[Thảo luận] Anh biển đỏ hôn em taxi CP bạo liệt - đường vào khu ĐT Mỹ Đình I

Kinh Kha

Xe tải
Cách đây một tiếng em đi làm, vừa đến bùng binh chỗ đường Nguyễn Cơ Thạch (trước cửa Cung thể thao Indoor Game) thì thấy xxx đứng lố nhố, mảnh kính vỡ trên đường tung tóe. Một chú ZACE biển đỏ em không hiểu hôn em taxi kiểu gì mà vỡ hết kính lái, kính cửa lái, móp cả 2 bên sườn xe, rụng cả 2 gương, còn mồm thì te tua luôn. Em chụp vội được vài kiểu, các cụ dự xem chúng nó hôn nhau ở tư thế gì mà khiếp thế nhé:

Đây là chú Zace biển đỏ, kính lái không còn một mảnh nào:

Cận cảnh chú Zace:

Cách mấy mét là em taxi CP, không biết là nạn nhân hay thủ phạm, trông cũng tang thương không kém:

Em không biết cách xóa biển số, xin lỗi em taxi CP, hix:

Bên phụ chú Zace, móp từ đầu xe đến hết cửa sau luôn:

Gần hơn nữa này:

Các bên lập biên bản rất chi là căng thẳng, rất nhiều người sử dụng trợ giúp gọi đt cho người thân:)

Lúc em đang chụp bên lái của anh Zace thì có một chú bộ đội lao ra xua tay đuổi em đi, thế là em đành phải giơ camera lên lấy son ra giả vờ vừa soi gương ở camera vừa oánh son, thực ra thì tay vẫn bấm lia lịa=)). Chụp xong lái xe đi rồi nghĩ lại em mới thấy mình cũng ma giáo ra phết:D

Chỉnh sửa cuối:

E43000

Xe tăng
Chú zace chắc mới được dựng lên quá.

Ảnh mợ chụp đẹp quá :x

inochi

Xe điện
Mợ chụp ảnh nét quá, em cũng không hiểu 2 xe này va chạm kiểu gì
Mời mợ ly cafe nhé

supra

Xe container
em dự chú Zace bị đâm ngang sườn rồi lộn 1 vòng, có lẽ ko ai bị sao, cũng là may b-)

vutamhoan

Xe tăng
Cháu dự em biển đỏ tưởng đường bộ đội làm nên rẽ ngược qua bùng binh, bị chú taxi vốn giang hồ quen thói phi tới tốc độ cao, thế là anh biển đỏ lộn santô 1 vòng nhưng không tránh kịp ạ :D

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Có trực diện đâu mà chẳng lẽ chú Zace luôn giữ giá để lái bay từ trong ra vỡ kính lái, mà lại thổi được cả nóc - lạ nhỉ

chắc trưa nay mát giời có tý Vodka nên lờ đờ, chân run chả phanh nào ăn nữa đây mà ;)

Rickyman

Xe điện
Lúc em đang chụp bên lái của anh Zace thì có một chú bộ đội lao ra xua tay đuổi em đi, thế là em đành phải giơ camera lên lấy son ra giả vờ vừa soi gương ở camera vừa oánh son, thực ra thì tay vẫn bấm lia lịa=)). Chụp xong lái xe đi rồi nghĩ lại em mới thấy mình cũng ma giáo ra phết:D
Cứ tưởng là kụ hoá ra mợ. Mợ ma giáo ra phết

AT76

Xe điện
Đường chỗ này vắng teo mà đâm sợ nhỉ.

An Dong

Xe điện
Em biết lý do rồi

Cách đây một tiếng em đi làm, vừa đến bùng binh chỗ đường Nguyễn Cơ Thạch (trước cửa Cung thể thao Indoor Game) thì thấy xxx đứng lố nhố, mảnh kính vỡ trên đường tung tóe. Một chú ZACE biển đỏ em không hiểu hôn em taxi kiểu gì mà vỡ hết kính lái, kính cửa lái, móp cả 2 bên sườn xe, rụng cả 2 gương, còn mồm thì te tua luôn. Em chụp vội được vài kiểu, các cụ dự xem chúng nó hôn nhau ở tư thế gì mà khiếp thế nhé:

Đây là chú Zace biển đỏ, kính lái không còn một mảnh nào:

Cận cảnh chú Zace:

Cách mấy mét là em taxi CP, không biết là nạn nhân hay thủ phạm, trông cũng tang thương không kém:

Em không biết cách xóa biển số, xin lỗi em taxi CP, hix:

Bên phụ chú Zace, móp từ đầu xe đến hết cửa sau luôn:

Gần hơn nữa này:

Các bên lập biên bản rất chi là căng thẳng, rất nhiều người sử dụng trợ giúp gọi đt cho người thân:)

Các cụ ợ. Theo nhà cháu dự thì mợ Kinh Kha lúc vô tình đi ngang quá mấy chú biển đỏ, xanh và taxi lại lấy son ra trát, bôi. Vì mợ ý nhận là ma giáo nên cháu cháu trộm nghĩ rằng cả mấy đối tượng nói trên đều bị hạ gục cả. Kết quả là các chú mải ngắm FFC xanh mà quên cả lái nên mới ra nông nỗi này. Quả là gái lái focut ác thật.

Kinh Kha

Xe tải
Dạ vâng đúng là chú Zace mới được lật dậy, vì em thấy đống kính vỡ vụn nằm rất xa chỗ xe đỗ, với lại sườn bên lái xước sát như thế thì chỉ có thể là cà xuống mặt đường thôi. Chả hiểu đâm thế nào mà kinh khủng thế. Lúc em đi qua chỉ có 2-3 chú cũng mặc quân phục nhưng đi xe máy biển đỏ đến, chứ không phải tài xế hay người ngồi trong xe.

@Cụ An Đông: Cụ dự sai rồi ạ, em mà vừa đi qua cái bùng binh này vừa trát son thì có khi con Cụt cỏ của em cũng nằm trong đống ảnh vừa rồi cũng nên:)

mr_hieu1

Xe điện
đã có 1 chú áo xanh ra giải quyết , mà em thấy lạ là sao xe zace chưa tháo biển nhỉ??? thường thì xe công vụ bị tại nạn thường tháo biển ngay mà

Xe zace giữ giá lắm, làm lại bán vẫn ngon :5:
Đi ẩu quá, chắc lộn 1 vòng nên mới bẹp cả 2 bên

Vuvit

Xe tăng
Mấy thằng biển đỏ này chạy láo lắm, gặp phải mấy ông taxi cũng ko kém thế nên là kẻ cắp gặp bà già...=))

nonhuchuachom

Xe tải
Phóng sự quá chuẩn

dungrock

Xe đạp
1. Rụng 02 tai + móp 02 bên-> chắc chắn là lộn 01 vòng roài.
2. 02 xe đều vỡ mồm-> em đoán là hích mũi nhau, Taxi giữ lái chắc + ỈN bề ngang rộng hơn nên chỉ loạng choạng. Còn Dây leo thì ngược lại nên lăn ra ăn vạ.
3. Mợ chủ thớt chơi trò ma giáo-> em mà thi hành công vụ ở đó thì yêu cầu mợ đi chỗ khác đánh son môi nhéb-). Ơ nhưng mà như vậy thì anh em OF làm sao có ánh nóng của mợ ấy được nhẩy??? Công nhận mợ cũng.... "ma giáo" phết:ar!

dapvocaydan

Xe điện
Em Zace nát hết người, ko biết có thiệt hại gì về người ko nhỉ?

Pham Quoc Han

Xe buýt
Cafe cho mợ nhá. Lâu nay tại hạ cứ tưởng là Cụ hóa ra...X_XTại hạ đồ rằng cả anh biển đỏ và taxi đều đang nhìn theo mợ:-w và rồi...Cái gì cũng có giá của nó mợ nhảy.

Lacfun

Xe đạp
Xe máy Honda 9581 là người thân của chú Ỉn 9518 tại hiện trường hả mợ? Nom như 2 anh em ấy nhể

congnongphonui

Xe buýt
nhìn thế này thì cụ biển đỏ đi sai bét rồi. NGược bùng binh nữa chứ