Chi hội Áp suất lốp cho CRV

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Các cụ thấy bộ áp suất lốp này có ưng ko?
Thiết kế cho Honda CR-V nên trông như theo xe vậy.
Hàng của Careud, van trong nên siêu nhạy và chất ạ

Trên CR-V 2018

Chỉnh sửa cuối:

Muon_biet

Xe cút kít
Kể cũng được nhưng bất tiện với em vì....đảo lốp cả 5 bánh theo định kỳ.

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Kể cũng được nhưng bất tiện với em vì....đảo lốp cả 5 bánh theo định kỳ.
Đảo lốp đâu có liên quan gì cụ.
Mình có thể hoán đổi vị trí bằng cách cài đặt trên màn hình mà ko cần tháo van ạ

Muon_biet

Xe cút kít
Đảo lốp đâu có liên quan gì cụ.
Mình có thể hoán đổi vị trí bằng cách cài đặt trên màn hình mà ko cần tháo van ạ
Có 04 cảm biến lắp vào 4 lốp còn lốp dự phòng thì lấy đâu ra khi đưa vào đảo lốp?

phutrong_nguyen

Xe tăng
Ko lẽ e lại sắm 1 bộ nhể. Bao tiền đới cụ chủ

dophuoc01

Xe hơi
Bảo dưởng định kỳ theo lịch rồi cần gì cái áp xuất lốp này có tốn kém các cụ!

dophuoc01

Xe hơi
Bảo dưỡng định kỳ liên quan éo gì.
Ko lẽ cứ bảo dưỡng thì lốp ko xuống hơi :))
Đi xe oto mà ko cảm nhận được lốp xuống hơi hay ko thì chắc gà đi! Tớ đi xe cứ đúng định kỳ tới bảo dưỡng và kiểm tra áp xuất lốp là ok, tốn tiền những thứ ko cần thiết làm gì :)) cụ đừng buồn nhé.

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Thế thì cụ đang coi các bác đi xe sang và khách hàng của cụ là gà đấy :)), và bọn Tây lông như Mẽo chắc hơi gà khi bắt buộc các dòng xe bán ra phải đc trang bị tiện ích an toàn này.
Đừng thể hiện sự nguy hiểm bằng cách đi nguợc lại số đông. Mấy cái thớt cụ mở ra đả kích cá nhân là đủ hiểu IQ của cụ đến đâu rồi. Cũng may có bàn tay ma thuật mà giờ nó đã bị bay mất =))
Thân!
Đi xe oto mà ko cảm nhận được lốp xuống hơi hay ko thì chắc gà đi! Tớ đi xe cứ đúng định kỳ tới bảo dưỡng và kiểm tra áp xuất lốp là ok, tốn tiền những thứ ko cần thiết làm gì :)) cụ đừng buồn nhé.

OTF 68

Xe hơi
Nghe cụ nói em thấy cụ thật ...CHẤT như anh Quảng Nổ....:))

dophuoc01

Xe hơi
Thế thì cụ đang coi các bác đi xe sang và khách hàng của cụ là gà đấy :)), và bọn Tây lông như Mẽo chắc hơi gà khi bắt buộc các dòng xe bán ra phải đc trang bị tiện ích an toàn này.
Đừng thể hiện sự nguy hiểm bằng cách đi nguợc lại số đông. Mấy cái thớt cụ mở ra đả kích cá nhân là đủ hiểu IQ của cụ đến đâu rồi. Cũng may có bàn tay ma thuật mà giờ nó đã bị bay mất =))
Thân!
Dừng cố tỏ ra nguy hiểm nữa cụ ah! Tôi chỉ đơn giản thấy ko cần thiết thế thôi thì tôi nói !
còn cụ thích thì cụ cứ bán thôi! Mà xin lỗi cụ tên gì ở honda giải phóng nhỉ! Hôm nào tôi qua chơi tham quan chút

dophuoc01

Xe hơi

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Tuổi đời của chú ko bằng tuổi đi đai' đêm của anh. Vì vậy chú lướt mợ nó khẩn trương với cái mớ phụ kiện lởm khởm bên HMĐ nhà chú đi.
Ngẫm mấy còm của chú thì anh tư vấn chân thành, nên chuyển sang mấy tập đoàn lớn như Thiên ngọc minh uy gờ rúp, u bờ transport mà làm, bõ công ăn học bố mẹ chú dày công vun đắp.
Nếu chú hiểu câu" chó sủa và đoàn người cứ tiến" thì anh tin chú lớn thật rồi đấy!
Thân!
(Sorry các cụ và các bác Min Mốc)
Dừng cố tỏ ra nguy hiểm nữa cụ ah! Tôi chỉ đơn giản thấy ko cần thiết thế thôi thì tôi nói !
còn cụ thích thì cụ cứ bán thôi! Mà xin lỗi cụ tên gì ở honda giải phóng nhỉ! Hôm nào tôi qua chơi tham quan chút

Chỉnh sửa cuối:

city5689

Xe đạp
Em đã lắp, em mua lại xe của 1 cụ bên honda Mỹ Đình giới thiệu, và em là gà hả bác?
Bác đang chạy xe máy hay xe điện mà phán như đúng rồi thế?

otodongnam

Xe máy
Website
m.facebook.com
Ông này sâu mới xuất hiện trên OF mà dính nhiều phốt quá nhỉ. Hôm trước mở bài chém khách, giờ cắn cả sâu Hon.
Vụ dính nước Honda Đình thôn giải quyết đc chưa ? :))

dophuoc01

Xe hơi
Tuổi đời của chú ko bằng tuổi đi đai' đêm của anh. Vì vậy chú lướt mợ nó khẩn trương với cái mớ phụ kiện lởm khởm bên HMĐ nhà chú đi.
Ngẫm mấy còm của chú thì anh tư vấn chân thành, nên chuyển sang mấy tập đoàn lớn như Thiên ngọc minh uy gờ rúp, u bờ transport mà làm, bõ công ăn học bố mẹ chú dày công vun đắp.
Nếu chú hiểu câu" chó sủa và đoàn người cứ tiến" thì anh tin chú lớn thật rồi đấy!
Thân!
(Sorry các cụ và các bác Min Mốc)
Tuổi lớn hay ko anh ko biết, nhưng phát ngôn kiểu trẩu tre ngông cuồng thì anh ko chấp! Tưởng thế nào :))))