Phổ biến trò chơi trong buôi Sinh nhật OF

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Kính thưa đại gia .... đình OF,

Sinh nhật sắp đến rồi, nhiều việc cần phải làm quá, kêu gọi đăng ký của các Membể thì các bác cứ sì pam nhung tung. kể cả bác biết là chuyện serious mà vẫn sì pam rõ nhắng, cho nên em lập thớt này thứ nhất là phổ biến trò chơi để các bác ngâm kíu trước, thứ hai là em kêu gọi các bác giúp em thật nghiêm túc, tất cả các bài sì pam nhạy cảm, em xin phép Trảm không cần Tâu ạ, Vì việc chung kính mong các bác thông cảm cho gái già nhà em khó tính ,

Em đuợc giao nhiệm vụ cầm trò vài trò chơi, có trò thì phải giữ bí mật đến phút chót, có trò thì phải có sự chuẩn bị công phu .

Trò của em là trò thứ 2 ạ, à mà quên 2 trò ạ .

1. Đấu giá tranh vẽ ( vẽ gì, ai vẽ, đấu ra sao???) thì em xin phép đuợc trình bày tại chỗ, và chính vì phục vụ cho tiết mục này, em đã có bài xin các Mem Nữ giúp em một tay, và mục đích của em ngoài việc buổi đấu giá đuợc thành công cũng là dịp để giới thiệu Mem ber nữ, những Hậu phuơng vững chắc của các chàng tổ lái trên OF . Danh sách này các bác Nữ đã Con phim cho em, và em sẽ nêu tên mời các bác ấy ngay tại hôm biểu diễn, cho nên em đề nghị tất cả các bác trai hiểu rõ mục đích và chấm dứt xì pam về việc này .... ( không là giận thật đấy, Lói thật đấy )
  2. Trò chơi : Rung chuông vàng,
  • Em trang bị cho 20 bác tham gia thì đấu 1 tấm bảng và phấn viết , Trò chơi sẽ loại trực tiếp các bác nào đưa ra đáp án sai, Nội dung cuộc thi chỉ loanh quanh trong OF của chúng ta, về con người, sự kiện, tin tức và lịch sử OF, Rất mong đuọc các bác quan tâm .
  • Thí sinh tham gia : bất cứ ai, nhưng em kính đề nghị mỗi chi hội, mỗi câu lạc bộ cử ra một bác đại diện tham gia,cho nó có màu cờ sắc áo .
  • Luật chơi : như VTV3,
  • Thời gian và số nguời tham gia : Mỗi vòng 20 bác, tùy theo tình hình, độ máu và tính thu hút của cuộc thi mà Ban tổ chức sẽ quyết định vẫn đề này.
  • Đăng ký tham gia : các bác có thể đăng ký tại đây, hoặc các chi hội, câu lạc bộ hội ý và cử nguời ngay tại sân khấu .
Hình như là em trình bày đã xong
Nào các bác Trai gái, già trẻ, hâm nóng mình lên chờ Sinh nhật OF nào :41::41:

huancongtu

Xe tăng
Trò chơi thì em ko tham mợ à. Nhường các bác khác
Em chỉ đợi tham gia MISS OF thui:P

Longvh

Xe điện
Em tham gia Rung chuông vàng, vai Thầy cô (tại em thấy bảo như VTV3), em chỉ thích đoạn Thầy cô Cứu em :)

vietlaser

[Tịch thu bằng lái]
Sinh nhật của OF chị Z4 cho chơi các trò chơi liên quan đến xe đi chị ơi:
1. Thay lốp xe nhanh. Ai thay nhanh thắng.
2. lùi xe ko camera vào 1 cái cọc, ai lùi nhanh nhất, khoảng cách gần nhất, (không phanh + nhiều điểm)
3. Thi cặp đôi lái xe: chồng cõng vợ, hoặc bế, hoặc buộc chân chạy 1 đoạn...đôi nào về đích trước thắng.
4. Thi tay lái (hình như năm ngoái có thi) em thấy có ảnh lái zic zac.
5. Thi lái xe chạy qua các mốc, bác nào nhanh nhất thắng :)
Các bác cho em chút ý kiến, hihihih :)

kcar

Xe tải
Sinh nhật của OF chị Z4 cho chơi các trò chơi liên quan đến xe đi chị ơi:
1. Thay lốp xe nhanh. Ai thay nhanh thắng.
2. lùi xe ko camera vào 1 cái cọc, ai lùi nhanh nhất, khoảng cách gần nhất, (không phanh + nhiều điểm)
3. Thi cặp đôi lái xe: chồng cõng vợ, hoặc bế, hoặc buộc chân chạy 1 đoạn...đôi nào về đích trước thắng.
4. Thi tay lái (hình như năm ngoái có thi) em thấy có ảnh lái zic zac.
5. Thi lái xe chạy qua các mốc, bác nào nhanh nhất thắng :)
Các bác cho em chút ý kiến, hihihih :)
Với điều kiện nhỏ đi kèm là xe phải ....... tháo phanh :))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
thêm trò đi xe 2 bánh dài nhất chả hạn hờ hờ
à còn hội khỏe phù đổng tay không kéo xe đi xa nhất nhanh nhất chả hạn
rồi còn thi đố xe các lọai qua hình ảnh họac bịt mắt sờ mô hình

hehetruck

Đi bộ
BÁc ơi em đăng kí cái rung chuông vàng nhưng hỏi khó quá bị loại ngay từ câu đầu là em bắt đền đấy!

AQ.

Xe tăng
Em có quả ý kiến vô cùng nghiêm túc đây ạ. Thấy hội nhà mình có cả mầm non OF mà chưa thấy trò chơi nào cả, trong khi các cháu có chơi zui zẻ thì mẹ các cháu mới để yên cho bố tham gia các hoạt động. Em đề nghị các bác nghĩ ra trò gì vui vui mơi mới cho các cháu đi (nếu đã có thì đưa lên để còn tập luyện trước). Riêng em có 1 trò chơi "đua xe mô hình- phần thưởng chính là chiếc xe chiến thắng" với nhiều vòng thi đấu rất dễ tổ chức thực hiện, các cháu tham gia rất vui. Nếu các bác trong BTC thấy cần thì để em đưa lên cho các bác xét duyệt ạ

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Có chứ bác, có màn Sút bóng vào lưới dành cho các cháu, nhưng màn này không phải đầu tư chuẩn bị cho nên em không công bố ra đây mà, ngoài ra phụ thuộc vào độ máu của các cháu, Chúng em dự định có màn nhảy múa ca hát cho trẻ em ngay tại chỗ, trò này cũng thu hút lắm, chỉ cần 2 hay 3 cháu chim mồi là các cháu ào lên ngay,

Đã có sự trù bị, bác yên tâm ạ .
Cảm ơn bác .

P/s : đây là các trò chơi do em đạo diễn và câm trò, còn nhiều trò của các bác khác nữa, mỗi nguời một linh vực và phụ trách một mảng riêng mà bác .

vinhcon

Xe tải
bà chị dào này nhìn hơn bị tươi...thứ 7 tuần trước đi cạnh đong đưa mãi mà chẳng thấy ngoảnh mặt nhìn zai trẻ gì cả ...chán thế ..hihi

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em phải nhảy xuống thẳng tay đấm mạnh vào xe chị, may ra tiếc của mới nhìn xung quanh, chứ chỉ vẫy vẫy hay là cười cười thì cho qua là đúng rồi .:21::21::21::21:

lx125_black

Xe container
Đề nghị chị bổ sung trò này vào cho xôm :
Cho các cụ đua xe lắc tay, hoặc đi theo hình, cụ nào về với tốc độ nhanh nhất là thắng cuộc!

lx125_black

Xe container
Iem nhầm, cụ nào về với thời gian nhanh nhất chứ không phải tốc độ nhanh nhất ợ :)

P/S: chỉ cho các cụ chơi, không cho các cháu chơi ko các cụ ko có cơ hội :)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
trò này cũng hay bác ạ, nhưng phải kêu gọi bác nào có xe thì mang đi, lại còn xe lắc cũ và mới nữâ, với cả bọn trẻ quen xe,

Ai chứ cu nhà em mà cho đi xe này thì tổ lái thôi rồi, nhỡ thi với các bạn khác ít lắc hơn nó thì có phải là ăn điểm không,

Vấn để chính vẫn là đạo cụ các bác ạ .

FeRAM

Xe điện
Có chứ bác, có màn Sút bóng vào lưới dành cho các cháu, nhưng màn này không phải đầu tư chuẩn bị cho nên em không công bố ra đây mà, ngoài ra phụ thuộc vào độ máu của các cháu, Chúng em dự định có màn nhảy múa ca hát cho trẻ em ngay tại chỗ, trò này cũng thu hút lắm, chỉ cần 2 hay 3 cháu chim mồi là các cháu ào lên ngay,
QUOTE]

Ơ tưởng là trò này cần gì bí mật nên ko công bố ra ở đây. Chỉ nói nhỏ với mọi người thôi, :21::21::21:.

Cho em đăng ký chơi cái trò rung chuông nhá. Không có chuông thì rung cái gì cũng được, miễn ko vi phạm pháp luật nhé.

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Thêm trò ĐỌ MẮT CẤM CƯỜI nữa bà trẻ ơi! Cho 2 người đứng lên sân khấu, đấu mắt nhau, bà con ở dưới chọc phá (không động vào người chơi) Đấu loại trực tiếp như vật tay ý! Đảm bảo không ấm ỹ không thu phí! :)) :)) :)) :)) :))

totorauxom

Xe điện
Mưa to rồi, đề nghị các bác chơi trò tắm mưa đê, nhồng nhộng như trẻ con mới vui, hehe