Tin tức So sánh VinFast VF 3 với Wuling HongGuang Mini EV: Mẫu xe Việt vượt trội về mọi mặt

Bopbun

Xe điện

cocsku

Xe cút kít
VF3 chưa ra mà đã ra gói độ cho dạng nghịch nghịch như cụ nói.
Không biết wulling ntn, chứ vf3 thì cầu sau lại là cầu cứng như xe tải. Treo sau như vậy là treo phụ thuộc rồi. Không biết kiểu cầu và treo như thế này có ảnh hưởng đến vận hành của xe không? Chắc cũng để tiết kiệm chi phí nên họ mới dùng loại treo này.

MinhGDX

Xe máy
khổ gì đâu cụ. Vui mà. Chỉ ngại xe vin nhiều đi đường phải tránh nó như tránh xe hổ vồ, cụ xem vụ vf8 phi vào viện ví dụ thế =)) . À mà em nói nó la cái thật, ví dụ đóng cửa xe xăng, nợ chồng nợ chất, toàn trên báo cáo nhà cụ đấy. Chính cụ phải lộn mề chứ =))
Cụ Gái dễ dãi này với cụ Phù Thủy Việt Nam (sorciere_vn) chắc là một cặp bài trùng.
Ra đường mà đi xe Vin chắc phải né các cụ ra chứ sợ bị lao vào cắn lắm.
Công nhận các cụ quan tâm tới Vin thật, chỗ nào có chữ Vinfast các cụ phải cố mò vào, quăng mắm tôm lựu đạn để người ta phải lắc đầu ngán ngẩm về thái độ của các cụ.
Đây là điển hình của thể loại không bao giờ ghi nhận giá trị của người khác.
Không phải Vinfast mà là bất kỳ một hãng nào của VN có nỗ lực làm xe hơi cũng sẽ tiếp tục bị đội các cụ dội bomb bẩn tiếp thôi.
Vì cái đội truyền thông bẩn chê tq đâm đb gần nửa thế kỷ nay nó sống nhờ việc này, nó đào tạo ra một cơ số các cụ các mợ như Gái dễ dãi và sorciere_vn.

xehayhay

Xe hơi
Cứ để các cụ nhiệt tình chạy chuột bạch trước,em hóng xem lành dữ ra sao đã.

sorciere_vn

Xe buýt
Cụ Gái dễ dãi này với cụ Phù Thủy Việt Nam (sorciere_vn) chắc là một cặp bài trùng.
Công nhận các cụ quan tâm tới Vin thật, chỗ nào có chữ Vinfast các cụ phải cố mò vào, quăng mắm tôm lựu đạn để người ta phải lắc đầu ngán ngẩm về thái độ của các cụ.
Không phải Vinfast mà là bất kỳ một hãng nào của VN có nỗ lực làm xe hơi cũng sẽ tiếp tục bị đội các cụ dội bomb bẩn tiếp thôi.
Vì cái đội truyền thông bẩn chê tq đâm đb gần nửa thế kỷ nay nó sống nhờ việc này, nó đào tạo ra một cơ số các cụ các mợ như Gái dễ dãi và sorciere_vn.
hãng taxi bán cháy hàng ở Mỹ rồi à bác =))

Easy girl

Xe tăng
Nếu sợ cắn thì cụ phải tránh cái đội mở mồm ra là mắng người khác mấy câu muôn thủa: dạy tỉ phú làm giàu, rồi thì chống phá, tự nhục, ///, đu càng... may trên OF mấy đứa này cũng gần tuyệt chủng rồi;)
mà em quan tâm vf có vấn đề gì không. Xem để thấy cái mô hình kinh doanh kiểu này cơ thành công là bao nhiêu cơ thất bại thế nào. Tự dưng có ông tỉ phú bỏ ra đống tiền dạy bài học mẹ của thành công miễn phí lại không thích à=))
còn việc cụ bẩu quăng mắm tôm lựu đạn vào vinfast, cụ có bằng chứng gì không? nếu không là cụ vu khống em với cụ sorciere_vn đấy. tất nhiên tụi em thấp cổ bé họng không thể mời cụ lên phường uống nước chè, nhưng đừng vậy mà quá đáng=))