Honda City có ồn không

Tomcat007

Xe đạp
Tầm 600 củ khoai mình định chọn Honda City L hoặc Vios G ; trong 2 cái mình đi xem thì thấy Vios hơi xấu, nhưng điều hòa mát ,chỗ ngồi thích đằng sau thì không có cái U nhô lên. City thì cũng gọn, an toàn và có vẻ hơi bốc hơn; Vios thì điềm đạm hợp với mấy anh già. Hôm trước đi Mazda 3 của ông em thì ồn quá và thấy không bốc ; bán tải khác của ông em Ranger thì đi thích thật nhưng đắt quá. Nghe nói Honda City lạnh hàng ghế sau kém ( mình hỏi người quen họ đi rồi thì bảo vậy ) nên rất đáng tin ; còn nữa mọi người nói xe này đi ồn kinh lắm nên rất lăn tăn khoản này. Mấy bác trên nhóm xin cho 1 lời khuyên, tóm lại là xe rẻ tiền thì không thể đòi hỏi nhiều nhưng mà ồn hơn Vios với Mazda thì mình sẽ chọn 2 ông kia. Mời các bác vodka.

namson229

Xe điện
xe Hạng B thì ồn rồi - chấp nhận dc, điều hòa ghế sau (có cửa gió) cũng yếu; e đi city 2014; giờ city ra form mới cũng đẹp; sau có tiền đổi lên xe 7 chỗ cho rộng rãi

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Em tai trâu nên đi xe 5-700 triệu thấy ồn như nhau. Nên thích xe nào là cụ quất thôi !
À, còn vụ điều hòa thì cũng không đến mức hàng ghế trước rét mà hàng sau nóng, mùa hè để 25 độ là ổn trong xe và đỡ chênh khi ra ngoài.