[Ngành hàng khác] 🎯Netflix,Youtube Premium,Spotify,Office 365⚽Truyền hình thể thao bóng đá K+,VieON ,FPT Play.🎯Sim thẻ VIETTEL,VINA,MOBI

Số điện thoại
0975581525
Giá
69,000 VNĐ

HPHV

Xe máy
Em có 2 tivi, 2 điện thoại thì dùng 1 tài khoản YouTube premium cùng lúc được không cụ chủ?

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com
Em có 2 tivi, 2 điện thoại thì dùng 1 tài khoản YouTube premium cùng lúc được không cụ chủ?
dạ được cụ nhé.
Được cùng lúc là 5 thiết bị cụ ak

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

NghiaRex

Xe điện
Sao cliptv cụ rẻ thế, em vừa nạp 1 năm hết tận 720k 😓

Minh Nguyen 12

Xe buýt
1. Video không có quảng cáo khi nâng cấp Youtube lên Premium.
Có thể nói điểm hấp dẫn nhất của Youtube Premium là loại bỏ quảng cáo khỏi tất cả các Video.
Youtube từ lâu trở thành 1 kho tàng khổng lồ của các video miễn phí cho người xem. Nhưng những video đó rất tốn kém để lưu trữ và phát trực tuyến. Chính vì vậy Youtube đã thêm quảng cáo vào các video miễn phí đó.
Chúng ta cũng biết rằng quảng cáo rất khó chịu. Đặc biệt là khi bạn phải ngồi xem quảng cáo dài 15 giây chỉ để xem 1 clip dài 30 giây. Chính vì vậy mà Youtube Premium đã ra đời. Số tiền Youtube nhận được với việc nâng cấp Premium sẽ trả cho các chi phí cũng như hỗ trợ cho những người sáng tạo video.

2. Phát nhạc ngay cả khi tắt màn hình và hỗ trợ tính năng xem được video khi dùng ứng dụng khác.
Trên ứng dụng di động của YouTube khi bạn tắt màn hình, video của bạn sẽ tiếp tục phát.
Điều này rất hữu ích nếu bạn thường nghe các video YouTube dài mà bạn chỉ quan tâm đến âm thanh.
Tắt màn hình cũng sẽ duy trì tuổi thọ pin trên điện thoại của bạn.

3. Tải video xuống để xem khi không có mạng.
Có một số đặc quyền liên quan cụ thể đến việc xem trên thiết bị di động. Cụ thể YouTube Premium cho phép bạn tải video xuống iPhone hoặc điện thoại Android để xem ngoại tuyến. Điều này rất tốt để xem video khi di chuyển nếu bạn có gói dữ liệu di động hạn chế dung lượng . Cũng thưởng thức chúng ở những nơi không có kết nối, như máy bay, xe oto, các kỳ nghỉ.

4. Ứng dụng nghe nhạc chất lượng cao Youtube Music Premium.

Đăng ký Youtube phiên bản cao cấp cũng bao gồm quyền sử dụng Youtube Music Premium. Một dịch vụ phát nhạc trực tuyến của Google thay thế cho Goolge Play Âm Nhạc.
Với YouTube Music Premium, bạn cũng có quyền nghe nhạc hoặc xem video không có quảng cáo.
Khả năng phát nhạc trong nền và tùy chọn tải nhạc xuống để nghe ngoại tuyến. Vì vậy, nó bổ sung khá nhiều giá trị cho YouTube phiên bản cao cấp.
Nếu bạn chưa đăng ký Spotify, Apple Music hoặc mp3.zing.vn,nhaccuatui thì bạn có thể tận hưởng Youtube Music Premium đi kèm với Youtube Premium.

5. YouTube Originals: Ứng dụng xem phim trực tuyến.
Một trong những đặc quyền chính của YouTube phiên bản cao cấp là quyền truy cập vào YouTube Originals. Một bộ sưu tập các chương trình độc quyền do YouTube thực hiện.
Ngoài quyền truy cập không có quảng cáo, người đăng ký có thể xem tất cả các tập có sẵn trong một bộ phim ngay sau khi phim công chiếu.
Họ cũng có quyền truy cập vào nội dung thưởng như các cảnh bị xóa và các đoạn cắt của đạo diễn.

6. Cách nâng cấp tài khoản Youtube lên Premium.
Các bạn chỉ cần gửi địa chỉ email( không cần mật khẩu cho chúng tôi) thông qua số hotline 0985581525.
Sau 10 phút là tài khoản Youtube của các bạn đã được nâng cấp lên phiên cao cấp.
Divinesstore.com đơn vị uy tín chất lượng và đem lại cho các bạn mức giá ưu đãi nhất.
Sẽ không phải cấp mật khẩu của email trong mọi trường hợp phải không cụ. Nếu có trục trặc về dịch vụ thì chỉ cung cấp mật khẩu của tài khoản dịch vụ phải không? và gửi địa chỉ email qua tin nhắn, chuyển tiền thế nào cụ cho em biết với.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Sẽ không phải cấp mật khẩu của email trong mọi trường hợp phải không cụ. Nếu có trục trặc về dịch vụ thì chỉ cung cấp mật khẩu của tài khoản dịch vụ phải không? và gửi địa chỉ email qua tin nhắn, chuyển tiền thế nào cụ cho em biết với.
Không cần cung cấp mật khẩu email trong mọi trường hợp.
đảm bảo k có vấn đề phát sinh với dịch vụ youtube Premium.
Cụ chỉ cần gửi em địa chỉ email sau đó em sẽ gửi lời mời nâng cấp qua email.
Sau đó hướng dẫn cụ sử dụng.

v_t

Xe buýt
Không biết netflix của cụ ổn không, chứ em dùng 1 số bạn, toàn mấy tháng bị netflĩx quét lọ kia, dù ban đầu cam kết các thể loại

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Không biết netflix của cụ ổn không, chứ em dùng 1 số bạn, toàn mấy tháng bị netflĩx quét lọ kia, dù ban đầu cam kết các thể loại
Đối với các tài khoản netflix hiện tại em sẽ không bị cụ nhé.

v_t

Xe buýt
Đối với các tài khoản netflix hiện tại em sẽ không bị cụ nhé.
Của cụ có đảm bảo được như các cụ nhà mình nhóm chung mua riêng 1 acc 260k 1 tháng ko ạ. Ko đổi acc, ko đổi các thứ, ko ngại thay đổi chính sách hay quét gì của netflix ko.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Của cụ có đảm bảo được như các cụ nhà mình nhóm chung mua riêng 1 acc 260k 1 tháng ko ạ. Ko đổi acc, ko đổi các thứ, ko ngại thay đổi chính sách hay quét gì của netflix ko.
vâng đảm bảo cụ nhé.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com

006

Xe máy