[VHGT] Áp lực xxx

tqt77

Xe điện
sáng nay em đi qua sân bay thấy các bạn ý đứng từ sớm 7h, vậy mà lúc về vẫn các bạn đó đứng đúng chỗ đấy, em đảm bảo không phải nhóm khác vì sáng em có ghé vào bắt tay các bạn ý, toàn lỗi quá tốc độ >50km/h đoạn qua sân bay. chắc nguồn thu khủng quá nên làm không nghỉ luôn.

cafesang289

Xe tải
điều này hoàn toàn có thật ạ. ông anh em làm xxx giao thông. đội 13 người dc khoán.tính ra 6tr/1 ngày.

vietpq75hanes

Xe container
Vấn đề em thắc mắc là xxx giao thông sao lại về phường ạ ?
Nếu cụ lên TP Việt Trì cụ sẽ biết chuyện CSGT ở TP này cách đây mấy năm làm sai quy trình là bị về Phường học lại quy trình cụ nhé. Đang từ CSGT về làm trại giam hoặc loại ngũ còn được nữa là về Phường.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Bị bố trí vào đường vắng, ít người, xe qua lại, áp lực về định mức, xin chuyển sếp không cho thì chỉ về phường thxôi.

Câu chuyện về việc xin được sắp xếp vị trí đường nào, cung đường nào là có thật đó ạ.
xxx phải bỏ tiền ra mua suất đứng đường. Cung đường và chôt cũng có nhiều giá. Gần nhà tôi có 1 xxx mua suất theo tháng. Trong tháng đó có ngày phải nghỉ (dự đám cưới), xxx lại bán cho bạn cái ngày đó, hoặc cho bạn vay rồi hôm khác đòi lại.
Cũng vì lý do đó mới xảy ra nạn xxx bắt láo, hù dọa người đi đường, nuôi chim mồi, thuê GTCC tạo bẫy, ...

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Xấu hổ quá, lương tâm còn tốt cụ ạ, nên xin về phường cho lành.
xxx phường cũng không lành đâu, nhiều nguồn thu đấy, này nhé:cũng phạt xe ko gương, đi xe thiếu mũ, dựng xe trong phố, cổng chợ sai quy định. Rồi thì phường nào cũng có thành phần bất hảo, muốn được xxx cho vào thành phần hảo cũng phải phấn đấu...
Tóm lại là xxx nào cũng ko phải dạng vừa đâu.