Thảo luận Hỏi về loa sub gầm ghế và cái vụ bảo hành phần điện

dũngbùi1409

Xe máy
Em chào các bác. Hiện em đang đi peugeot 5008, đã lên loa sub điện. Em có 1 số câu hỏi như sau
- Vì em chỉ trích đúng dây loa cánh sau, nên nếu sau này em về zin, tháo hết đồ ra và cuốn lại băng dính vải đè lên cái vết mà em trích dây thì hãng có phát hiện ra là xe đã bị độ mà từ chối bảo hành ko ạ ?
- Sắp tới em tới lịch bảo dưỡng hãng (xe em mới đi được 7k km ạ, xe rất mới), nếu giả sử lúc hãng họ kiểm tra xe thấy có chi tiết phần điện bị hỏng nhưng thấy cái dây câu bình của em thì từ chối bảo hành, em đem xe về nhà và tháo hết đồ ra, đem lại ra hãng tại chị nhánh khác để bảo hành thì họ có lưu lại lịch sử là xe đã bị mất bảo hành ko ạ ?
- Nếu trường hợp xấu nhất em k lươn lẹo đc và mất bảo hành phần điện, thì giả sử các chi tiết khác k thuộc phần điện bị lỗi (ví dụ như thước lái, em thấy nhiều bác đi peugeot hay phải bảo hành thước lái) thì vẫn được bảo hành thay thế miễn phí chứ ạ
Em thật sự cảm ơn các bác rất nhiều ạ. Em đam mê độ audio để nghe cho đã nhưng mà cứ rén vụ bảo hành ghê

duytrong

Xe lăn
Mỗi hãng họ đều có các đều khoản bảo hành và yêu cầu khắt khe khác nhau, mà độ có cai loa Sup điện mà nhiều nỗi no, phiền toái thế thì độ làm gì cho nó mệt, chơi thì phải thoải mái mới sướng chứ.

dũngbùi1409

Xe máy
Mỗi hãng họ đều có các đều khoản bảo hành và yêu cầu khắt khe khác nhau, mà độ có cai loa Sup điện mà nhiều nỗi no, phiền toái thế thì độ làm gì cho nó mệt, chơi thì phải thoải mái mới sướng chứ.
Em thấy mấy ông bạn em đi peugeot đều phải đi bảo hành thay mới thước lái, mà hãng báo giá hơn 4 chục củ mà giờ ko có bảo hành thì cũng xót lắm ạ

duytrong

Xe lăn
Em thấy mấy ông bạn em đi peugeot đều phải đi bảo hành thay mới thước lái, mà hãng báo giá hơn 4 chục củ mà giờ ko có bảo hành thì cũng xót lắm ạ
Thế thì đừng can thiệp độ chế gì cho nó lành cụ ạ.

Cuongnguyen29

Xe đạp
Em cũng đam mê món âm nhạc, nhưng nhìn thấy đống dây dợ lại thấy hơi rén