[Funland] Single mom

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chun SUV

Xe buýt
Em đây không phải SM nhưng điện đóm hỏng gọi kỹ thuật toà nhà, xe cộ đưa vào gara, ống thoát nước tắc thì mua bột thông cống thả vào, không được lại gọi kỹ thuật toà nhà.
Làm được tất ạ :))
Đấy là mợ còn chưa phải SM đấy. Chứ nếu (phỉ phui) SM rồi bom nguyên tử mợ còn gỡ được ấy ợ
:))

Chun SUV

Xe buýt
Biết rồi thì đi đường vòng cụ anh ạ, cuộc sống cháu thuộc kiểu may mắn, luôn ở thế mình được chủ động lựa chọn cách sống, thái độ sống. Do đó những chuyện dễ gây rắc rối là cháu chủ động tránh xa
Một ngày không xa ai cũng sẽ phải đối mặt và trả lời thế hệ sau các câu hỏi nợ đồng lần kiểu như: mình đã hy sinh gì chưa, mình đã chịu đựng gì chưa, mình đã cho ai được cái gì chưa…
Những câu trả lời đấy góp phần tạo nên thế hệ sau của mình.

Còn tất nhiên nếu đáp án vẫn là ông bà ngoại, mẹ, vs các con luôn luôn là số 1, chủ động tất, đek phải nhường đứa nào... Thì số 1 ấy đều do gặp phải những đối tác dở hơi. Thế vẫn chưa bùn bằng sau 3-5 đời thì nhà mình cũng có lúc thành dở hơi lúc nào không biết mợ ợ

Chỉnh sửa cuối:

Chun SUV

Xe buýt
À, sửa đồ lặt vặt chỉ là 1 chuyện nhỏ trong nhiều chuyện nhỏ khác thôi.
Ở đây Cụ nào nhổ lông nách cho Gấu rồi giơ tay?
Khụ khụ.
Em xin 1 tay!
Thêm tí hồi vợ em nó rặn đẻ mạnh hay sao ý. Về nó bị đau xương vệ. Em phải mát xa chỗ đấy mấy tháng nó với bảo hơi đỡ đỡ rồi.

Tara01

Xe hơi
Vâng, u50 thì mợ khuyên chị ấy ở vậy cho lành :)
Em thật sao không khuyên chị ấy sống vui vẻ, nuôi con, tập trung phát triển chuyên môn, kiếm tiền, tập tành để nâng cao sức khỏe, tìm một vài thú vui nào đó hoặc dành thời gian cho những thú vui mình phải bỏ khi trẻ vì lo cho gia đình. Rồi nếu duyên đến gặp người phù hợp thì bước tiếp, không thì thôi. Sao lại đi khuyên người ta ở vậy cho lành. Lời khuyên đã thấy đậm chất kỳ thị!

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Đường Tam Tạm đi lấy chân kinh rơi xuống nước phơi còn rách mất một góc, làm gì có cái gì hoàn hảo. Thế nên có một lựa chọn khác là không lập gia đình thì không sinh con, có sinh con tức là có biểu hiện yêu thương từ người phụ nữ rồi. Chị em nào sinh con để bẫy chồng, chồng là nguồn thu nhập lớn nhất là câu chuyện khác. Thế nên nếu đã gặp người phụ nữ chung lưng gánh vác, sẵn sàng đẻ con vì con sẽ giống bố, thì nên biết cân đối hài hoà. Ở đời không có cái gì trao đổi được lâu dài nếu không ngang giá, khuyến mại chỉ một chốc một lát thôi ạ.
Kụ Đường Tăng có phải là kụ Sugar Tank không các kụ nhẩy

Mỗi người có quan điểm sống khác nhau, mỗi người đều là những cá thể riêng biệt, không ai giống ai cả.

Có thể họ thì theo quan niệm này còn mình thì theo quan niệm ngược lại. Tùy vào cá tính, hoàn cảnh sống và những nhu cầu của riêng mình, mà bản thân mỗi người có những quan điểm, suy nghĩ, lối sống khác nhau. Miễn sao họ không có hành vi làm trái quy định của pháp luật. Vi phạm đạo đức hay trái với các chuẩn mực, quan điểm, nguyên tắc đạo đức xã hội.

Vậy nên, không ai có quyền "thậm chí không đủ tư cách" bắt người khác sống theo cách mà mình muốn được.

Chủ đề thớt bắt đầu đi xa, khi có rất nhiều bài viết gièm pha, miệt thị, thiếu văn hóa với những người phụ nữ như đề cập trong thớt.

Vậy thớt đã đến lúc dừng lại, cảm ơn các bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng