Lời cảm ơn của BDH OtoFun

Chicbong

Xe điện
Em cũng tiếp lời các bác và xin cảm ơn BĐH, các Bang, Chi, Hội và anh em tình nguyện viên đã góp công sức, tiền của để tạo nên một sân chơi bổ ích. Em cũng xin cảm ơn mợ KUNKON của OFHP đã giúp em tìm F1 bị lạc trong buổi SN.

Hy vọng 4R tiếp tục có những lần sinh hoạt bổ ích trong tương lai. :41:

Chỉnh sửa cuối:

KunKon

Xe hơi
Em cũng tiếp lời các bác và xin cảm ơn BĐH, các Bang, Chi, Hội và anh em tình nguyện viên đã góp công sức, tiền của để tạo nên một sân chơi bổ ích. Em cũng xin cảm ơn mợ KunKon của OFHP đã giúp em tìm F1 bị lạc trong buổi SN.

Hy vọng 4R tiếp tục có những lần sinh hoạt bổ ích trong tương lai. :41:
Hì hì, Kụ đã sửa cho em rồi ợ.
Rất mừng là hum đó em làm được 1 việc tốt. Nói thực sự với kụ là hum đó đông quá em không thể nhớ nổi khuôn mặt của kụ thế nào được. Kụ có thể post cho em tấm ảnh có kụ được không ợ???
Mà vợ kụ cho kụ đi chơi lại kèm theo cả F1 thì kụ làm sao mà rảnh rang được chứ? huhuhu:P(y)

denon

Xe tải
Mặc dù đột xuất không được tham gia xong xin cám ơn BTC, mợ Z4, Bác ZIPPO, Bác.., Bác. . và toàn thể các Bác đã nhiệt tình ủng hộ để có một buổi SN thật hoành tráng "qua ảnh" .
Tiếc quá, tiếc quá. Thay mặt các Bác đang tiếc như Tôi rất mong có một ngày trong năm, sẽ có một lý do nào đó mà BTC sẽ cho anh em chúng tôi được gặp nhau được một lần nữa

KunKon

Xe hơi
Tks

Hum đấy nói chung là rất vui phải không các kụ, các mợ?

Nhân đây e cũng xin cảm ơn các kụ trong BDH, cùng các kụ khác đã rất nhiệt tình giúp đỡ để chúng ta có 1 buổi sinh nhật thật vui vẻ. Mặc dù lúc đầu trời có mưa chút nhưng vẫn không làm giảm không khí vui vẻ của buổi sinh nhật phải không các kụ? Em ấn tượng nhất là lời phát biểu của bác ác min đại
nhân: "diễn đàn ô tô phân.com":77:. Cả nhà đc bữa cười đau hết cả bụng ợ.

Tiện đây em cũng có 1 ngu ý là các bác nên tổ chức off thường xuyên hơn chút được ko ợ. Lấy 1 ngày nào đó để tổ chức cho anh em gặp mặt, chứ 1 năm với 1 lần được gặp mặt đông đủ thế này thì ít quá ợ :'(

Em xin cảm ơn các kụ lần nữa ợ

TAKESUKO

Xe tải
Xin cảm ơn cảm ơn rất nhiều, sinh nhật lần này hơi bị hoành tráng đó, vui quá vui quá ....
(mợ liễu: Mợ bỏ cái chữ kí đó đi, ghê quá, người yêu em nhìn thấy ghen chít, ....)

Em ấn tượng nhất là lời phát biểu của bác ác min đại
nhân: "diễn đàn ô tô phân.com":77:. Cả nhà đc bữa cười đau hết cả bụng ợ.
Hí hí, ai bẩu cụ nào đặt tên nghiệt ngã quá làm chi, rõ ràng là phát âm chuẩn là /f^n/ mừ :P(b)

KunKon

Xe hơi
Hum e xem ti vi rõ ràng thấy bác Lộc đẹp tria dễ sợ ợ, 1 phong cách rất xùy tuyn. Hum bác lên phát biểu nhìn bác: vâng, xin cảm ơn quan viên 2 họ (y). Lúc bác đứng lên bục phát biểu (lúc tránh mưa) mà e chỉ sợ bác ngã ợ :(. Nhìn cứ lung lay như răng ông lão ấy :mad:

CAPAT

Xe đạp
EM thấy vui quá các bác ạ. Nhưng xe của bác nào mà em thay lốp thì lần sau em chịu thôi. mệt lắm rồi

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Vâng, xin cảm ơn tất cả. E thề