xe nhà cụ ấy chắc chắn là thất nghiệp. Nếu k phát triển các dịch vụ khác thì chắc chắn là Cụ ấy tự tay bóp Súng mình rồi. Dịch vụ rửa xe sẽ thất nghiệp. K biết cụ ấy có lường được việc này k?

Lời cuối cùng cháu muốn nói là Chân thành Cảm ơn cụ Tuấn Trọc. Có sao nhà cháu nói vậy, Cáccụ tin hay k thì tùy. Cháu k phải âm binh nhà nào hay dương binh nhà Tuấn Trọc đâu ah. Nếu muốn kiểm chứng thì PM cho cháu cháu thử cho mà xem. By các cụ và chúc các cụ OF luôn mạnh khỏe và chăm sóc vợ cả và vợ 2 chu đáo ah. Đặc biệt là có gì hay hay thì pot lên cho a e biết với nhé.
Cụ cho e xin cái địa chỉ và dt cụ TTroc

Vinh75

Xe tải
Cơ mà chỗ cụ Trọc có sơn xe máy không cụ nhỉ? E đang định sơn lại vỏ xe con PS của em. Không biết giả rố rổ giá như nào cụ nhỉ
Cụ Trọc đang thử nghiệm cho xe máy 1 dòng khác chuyên về chống sước. Cháu lấy đuôi chìa khóa phần nhựa trà sát thật lực vào mà k sước. cụ ấy nói chưa ưng ý nên chưa đưa ra thương mại

Rexton6886

Xe máy
Cụ không phổ biến địa chỉ số ĐT ra đường toàn đội mũ bảo hiểm biết cụ nào Trọc mà hỏi Cụ thông báo ĐC ngay nhé.

Vinh75

Xe tải
Cụ Tuấn Trọc chỉ phủ lớp bảo vệ cho sơn chứ k sơn. Cụ ấy biết mấy chỗ sơn tốt lăm nhưng rất đông khách. cụ ới cho cụ ấy giởi thiệu cho 0929292999

Vinh75

Xe tải
Cho đến hôm nay cụ Trọc vưỡn là hàng xóm nhà em, cụ ấy chuẩn bị chuyển sang cơ sơ mới để phục vụ các cụ được tốt hơn ạ
Cụ ở chỗ nào nhể. e qua chỗ Tuấn trọc mấy lần mà k thấy nhà cụ đâu ah. E qua chỗ cụ làm đôi gạt mưa hin đi cho sướng ah

inochi

Xe điện
Tuấn trọc sắp có xưởng mới rồi tha hồ phục vụ các cụ

Xe duyen

Xe buýt
Bốn củ khoai lang Cụ ah
Mặn ra phết. Lại phải hoãn cái sự sung sướng vậy. Đợi cho xe xước sát thêm roài làm bảo hiểm cho ló lành. Em mua bảo hiểm Liberty mấy năm nay mà chửa được dùng. Phí quá.:))

Vinh75

Xe tải
Giá kể có ảnh trước và sau khi phủ thì dễ hình dung :). Không biết độ bền được bao nhiêu lâu.
Máy tính ở cơ quan thì nó khóa k cho cài phần mềm. ở nhà thì down mãi k được cái phần mềm ITurn để pot ảnh lên cho cá cụ. Theo cụ Trọc thì sản phẩn được bảo hành Life Time trừ sước nặng, còn thực tế thì chưa biết ah. Cảm nhận ban đầu là quá hài lòng với vợ 2 của mình. Nói chung là đi đến cơ quan ai cũng phải ngước nhìn vì xe to và bóng đẹp đến thế

Chỉnh sửa cuối: