200tr mua xe gì

Ly La Duong

Xe máy
Website
www.facebook.com
Em cũng hóng. Búc gét của em tầm 2 lít dưỡi, đang tăm tia con Vịtara hoặc Terios :D. Được không các cụ nhỉ
Em đang tập lái mà cụ, cho em hóng chút chứ. ;)) bên kia em đăng rồi, bên này các cụ cho em chỉ em chút kinh nghiệm nữa ạ :)

Ly La Duong

Xe máy
Website
www.facebook.com

Ly La Duong

Xe máy
Website
www.facebook.com
Vâng vay thêm tầm 100k$ nữa thì mua được hầu hết các dòng xe đang bán ở VN.
Vấn đề là cụ ý maxximum rồi. =)).
.
Em cũng có nhu cầu 1 con 4 chỗ giá 200 quay đầu. Chỉ để mình em chạy nội thành, quăng quật.
AT cũng được mà MT cũng được. Dung tích càng nhỏ càng tốt. Vỏ càng xấu càng tốt. Đời càng cao càng tốt . :D
( Em quăng luôn ngoài đường, trong nhà gấu em nó xí chỗ xe nó rồi. Nên em muốn mua cái xe mà trộm nó nhìn thấy cái nó lắc đầu luôn )
Cụ tham khảo, cho em hóng nữa, em thấy các cụ vay thóc lấy xe nhiều, cũng an toàn ạ

TONGIA

Xe lừa
Cụ tham khảo, cho em hóng nữa, em thấy các cụ vay thóc lấy xe nhiều, cũng an toàn ạ
.
Nhà em có xe. Nhưng gấu đi thạo rồi, thành ra em tuần chỉ được sờ đến xe vào T7, CN nếu gấu không có lịch.
Đánh cắn răng cố dồn tiền đến ra Tết làm 1 con khác cho ấm thân mình. :((
Hay em với mợ Mua chung đê.

Chỉnh sửa cuối:

camry34

Xe buýt
Ford Laser hoặc Kia morning cũ bác nhé

Ly La Duong

Xe máy
Website
www.facebook.com
.
Nhà em có xe. Nhưng gấu đi thạo rồi, thành ra em tuần chỉ được sờ đến xe vào T7, CN nếu gấu không có lịch.
Đánh cắn răng cố dồn tiền đến ra Tết làm 1 con khác cho ấm thân mình. :((
Hay em với mợ Mua chung đê.
Cụ với em mua chung mà tình hình em với gấu nhà cụ lại có cùng nhu cầu sử dụng lại mệt cụ ạ ;))

i30cw9912

Xe tăng
Có tầm 200 tức là cụ không dư giả.
Cũng như em.
Cần 1 con xe tránh mưa gió
chi phí vận hành thấp.
Trộm nó chán.
Xxxx nhìn cũng chán.
Thì nên mua xe nhỏ, đời cao cao để ít phải sửa, xăng cộ thấp, vứt đâu cũng được không sợ bẻ gương lược.
Cụ chỉ được cái chuẩn, mấy lần em đi uống về ngại cất xe nên toàn để ngay cạnh công an phường chẳng có gì phải lo vì mình là xe cỏ :)

thuongminhdang

Xe hơi
Bác làm con Lanos cũng tạm ổn ạ

ArbaroVN

Xe máy
Vấn đề là cụ ý maxximum rồi. =)).
.
Em cũng có nhu cầu 1 con 4 chỗ giá 200 quay đầu. Chỉ để mình em chạy nội thành, quăng quật.
AT cũng được mà MT cũng được. Dung tích càng nhỏ càng tốt. Vỏ càng xấu càng tốt. Đời càng cao càng tốt . :D
( Em quăng luôn ngoài đường, trong nhà gấu em nó xí chỗ xe nó rồi. Nên em muốn mua cái xe mà trộm nó nhìn thấy cái nó lắc đầu luôn )
Bác này trùng máu em

JcM

Xe tải
Chào các cụ. Em có khoảng 200tr giờ muốn làm em 4b đi cho đỡ lạnh. Nhờ các cụ tư vấn nên mua xe gì?
Cụ phải cho thêm tí thông tin chứ ạ.
Ví dụ cụ dùng xe để 1 mình cụ chạy, cả gia đình nhiều ng chạy, chạy trong phố hay tỉnh.
Cụ có mong muốn gì với cái xe: Ngồi thích, lái sướng, ăn ít xăng, ít hỏng vặt, đồ đạc dễ kiếm hay mã đẹp v.v

Loanh quanh tầm này thì:
- Xe nhỏ có Spark/ Morning hoàn lương + Van
- Xe sedan loại trung mấy em Mazda 323, 626, Laser, Gentra/ Lanos ...
Rồi Wagon, Kia spectra, Kia pride .... rồi mấy dòng như FIAT

Nói chung tùy mục đích mới tư vấn được cụ ạ. Ngày xưa em cũng tìm xe tầm này nên có 1 vài thông tin cho cụ thế.

ArbaroVN

Xe máy
Cụ phải cho thêm tí thông tin chứ ạ.
Ví dụ cụ dùng xe để 1 mình cụ chạy, cả gia đình nhiều ng chạy, chạy trong phố hay tỉnh.
Cụ có mong muốn gì với cái xe: Ngồi thích, lái sướng, ăn ít xăng, ít hỏng vặt, đồ đạc dễ kiếm hay mã đẹp v.v

Loanh quanh tầm này thì:
- Xe nhỏ có Spark/ Morning hoàn lương + Van
- Xe sedan loại trung mấy em Mazda 323, 626, Laser, Gentra/ Lanos ...
Rồi Wagon, Kia spectra, Kia pride .... rồi mấy dòng như FIAT

Nói chung tùy mục đích mới tư vấn được cụ ạ. Ngày xưa em cũng tìm xe tầm này nên có 1 vài thông tin cho cụ thế.
Em thì xe mình em chạy, tháng 1, 2 chở cả nhà về quê hoặc chơi loanh quanh phố. Xe thì chẳng cần đẹp quan trọng là ổn định ko nằm đường. Em quan tâm spark, matiz, lanos, spectra. Còn mấy em đời 9 mấy sâu quá thì thôi

XTrailDiezen

Xe hơi
Bác làm con spark van 2012
hoặc spark LT 2010 là chuẩn

XTrailDiezen

Xe hơi
Đời cao đỡ phải sửa chữa nhiều
đồ đạc lại thông dụng và rẻ như xe máy!

JcM

Xe tải
Em thì xe mình em chạy, tháng 1, 2 chở cả nhà về quê hoặc chơi loanh quanh phố. Xe thì chẳng cần đẹp quan trọng là ổn định ko nằm đường. Em quan tâm spark, matiz, lanos, spectra. Còn mấy em đời 9 mấy sâu quá thì thôi
Thế em nghĩ cụ làm em Spark đi, 5 chỗ. Lanos hay spectra thì đời cũng hơi sâu. Mà cũng loằng ngoằng mấy vụ đăng kiểm hay sửa chữa.
200tr được em Spark LT đời 2009-2010 rồi bác. Tất nhiên tìm sẽ hơi khó nếu chính chủ (biển cũ nhé - không tính mấy cái vừa đăng ký lại 1 năm hay nửa năm gần đây --> đa phần Cave hoàn lương). Còn nếu bác không ngại thì cứ mua em Cave khoảng 155-170tr rồi làm lại. Miễn là sát-xi, dàn đồng còn chắc chưa mối mọt và va chạm là ổn. Máy móc thì nếu còn tốt thì càng tốt còn không làm lại cũng dễ. Cụ tham khảo thêm 1 số cụ Gara xem giá làm lại côn số + máy khoảng nhiêu rồi cân đối là ổn đấy ạ.

tantro01

Xe hơi
Thêm 1/4 kế hoạch e để cho con Morning AT

trang4677

Xe đạp
Trích dẫn TONGIA viết Nghía cột cây số
Vấn đề là cụ ý maxximum rồi. .
.
AT cũng được mà MT cũng được. Dung tích càng nhỏ càng tốt. Vỏ càng xấu càng tốt. Đời càng cao càng tốt .

Thế chốt lại loại nào đáp ứng được cụ nhỉ, em cũng nhu cầu như cụ nhưng phải sang năm, năm nay chỉ lo trả nợ thôi

Nhưng mà hình thức cũng phải được một tí, em là mợ

kick

Xe hơi
ké các bác tý, em có tầm 120 quay đầu muốn tìm matiz hoặc kia pride. tiêu chí của em là ít xăng, ổn định ít nằm đường, có sửa thì cũng rẻ. loại nào hay hơn các bác tư vấn cho e với nhé

Chỉnh sửa cuối: