Việt Nam Bus Club part 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

greendriver

Xe tăng
chào cả nhà! em xin phép lượn vào nhà 1 lát rồi lại phắn ợ !

nói chung thì thời gian này em bận thi cử với cày bừa kiếm cơm nên cũng không theo các cụ chém gió thường xuyên với các cụ được. Đấy là cái đầu tiên em muốn các cụ thông cảm cho 47 này
còn về những vấn đề mà các cụ đã bàn từ page 72 trở đi thì em cũng ngẫm ra 1 điều đó là: khi mà 1 mem nào đó đã vào cái diễn đàn này thì cũng có chút gì đó gọi là thích thú với cái thể loại Bus, và cũng có không ít người vào đây sinh hoạt chỉ để lợi dụng cái niềm đam mê của anh em ta, rồi còn 1 số thành phần thì chỉ muốn vào đây để chứng tỏ rằng mình là nhất và chỉ có mình mới dám chứng tỏ cái đẳng cấp con m ịa gì đó ;)) và số còn lại là vì niềm đam mê đích thực mà xây dựng lên các thớt như "Hàng Không Mặt Đất" rồi "HBC" và hiện tại bây giờ là "VNBC" để cho toàn thể anh em trong này có được sân chơi giao lưu học hỏi và Funny là chính. Đúng thật là khi chưa đụng tới vấn đề "$" thì còn thấy là nhà mình lúc nào cũng xôm tụ và Fun rất tự nhiên, nhưng đến khi đề cập đến chuện "$" thì tự nhiên không khí nó ảm đạm lạ thường và còn có 1 số lời đá đấu đó thật là 1 điều đáng buồn:( còn cái ý kiến lược bỏ bớt những mem ít sinh hoạt hoặc là nick Spam thì em thấy đó cũng là 1 ý hay, nhưng liệu làm vậy có hiệu quả ??? cho nên em có 1 ý kiến đó là lúc mà 1 mem mới xin Đk thành viên vào hội này thì cũng phải đồng ý tổn thất chút ít vì cái niềm đam mê chứ? ko phải là hội này thu phí gì cả? chỉ là cái kinh phí để cái hội này tồn tại được trên OF này thôi! chứ có ai mà ngoại giao bằng nước bọt hay nói suông đâu các cụ nhỉ???

đó là 1 số ý kiến của e, nếu có gì sai sót thì các cụ bỏ quá cho, còn em nói mà có trúng ai thì ráng mà chịu thôi ;))
Bác 47 ơi, bác có ra BXMD rước em đc ko ợ\m/

Trạng thái
Thớt đang đóng