[Funland] AFC U23 Asian Cup 2022 – Cơ hội để U23 Việt Nam khẳng định và tỏa sáng!⚽🏆👍

Bemagauvn

Xe điện
Em thì cứ tiếc quả của Đô các cụ ạ, già dơ chút nó kéo áo ngã mẹ ra có khi khác.
quả xâm nhập 16m ý. Chán quá 😭. Cứ hăng hái huỳnh huỵch😭

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trận đấu đã an bài. Bàn về tương lai cầu thủ sau giải này sáng cửa vào đội tuyển quốc gia là Nhâm Mạnh Dũng, Phan Tuấn Tài, Quan Văn Chuẩn, Bùi Hoàng Việt Anh, Thanh Bình,...
Thanh Bình nay có quả gót cứu góc, Việt Anh có hai pha tâng bóng qua đầu đội bạn, Văn Chuẩn có khoảng 3, 4 pha phát động tấn công rất chuẩn, tí nữa là có bàn... Nói chung các em hôm nay đá vậy là ổn, chứng tỏ đã có thể ăn chung mâm Châu Á được rồi.

vnposh

Xe điện
Em kết Nhâm Mạnh Dũng và Văn Chuẩn (dù dính thẻ đỏ nhưng cay chứ ko trách em nó). Thua có chút buồn nhưng ko hề thất thất vọng với các em nó :))
Vận động viên toàn năng. :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em thì cứ tiếc quả của Đô các cụ ạ, già dơ chút nó kéo áo ngã mẹ ra có khi khác.
quả xâm nhập 16m ý. Chán quá 😭. Cứ hăng hái huỳnh huỵch😭
Nó đạp thẳng gầm giày vào ống đồng Văn Khang trước mặt tài mà tài còn kệ thì chuyện cụ nói là viễn tưởng ạ.

TieuFu

Xe container
E cũng thấy lạ.
Ta bị dẫm đạp các kiểu thì ko thẻ.
Nhưng cứ cản người là ăn thẻ.
Mùi hơn sông tô
Nó là chuyện đời thôi cụ. Không nhẽ bọn dầu moe lại không còn suất nào khi vào bán kết. Người tàu cũng đã phải cay đăng nói điều này ! Mình nhà nghèo lại không dủ xuất sắc thì nó không có gì phải tiếc ! Em xem vẫn ưng dù mình không thắng trận. Càu thủ đá thé ngang ngửa vậy là mưungf, vì thật sự mình cửa dưới. Mọt trận thua nhưng cái thế đi lên vân không phủ nhận được ! Emm hài lòng vơis trận nầy !

Trần Đoành.

Xe container
Lứa này bồi dưỡng, tập luyện cuối năm đá AFF đc đấy

LuckyCar

Xe container
Trọng tài trận này vớ vẩn, xem ức chế. Các em nhà mình thì lành như tờ giấy trắng.

a_cheng

Xe điện
Tài Nhật tưởng thế nào, chắc cũng tắm dầu đêm qua.
Em ước 1 ngày nào đó có trọng tài robot, cứ lỗi là thịt, éo biết ai với ai là xong.
Sau vài vụ vốn ODA của Nhật, đặc biệt là Metro 1 thì em thấy người Nhật cũng bình thường ;))

Bemagauvn

Xe điện
Nó đạp thẳng gầm giày vào ống đồng Văn Khang trước mặt tài mà tài còn kệ thì chuyện cụ nói là viễn tưởng ạ.
Xem chút là em biết thằng Tài Nhật nó cầm phong bì gầm bàn rồi.
Nhưng em nói cách xử lí tình huống. Cứ diễn ra đã xem thế nào. Nên em nói em tiếc !

MonteBianco

Xe tải
Nhìn mặt ông Gong lúc bị thẻ vàng vừa thương vừa buồn cười - chắc lúc đó trong đầu ông ấy nghĩ "đm thằng nhật lùn, mày cởi áo trọng tài thì bố tất tay với mày luôn"!

vnposh

Xe điện
Vâng, nó thể hiện ra luôn từ cái xe, cái điện thoại 2 bên làm ra.
Em nhớ hồi đầu, ông Sony làm smart TV mà vẫn giữ nguyên cái điều khiển bấm nút, trong khi đó Samsung nó đã dùng điều khiển không có số 8-}
Trên thực tế, tính cách người Hàn và người Việt giống nhau đến 99%. Nếu Hàn thả cửa bỏ đi lối sống kiểu Khổng giáo, kính trọng tiền bối,... thì không phân biệt được ông nào Hàn ông nào Việt.

Về công nghệ, đúng là người Việt ta nên học cách người Hàn vượt qua người Nhật trong một số lĩnh vực.

maitrang1972

Xe điện
Em cảm thấy trọng tài hôm nay có cái gì đó ko ổn. Tất nhiên nó mạnh hơn mình nhưng cách nó thắng em chả phục. H1 đá cân phân. Nó đen thủng lưới trc thì chả biết tnao. Quả thằng tiền đạo nó nằm trong vòng cấm địa mà trọng tài cho lợi thế thì có hợp lý ko cccm nhỉ
Nhìn chung công tác trọng tài ở giải lần này có vấn đề . Một số trận trong tài chuyên môn yếu . Đề nghị ban tổ chức giải cân nhắc việc thuê trọng tài " ngoại " cho giải lần sau . =))

hoaoaihuong

Xe buýt
Giữ được phong độ, AFF cuối năm là muỗi đối với lứa này.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em kết Nhâm Mạnh Dũng và Văn Chuẩn (dù dính thẻ đỏ nhưng cay chứ ko trách em nó). Thua có chút buồn nhưng ko hề thất thất vọng với các em nó :))
Văn Chuẩn đúng mẫu thủ môn hiện đại, phát động tấn công tốt, có thể chơi như một trung vệ thòng. Em này CLB Hà Nội nên đầu tư HLV ngon và trang bị trang thiết bị tập luyện hiện đại cho em nó.

doccocuukiem

Xe điện
Đội bạn mạnh hơn nên thua là bình thường, chỉ tiếc là mình không có bàn danh dự vì cũng có cơ hội. Cũng may là không gặp Nhật, chứ nó mà đá thẳng chân thì mình phải 2*2

Totti2911

Xe buýt
Thanh Bình nay có quả gót cứu góc, Việt Anh có hai pha tâng bóng qua đầu đội bạn, Văn Chuẩn có khoảng 3, 4 pha phát động tấn công rất chuẩn, tí nữa là có bàn... Nói chung các em hôm nay đá vậy là ổn, chứng tỏ đã có thể ăn chung mâm Châu Á được rồi.
VN nay có bài chuyển trạng thái từ thế bị pressing sân nhà, HV chuyền bóng cho Chuẩn, Chuẩn lợi thế chuyền bóng chính xác cho Khang bên cánh qtrái từ đây lật vào...pha dàn xếp như thế tạo ra cơ hội sút bóng đập xà ngang....Tiếc là thế trận đang vào guồng, đội nó chơi tiểu sảo, đội mình mất tập trung...bàn mở tỉ số tạo ra bước ngoặt trận đấu rẽ sang hướng khác

hoami

Xe tăng
Sau vài vụ vốn ODA của Nhật, đặc biệt là Metro 1 thì em thấy người Nhật cũng bình thường ;))
Em làm với Nhật hơn 7 năm, biết hết tính bẩn và độ làm màu của chúng nó mà. ODA nó giống kiểu kim bài miễn tử của doanh nghiệp Nhật ở VN đấy cụ. Đc cái là xấu nó biết che cho nhau, ko tố nhau bao giờ mà tuyền xử lý nội bộ, cái này VN mình đang thua nó.
Giờ cả thế giới, bao gồm Nhật đang thiếu xăng dầu trầm trọng, có lẽ nào nhỉ???????

Trần Đoành.

Xe container
Nhìn mặt ông Gong lúc bị thẻ vàng vừa thương vừa buồn cười - chắc lúc đó trong đầu ông ấy nghĩ "đm thằng nhật lùn, mày cởi áo trọng tài thì bố tất tay với mày luôn"!
Ko những thế bố còn đạp đổ hố xí nhà mài :))

Dan du an

Xe ba gác
Nói chung đá ổn khoảng 40 phút trước khi bị thua. Sau khi thua cũng không đến nỗi vỡ trận nhưng thể lực có vẻ xuống nên tốc độ không còn ngon như trước. Mình nên cải thiện khả năng phạm lỗi từ xa để ngăn đối phương phối hợp. Tất nhiên công bằng thì hôm nay đội bạn cũng không có nhiều cơ hội dù mình không đá co cụm. Như vậy là khá ưng ý. Lứa cầu thủ này còn phát triển nữa.