Tiền nhà, điện, nước, gas...Nếu có nhà riêng thì tầm 1k trở lại.
Hai F1, tiền học + gởi nhà trẻ, tầm 4.5-5k.
Tiền sữa hai F1 = 4 thùng/tháng*350000= 1.4T.
Bỉm không xài.
Gạo, cá mắm muối 5t.
Xăng xe hai chiếc đi làm 2T/tháng.
Tổng chi phí 1 tháng cho 1 gia đình...