[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] ❤️❤️Nhadeplam.com : Bếp từ BOSCH, CATA, PE-DI-NI... giá chỉ từ 2.980k, hút mùi, máy rửa bát, chậu vòi... Bệt xí, sen tắm, phụ kiện, lavabo.

Số điện thoại
0988062133
Giá
2.980 VNĐ
Địa chỉ
Số 66, ngõ 445 Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, Việt Nam

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Còn tiền thì sắm liền đi đừng ngại
Đời sống mấy nỗi mà giận dỗi với nhau
⚡⚡⚡Tiền chửa có trước thì ta lại kiếm sau
Cứ tận hưởng những ngày còn có thể
P/s: có những chiếc bếp đã đi liền với huyền thoại của cuộc đời người sử dụng! 686- mua bếp mua thêm nhà, mua nhà lại mua thêm bếp!
✌✌✌E ơi, chị mua thêm cái nhà mới nữa rồi! Hồi ấy chị tưởng mày nói chơi chơi đùa đùa về con bếp thần thánh này thôi, ấy vậy mà chuẩn thế nhỉ? Từ ngày có bếp về chị làm ăn phát tài phát lộc lắm! 2 năm trôi qua chị tậu thêm 1 mảnh đất nhỏ nữa, và chuẩn bị sang nhà mới rồi em! Lại quả cho mày đây, lần này lại cho chị thêm con 686 nữa em nhé! Nhớ đúng mã ấy em nhé! Dù cải tiến thêm nhiều tính năng mới rồi nhưng chị vẫn thích dòng cao cấp này em ạ! Dùng con bếp nhớ mãi ngàn năm!

☝☝☝Vâng, 686 không chỉ khiến gia chủ mua nhà mua bếp, mua bếp lại mua thêm nhà! Mà còn khiến số lượng tăng lên không chỉ 2 căn mà là 3,4,5... thậm chí có khách hàng sở hữu nhiều căn hộ hơn thế nữa! Tài sản nổi chìm nhiều lắm ạ! Thành ra có kinh tế các mế nhìn lại ngọt nước hơn! Vợ chồng mới cưới, Nhà ai chửa có con mua con 686 về phát tài phát lộc rồi lộc con lộc cái cũng theo đó mà về là có thật đó ạ!

Giá niêm yết: 13.990k sale còn 7.990k tặng bộ nồi 5 chiếc

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Em đã thực sự không hề hay biết! Cho đến khi mùi ẩm hôi bốc lên và cái tủ bếp gần như bị mốc gần hết các bác ạ! Nước của chậu cũ bị rò rỉ khiến gầm tủ khi nào cũng ướt nhẹp
✌✌✌Nay em thay sang thằng chậu đúc mới sáng choáng lại rộng rãi tha hồ tắm rửa sửa sang, đúng là trăm bán không bằng 1 dùng! ☺☺☺thật sung sướng biết bao nhiêu so với thằng inox thường! Mà giá cũng có đắt hơn bnh đâu