Một chiếc ô tô có phải là thước đo cho người đàn ông thành đạt không các cụ?

Nemchua

Xe hơi
Theo các cụ các mợ, có phải đàn ông cứ phải có một chiếc ô tô thì mới được coi là thành đạt?
Ông bạn em vợ đẹp con khôn, dành dụm được chút tiền, phân vân giữa chuyện sửa nhà và mua xe. Em bảo ông í làm nhà đi, nhưng ông ta cứ khăng khăng mua xe, lại chọn con Ranger đang bán chạy nhất để mua, ý bảo đàn ông phải có ô tô thì mới gọi là thành công. Các cụ ở đây hẳn đi ô tô nhiều, khi mua xe các cụ có nghĩ thế ko?":-?
Ở Hồng Kông người thành đạt ít người có ô tô lắm, hóa ra là họ có du thuyền với máy bay riêng.

minh89c

Đi bộ
em thì thích nhà ạ. Vì theo em xe thì luôn trượt giá xuống...còn nhà thì luôn trược giá lên ạ

xba

Xe hơi
Mỗi người định nghĩa thành công khác nhau.

Theo Em thì cứ có đóng góp cho cuộc sống và xã hội là thành công

Có xe đẹp nhưng ko làm được gì cho đời thì thành công như thế nào?

Du_don

Xe điện
Thành đạt cái con củ cải gì hả cụ
Xe thì trả góp ngân hàng
Nợ thì hơn chúa chổm

Xe đẹp để trưng màu khoe mẽ đi vay cho dễ thôi

kavina.com.vn

Đi bộ
Mua xe có nhiều mục đích, Oai cung có, tuy nhiên xu thế chủ yếu là tính chất công việc. Còn Đại ca nào có điều kiện thì hứng là cưới và li dị được mà...

haicdnd

Xe hơi
Đàn ông phấn đâu: Tiền - Quyền và Ái đẹp
Muốn vậy phải Có chỗ đúng và Cứng cái đó
Vì Bên cạnh người đàn ông đíc thực là người đàn bà thích đ ự c
Cụ vui tính, nhưng mà đúng thật. Cháu đào mộ phát :D

Porscher88

Xe đạp
Theo các cụ các mợ, có phải đàn ông cứ phải có một chiếc ô tô thì mới được coi là thành đạt?
Ông bạn em vợ đẹp con khôn, dành dụm được chút tiền, phân vân giữa chuyện sửa nhà và mua xe. Em bảo ông í làm nhà đi, nhưng ông ta cứ khăng khăng mua xe, lại chọn con Ranger đang bán chạy nhất để mua, ý bảo đàn ông phải có ô tô thì mới gọi là thành công. Các cụ ở đây hẳn đi ô tô nhiều, khi mua xe các cụ có nghĩ thế ko?":-?
Ngày truoc thôi cụ ah, bây h cũng thành phương tiện phổ thông rồi ,
Phải xe sang thì còn lấy tiêu chí có thể

xedapnhathong

Xe hơi
cũng chả có gì phù hợp lắm, nếu siêu xe còn nói

xedapnhathong

Xe hơi
nhưng nếu đi xe bán tải ford thì manly rồi

ngphuong107

Xe hơi
Website
hdpled.com
Thành đạt ko phải ở tiền và xe. Nó ở vợ đảm con khôn lớn thì gia đình mới êm ấm được các cụ ạ.

caisua

Xe lăn
Thành đạt ko phải ở tiền và xe. Nó ở vợ đảm con khôn lớn thì gia đình mới êm ấm được các cụ ạ.
Cụ xem lại định nghĩa người đàn ông thành đạt ạ! Người chưa có vợ con cũng có thể là người thành đạt cụ nhé
Với cái oto của cụ chủ thớt, em thấy nhân viên chỗ em cũng nhiều đứa đi xe 1 tỏi, chỉ cần 2vc thu nhập 1 tỏi mỗi năm, ko phải mua nhà là vài năm rục rịch mua xe đi rồi. Quản lý cấp trung như trưởng phó phòng thì đi làm bằng xe con cả chục năm nay mà thành đạt em nghĩ phải Ban TGĐ trở lên, cái xe 1 tỏi chả nghĩa lý gì ạ
Đối với riêng em, mua xe là để chủ động việc đi chơi xa và để đảm bảo sức khoẻ cho cả nhà khi thời tiết khắc nghiệt chứ em chả biết thành đạt là gì. Như mai muốn đi sapa thì tối nay có thể sắp xếp lại các kế hoạch khác trong vài phút và check xem trên đó còn phòng ngủ hợp lý ko là quyết luôn được rồi

Chỉnh sửa cuối:

ekuoi

Xe buýt
ở mình cái xe muốn bán tốt thì nó phải đẹp, tâm lý thích cái đẹp. còn cái xe thì cũng là 1 phần để người khác đánh giá về mình. có thể mình ko quan tâm cái xe là thành đạt nhưng đại bộ phận dân ta đều đánh giá qua bề ngoài là cái xe, sống trong xh như vậy thì buộc phải theo thôi . vậy đã mua xe là phải đẹp, sang, chảnh

dinhsang

Đi bộ
Website
shopnhatbai.vn
Theo nhu cầu thôi bác ơi, công việc cần thì mua,còn mua để oai thì bỏ đi, hoặc có nhiều tiền. Còn bác mua ko đi mấy để đó cũng bị lỗ nhiều rồi.

Luke2018

Xe hơi
Ô tô là cái mẹ gì nếu thằng nhỏ như cọng bún thiu? Là đàn ông là phải cứng mới chất