Atila Elizabeth.Các cụ cho em xin vài đánh giá với

siuga

Xe tăng
Các cụ thấy em này thế nào và bi giờ giá rổ bao nhiu rồi ợ???

tuananhtun

Xe buýt
Chắc xe, đầm, êm và vọt. Đấy là cảm nhận xủa em khi đi 1 đoạn.

Kiểu dáng nhái theo Vespa LX nhưng nhìn đuôi hơi xấu do khoang máy lộ nhiều quá.

Độ bền và xăng tiêu thụ thì em không biết. Nếu nó tương tự như Attila Vctoria thì xăng khoảng xấp xỉ hơn 3l/ 100km nội thành, bền ở mức chấp nhận được

hoangyenF430

Xe tăng
1 chiếc xe mà kô bao h em chọn mua chứ đừng nói để đi , em thề

siuga

Xe tăng
Hix, hiện tại theo như cao kiến của 2 cụ thì là 50/50.:-??

jonidontcry

Xe tăng
Em đi xe này, thấy cũng ok (đi bốc, đầm xe, dáng cũng tạm ổn), mỗi tội là xăng hơi tốn. Nói chung là đc cái lọ thì mất cái chai.

siuga

Xe tăng
Em đi xe này, thấy cũng ok (đi bốc, đầm xe, dáng cũng tạm ổn), mỗi tội là xăng hơi tốn. Nói chung là đc cái lọ thì mất cái chai.
E thấy cũng bốc phết thật. Thụt trước êm ra phết. E mua cho gấu nhà em có đc ko hở cụ??

bon_bon

Xe tải
Con này không đẹp, không xấu, nhưng hợp với phụ nữ và tầm tiền vừa phải, máy móc thì ngon lành , tuy tốn xăng hơn xe ga của honda nhưng hầu như không bao giờ phải sửa chữa, rất bền

siuga

Xe tăng
Con này không đẹp, không xấu, nhưng hợp với phụ nữ và tầm tiền vừa phải, máy móc thì ngon lành , tuy tốn xăng hơn xe ga của honda nhưng hầu như không bao giờ phải sửa chữa, rất bền
Cụ củng cố tinh thần e thêm 1 chút nữa rồi đấy cụ ợ.

canhufs

Xe hơi
Website
biofun.vn
Hi, em cũng vừa cho vợ em cái này nhưng mua ở Kường Ngân, tức ơi là tức vừa mua xong mang đi đăng ký thì đồng hồ xăng không báo, lại phải mang ra bảo hành.Xe mới đã phải bảo hành tức quá, thế là phải thay mất cái phao xăng

siuga

Xe tăng
Hi, em cũng vừa cho vợ em cái này nhưng mua ở Kường Ngân, tức ơi là tức vừa mua xong mang đi đăng ký thì đồng hồ xăng không báo, lại phải mang ra bảo hành.Xe mới đã phải bảo hành tức quá, thế là phải thay mất cái phao xăng
Mua ở Head liệu có ngon hơn ko cụ???

Goodmorning

Xe buýt
Em thấy xe này đỉnh nhất là ... cái tên! Còn nếu cụ muốn so với Lead thì em nghĩ là không nên vì ... chất lượng khác lắm (em bị ấn tượng xấu với cái tila cũ của bà chị, chạy được năm thứ hai thì vô cùng bực vì tội măm xăng và kêu to nhắm)...

siuga

Xe tăng
Em thấy xe này đỉnh nhất là ... cái tên! Còn nếu cụ muốn so với Lead thì em nghĩ là không nên vì ... chất lượng khác lắm (em bị ấn tượng xấu với cái tila cũ của bà chị, chạy được năm thứ hai thì vô cùng bực vì tội măm xăng và kêu to nhắm)...
Cụ ơi, ý e là mua ở Head là mua ở đại lý chính hãng SYM í. Chứ e đâu dám nghĩ tới Lead mà so sánh hở cụ. Cụ nói thế oan em.

rgvmen

Xe container
Linh tinh vãi chưởng, chả có xe nào đi mà không phải sử chữa, cụ là sale của SYM à :(
@cụ chủ: cụ thích thì mua thôi, nói chung là tùy thị hiếu, nếu phụ nữ bé nhỏ thì đi còn tạm được, cao cao cỡ 1m6 trở lên nên chọn xe khác , Elizabeth đâu phải là rẻ đâu :(

siuga

Xe tăng
Linh tinh vãi chưởng, chả có xe nào đi mà không phải sử chữa, cụ là sale của SYM à :(
@cụ chủ: cụ thích thì mua thôi, nói chung là tùy thị hiếu, nếu phụ nữ bé nhỏ thì đi còn tạm được, cao cao cỡ 1m6 trở lên nên chọn xe khác , Elizabeth đâu phải là rẻ đâu :(
Nhà em xem thấy trên dưới 30 quả đấy cụ ợ. Hôm nọ đi đường thấy 1 e giống Eliazabeth nhưng ko phải, đầu giống LX, nhưng đuôi hơi giống Elizabeth. E chưa kịp đọc tem xe....

ATILA

Xe máy
Ối cụ ơi em đi ATILA 2 đời rùi tùy thôi,cô vợ hiện tại vừa cưới đã bong sơn,gỉ sét,pha mờ(vợ mới 100%) phụ tùng đắt đỏ....Em còn may mắn đi 1 năm được hãng mời thay tất cả những gì bị gỉ,bong sơn thế mà giờ đây vợ em như bị "Hủi" ấy - ấy chết bệnh PHONG.Lại còn bị mang tiếng là chơi chảnh-tay ga SYM. Em giữ gìn vợ em lắm đấy chứ không phá phách đâu chỉ để chở vợ con dạo phố thôi còn đi làm thì đi xe DÉP vì từ nhà đến chỗ làm có 20m thôi mà.Em nói thật đấy tin hay không tùy cụ!

rgvmen

Xe container
Nhà em xem thấy trên dưới 30 quả đấy cụ ợ. Hôm nọ đi đường thấy 1 e giống Eliazabeth nhưng ko phải, đầu giống LX, nhưng đuôi hơi giống Elizabeth. E chưa kịp đọc tem xe....
Chắc cụ nói đến Bella, nếu mà nói về hình thức thì trông ổn hơn Eli nhiều, trước chình như đã có 1 bài về em này đấy ạ, hơn ba chục tí ti, 33, 34 gì đó cụ chủ thớt ạ ;;)

siuga

Xe tăng
Chắc cụ nói đến Bella, nếu mà nói về hình thức thì trông ổn hơn Eli nhiều, trước chình như đã có 1 bài về em này đấy ạ, hơn ba chục tí ti, 33, 34 gì đó cụ chủ thớt ạ ;;)
Thế hở cụ??E tưởng Bella kỉu dáng khác chứ nhỉ???

rgvmen

Xe container
Thế hở cụ??E tưởng Bella kỉu dáng khác chứ nhỉ???
Bella nói về kiểu giáng thì giống LX hơn là Eli nhiều, Bella này bác đừng nhầm với Suzuki Bella nhé, đây là Bella mà cục máy đề chữ Saphire cơ :D

siuga

Xe tăng
Bella nói về kiểu giáng thì giống LX hơn là Eli nhiều, Bella này bác đừng nhầm với Suzuki Bella nhé, đây là Bella mà cục máy đề chữ Saphire cơ :D
Oa, hay ghê. Cụ cho em xin vài cái hình để mở mang đc ko cụ?:)