[Ảnh] Buổi offline của ae TrinX VietNam Club: Núi Trầm 19/10/2014

Hankstan

Xe đạp
[Review] Buổi offline của ae TrinX VietNam Club: Núi Trầm 19/10/2014

Sự kiện "Núi Trầm - Sự lựa chọn không sai lầm! " của group https://www.facebook.com/groups/trinxvietnamclub/.
Chủ nhật vừa qua, ae group đã hoàn thành chuyến đi offline đầu tiên, tại địa điểm Núi Trầm với tất cả 18 thành viên.
Đầu tiên thay mặt nhóm em gửi lời cảm ơn đến bác Đức Điềm Đạm đã vô cùng nhiệt tình làm host cho a e có buổi giao lưu và leo núi vô cùng hấp dẫn này. Cảm ơn bác Nhật Hoàng từ X- Bike xung phong làm phụ trách kỹ thuật cho ae có chuyến đi an toàn. Cảm ơn 2 photographers cho bộ ảnh lung thị linh này (*)
Mình muốn chia sẻ chuyến đi tuyệt vời này với các OFer nhà mình :D Có gì mọi người tham gia cùng cho vui. Hy vọng chuyến đi sau số thành viên sẽ tăng lên nhiều hơn ^^ [-O<
Giờ thì mời mọi người theo chân ae group mình thông qua những bức ảnh dưới đây ;))
6h, mọi người tập trung đầy đủ tại địa điểm tụ họp là trường ĐH Y Dược Cổ Truyền :D xe có vấn đề gì đã có cụ Nhật Hoàng giải quyết =)))

Hừm ..... làm vài pic tập thể cho có khí thế :>

TO BE CONTINUE ..........................................(cho max có mỗi 30 ảnh làm e phải cắt thành nhiều phần hixxx)
p/s:xin lỗi các bác vì lối hành văn của e khá là trẻ con nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

Koii

Xe tải
:D Đẹp quá à

Hankstan

Xe đạp
Thời tiết khá mát mẻ, có vẻ ông trời cũng ủng hộ chúng mình đây :3 Chỉ điều đường hơi ướt mấy cụ ko có chắn bùn đạp chậm qa =))))
....Và rồi cũng đã đến nơi :D

Cả hội ăn sáng chuẩn bị cuộc chinh phục núi trầm. Dự định lúc đầu của chúng mình là mang đi để xe :D mà thanh niên mà, máu lên chơi tuốt =)) vác xe lên núi luôn :3

Hay quá có vài đoạn đạp xe được =)) e đạp trên đoạn đường này phê như mấy cái clip leo núi của bọn tây luôn =)))

Đến nơi rồi **== Tập hợp làm vài pic kỉ niệm thôi :D

Giờ thì leo núi thôi =)) Cụ dẫn đường dởm cũng đi mới có 1 lần đưa anh em đi những con đường mòn hiểm trở =)) mà e cũng chả biết nó có phải đường ko nữa =)) may ko có bác nào rớt xuống =)))

Tự sướng đỉnh núi :3 Ta đã chinh phục mi :D

Sau khi đã "lên đỉnh" 3 lần thì cả hội đã thấm mệt...... tìm đường xuống thôi .... hình như đột nhập nhầm vào nhà dân @@ ak không thôi chết rồi @@

Đột nhập nhầm khu vực cấm =))))) May sao không bị bắt quay ngược lại =)) May sao anh ấy không thả chó ra đuổi =)) e chừa ko có lần sau đâu =)))
Về đến địa điểm để xe là 10h rồi. Nghỉ ngơi tí , thay săm cho 1 cụ rồi trở về thôi.

TO BE CONTINUE......................................................................

Chỉnh sửa cuối:

Hankstan

Xe đạp
11h. ăn trưa rồi nghỉ ngơi,anh em ngồi nói chuyện giao lưu cho tình củm :3 ...... E xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến 2 cụ bị đau bụng =))))

12h hơn ... Mọi người tiếp tục cuộc hành trình... điểm đến tiếp theo : Chùa Trầm + Chùa Trăm Gian.

2h30... Kết thúc cuộc hành trình đầy thú vị và chông gai. Buổi rì viu đến đây là hết do thiếu tư liệu mong các bác thông cảm =))
Một lần nữa thay mặt nhóm em gửi lời cảm ơn đến bác Đức Điềm Đạm đã vô cùng nhiệt tình làm host cho a e có buổi giao lưu và leo núi vô cùng hấp dẫn này. Cảm ơn bác Nhật Hoàng từ X- Bike xung phong làm phụ trách kỹ thuật cho ae có chuyến đi an toàn. Cảm ơn 2 photographers cho bộ ảnh lung thị linh này (*)

Chỉnh sửa cuối:

dvcpro82

Xe đạp
Vào điểm danh cái. bác đăng lên cả diễn đàn xe đạp và phượt nữa đi.

hoang68

Xe hơi
có nhõn một em gái nhể

Lạc Hoa

Đi bộ
Vụ này không đi với anh em được cũng thấy tiếc ghê :3

man.hn8800

Xe máy
Chỉ dành cho xe TrinX thôi hở ae,e lại chạy Giant,=((

sena21

Xe máy
Chỉ dành cho xe TrinX thôi hở ae,e lại chạy Giant,=((
Lấy đâu ra bác. Group thành lập từ 1 đội TrinX,sau cũng chả có nhu cầu đổi tên nên để thế luôn :)) Chứ hỗn hợp đủ thể loại xe lắm =))) trinx vẫn là chủ yếu :3
Hôm trc e tham gia cũng với con xế Giánt =))

tienl

Xe hơi
club cho mình join với, mình đi m136 o:-)
Hôm 5/10 mình cùng 2 ông đi giant cũng độp qua đây, nhưng mà đi lên từ lối chùa Trầm và xuống lối cây gạo :D

Chỉnh sửa cuối:

Kx13

Xe đạp
mình chúc anh em luôn có những chuyến đi thú vị
P/S:đã tham gia gr trên fb nhưng bây giờ thì out rồi do trên đấy có 1 mợ luôn2 post bài, up ảnh vô tội vạ, nhiều cái rất nhàm chán, mình tin cũng có nhiều người khó chịu nhưng ngta không nói thôi, bác Nhật Hoàng thân2 với bà ấy thì nhờ bác nhắc khéo bạn ấy một tí chứ không thì loãng hết cả gr

kakashi2011

Xe tải
Chào mừng bác gia nhập hội ạ :)
club cho mình join với, mình đi m136 o:-)
Hôm 5/10 mình cùng 2 ông đi giant cũng độp qua đây, nhưng mà đi lên từ lối chùa Trầm và xuống lối cây gạo :D