[Funland] Update cuộc đua lên quận của 5 huyện Hà Nội

Masayuki85

Xe đạp
4 huyện kia đang đẩy mạnh đầu tư,triển khai mạnh cơ sở hạ tầng mà ông ĐP chả thấy gì.hơn chục năm nay có mỗi một đoạn QL32. ít ra như ông HĐ còn đang triển khai vài thuyến liên cơ,liên huyện cho dù vẫn dang dở,ĐA hay GL thì ko nói vì khá nhiều rồi.ko hiểu TP lập đề án lên quận kiwwur gì mà ko thấy đầu tư csht gì hết.
Vị trí địa lý của ĐP là 1 điểm trừ

Huy xe tai

Xe máy
4 huyện kia đang đẩy mạnh đầu tư,triển khai mạnh cơ sở hạ tầng mà ông ĐP chả thấy gì.hơn chục năm nay có mỗi một đoạn QL32. ít ra như ông HĐ còn đang triển khai vài thuyến liên cơ,liên huyện cho dù vẫn dang dở,ĐA hay GL thì ko nói vì khá nhiều rồi.ko hiểu TP lập đề án lên quận kiwwur gì mà ko thấy đầu tư csht gì hết.
Hạ tầng ko có mà thổi giá ko kém huyện nào.

Huy xe tai

Xe máy
e có thấy giá lên mấy đâu cụ :)) giờ tiền 1x vẫn mua được đầy đất ĐP
Từ đầu năm nay ăn theo sóng tăng giá chung cư mấy khu đấu giá đẩy kinh phết, trước tết đồng xúc , cống ngòi đẩy từ 30 40 giơ lên toan 5x. Đất dân sẽ lên theo, chỗ nào xấu lắm hoặc mua trược tiếp chủ nhà may ra đc và là vùng xâu vùng xa của ĐP. Khu vực phát triển đô thị của ĐP vẫn ko kém mấy huyện kia là bao. Chứ bác mua đất Đông Anh khu Liên Hà hay mấy khu giáp sóc sơn BN, trong ngõ nhỏ xấu vẫn có giá loanh quanh 20 thôi. Ý mình là dù hạ tầng kém nhưng giá ko tương xứng phải chia đôi giá 😆

Bigtenis

Xe tải
Vova CL vừa rồi là làm chui, dính TNT , bòm cái mấy mạng nên dừng cụ nhé
Còn kìm hãm bởi Chính em chính chị là chỗ nào thì quả e ko biết thật , nhờ cụ thông giúp
Có chuyện động trời này hả cụ?

Sao không ai báo chức năng gì nhỉ.

bocumang

Xe tải

Phoco.com

Xe buýt
Chất lượng đại biểu quốc hội như này thì bao giờ Hà Nội mới phát triển đẹp được. Thật cổ hủ
Hà Nội "biến" bãi giữa sông Hồng làm đô thị, khu du lịch: Đại biểu Quốc hội phản đối https://danviet.vn/ha-noi-bien-bai-giua-song-hong-lam-do-thi-khu-du-lich-dai-bieu-quoc-hoi-phan-doi-20240528154123988.htm
Đất nước nào có nhiều thành phần nghị gật thì luôn phồn vinh, ấm no và hạnh phúc cụ ơi

Masayuki85

Xe đạp
Nghe giang hồ đồn tháng 10 Đông Anh lên các cụ ạ. Hôm nay em đi qanh 1 vòng Thành phố Thông Minh vẫn thấy im lìm

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Nghe giang hồ đồn tháng 10 Đông Anh lên các cụ ạ. Hôm nay em đi qanh 1 vòng Thành phố Thông Minh vẫn thấy im lìm
Lên Quận bây h đâu còn qtrong nữa cụ. Ván bài quá rõ ràng r. Song mã Gia Lâm - ĐA vẫn song hành thôi.
Thư thoảng các cụ vào web muasamcong để update các gói thầu thi công làm các dự án của các huyện nhé. Ngân sách nhiều nó vẫn khác lắm. :D

bocumang

Xe tải
Lên Quận bây h đâu còn qtrong nữa cụ. Ván bài quá rõ ràng r. Song mã Gia Lâm - ĐA vẫn song hành thôi.
Thư thoảng các cụ vào web muasamcong để update các gói thầu thi công làm các dự án của các huyện nhé. Ngân sách nhiều nó vẫn khác lắm. :D
Công viên Kim Quy em đi qua vẫn thấy thi công xây cái nhà hình lục giác giáp với đường Võ Nguyên Giáp đoạn gần cầu Sông Thiếp nhìn xuống không biết để làm gì có lác đác nhóm thợ xây âm thầm làm nhỏ giọt

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Công viên Kim Quy em đi qua vẫn thấy thi công xây cái nhà hình lục giác giáp với đường Võ Nguyên Giáp đoạn gần cầu Sông Thiếp nhìn xuống không biết để làm gì có lác đác nhóm thợ xây âm thầm làm nhỏ giọt
Vẫn làm túc tắc mấy cái vớ vẩn cả mấy năm nay r cụ ơi. Cụ nhìn cả cả bệnh viện TH truemilk gần đó. Xây nhà chỉ thuê vs mấy cái j ấy, chả thấy cái bệnh viện nào. :(

Kurumasuki

Xe container
Công viên kim quy và thành phố thông minh quây tôn 10 năm nay gây lãng phí đất kinh khủng cà làm gương cho bọn bất lương khác tiếp tục phạm pháp