[VOC] Đội Cóc già đang tìm gara để bảo dưỡng xe!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Tình hình là đội Cóc già nhìn mấy đội Cóc cụ, đội Nhái bén độ độ cắt cắt hàn hàn, nào thì nhập đến hàng chục bộ lốp chuyên dụng dành cho offroad, nhập đến mấy chục bộ tời rồi cản trước cản sau ....thì cũng sốt ruột, muốn tìm một gara tin cậy để bảo dưỡng chiếc xe của mình hòng hôm này cũng ra sức thi thố, biết đâu chuyến này ẵm được cái giải ...khuyến khích, mở mày mở mặt với thiên hạ.
Hôm nay đội Cóc già đi khắp Hà nội mong để tìm một cái gara ưng ý nhưng hoàn toàn thất vọng vì tất cả các gara ở Hà nội hiện nay đều không đáp ứng đủ nhu cầu mà đội Cóc già đề ra (Kể cả các hãng cho đến gara cỏ)
Chỉ còn mỗi một gara ở số 1 phố Hồ hoàn kiếm là đội này chưa tới vì hết thời gian. Hy vọng ngày mai cả đội sẽ đến và đây sẽ là nơi tốt nhất có thể bảo dưỡng được chiếc xe của đội Cóc già. Mong rằng tối mai hoặc chậm nhất là sáng ngày kia bọn em sẽ có thể có vài dòng tốt đẹp về cái gara này.
À có bác nào trên nhà mình đã bảo dưỡng xe ở đấy chưa? Xin cho đội em một lời khuyên với, bọn em đang bối rối quá!

Evolution

Xe điện
Số 1 Hồ Hoàn Kiếm là hàng nộm bò hả anh Sơn :P

OF vì cộng đồng
Số 1 Hồ Hoàn Kiếm là hàng nộm bò hả anh Sơn :P
Ở đó có một gara thật mà, chờ đấy em mang xe qua bảo dưỡng rồi sẽ biết.Em thấy chỗ đó nhiều người ca ngợi lắm:))

hoangminhtnvn

Xe điện
Ở đó có một gara thật mà, chờ đấy em mang xe qua bảo dưỡng rồi sẽ biết.Em thấy chỗ đó nhiều người ca ngợi lắm:))
em ^:)^ anh> anh lại mở thêm thớt chém gió bên này phỏng, mà em có quen gara 87 Láng hạ đấy, thấy bẩu ngon lém, anh có quen không, em giới thiệu cho nhá

OF vì cộng đồng
em ^:)^ anh> anh lại mở thêm thớt chém gió bên này phỏng, mà em có quen gara 87 Láng hạ đấy, thấy bẩu ngon lém, anh có quen không, em giới thiệu cho nhá
Ối ối,chỗ đấy làm không được đâu bác ạ.
Chiều qua bọn em đã đến số 1 HHK, hoá ra ở đấy bà chủ lại là...phụ nữ. Sau khi được biết yêu cầu rất cao của cả hội,bà chủ hất hàm hỏi :- Mấy anh ở OF thì có biết hội Ô fở ko?
May cho mấy anh em quá :- ôi dào,cái hội ấy thì em quen gần hết! à mà chị cần gì?gì chứ súng ống bọn em đầy..
- hehehe thế thì chụp cho chị vài kiểu kỷ niệm....ngày VOC nhé?....chị sẽ giảm tiền bảo dưỡng cho.Mà nhất định cái xe tay chị BD kiểu gì cũng sẽ giành giải nhất cho mà xem!
Thôi thì được lời như mở tấm lòng, thấy cái xe màu đỏ nhìn cũng khá đẹp ở bên ngoài, em bảo chị đứng vào em làm mấy tấm kỷ niệm

Nếu các bác có hứng thì em đến chụp nốt xem chị này bảo dưỡng xe của đội Cóc già như thế nào nhé!

hoangminhtnvn

Xe điện
bao giờ anh đi bảo dưỡng thì gọi em với nhá, em cũng cần bảo dưỡng 1 số thứ ạ=D>

Bình X-Five

Xe container
Úi giời, quả này sau ngày 19/9 toàn bộ xe tham gia VOC nhảy hết vào gara của bà chủ này sửa mất thôi!
Hiện giờ có Baby Wash rồi, sắp tới chắc có thêm Baby Tunning nữa là chuẩn đới :x:x:x:x:x

cuchuoi79

Xe hơi
mợ chủ gara ở đâu đó cụ để em mang em ra bảo dưỡng =P~

haynhi

Xe hơi
Bác này PR showroom chuyên nghiệp luôn