Chuyên gia về xe Ford giúp em cái ạ.

tramper

Xe tải
Em đang chạy ES XLT 2007 đây, nhận xét khách quan cho bác Vanessa tham khảo nhá:

Em cũng mua ES 2007, mọi người bảo sao không thêm tý chon Santa, em nghĩ rằng, Xe cú sâm thì về đẳng cấp chắc vẫn chưa thể bằng Ford được, được nên vẫn chọn Es, mà giá cạnh tranh hơn

Es đời trước không biết ăn uống thế nào, nhưng em đang chạy (động cơ đời mới) 14-15L/TP tùy theo cung đường mình chạy, đường trường khoảng 9.5L. Với 2.3 uống như vậy là bình thường không cao

Máy em này khá êm ái, chuyển số rất ngọt, tầm nhìn rộng, khung gầm đi chắc, riêng chống ồn sàn thì không tốt lắm

Nội thất tổng thể được, đường nét trau chuốt, chỉ có chất liệu da hơi cứng

Về vụ khi bán lại rớt giá nhiều hơn dòng To, cái này công nhận, vì thực tế là như vậy, do thói quen dân ta vẫn chuộng To, bác đã thích Ford thì phải chấp nhận cái này

Kết luận: Ý kiến cá nhân em bác nên chọn Es, chúc bác sớm cưới được vợ 2

hon nhien

Xe điện
Em đang chạy ES XLT 2007 đây, nhận xét khách quan cho bác Vanessa tham khảo nhá:

Em cũng mua ES 2007, mọi người bảo sao không thêm tý chon Santa, em nghĩ rằng, Xe cú sâm thì về đẳng cấp chắc vẫn chưa thể bằng Ford được, được nên vẫn chọn Es, mà giá cạnh tranh hơn

Es đời trước không biết ăn uống thế nào, nhưng em đang chạy (động cơ đời mới) 14-15L/TP tùy theo cung đường mình chạy, đường trường khoảng 9.5L. Với 2.3 uống như vậy là bình thường không cao

Máy em này khá êm ái, chuyển số rất ngọt, tầm nhìn rộng, khung gầm đi chắc, riêng chống ồn sàn thì không tốt lắm

Nội thất tổng thể được, đường nét trau chuốt, chỉ có chất liệu da hơi cứng

Về vụ khi bán lại rớt giá nhiều hơn dòng To, cái này công nhận, vì thực tế là như vậy, do thói quen dân ta vẫn chuộng To, bác đã thích Ford thì phải chấp nhận cái này

Kết luận: Ý kiến cá nhân em bác nên chọn Es, chúc bác sớm cưới được vợ 2
Nhất trí với bác. Em đang chờ cưới một chú, nhưng để em bổ xung tí:
Ý kiến cá nhân em bác nên chọn Es- second-hand :) :) :)

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Đang lái xe trên đoạn đường này: 2 (1 lái chính và 1 lái phụ) Bắp Bơ
Có trộm, có trộm. Anh em Ford đâu rồi, nhà có ......................trộm. E thề

Cutý 0958

Xe đạp
Bạn đã đi thử chưa mà bảo ăn xăng??
Tôi đang cưới 1 em Ecape 2008 2.3L 4x2 đã lắp thêm 1 số thứ cho giống 4x4
nói chung là cực ổn. Nhiên liệu tiêu hao gần 10,3L x 100km (tôi đi trong phố nhiều hơn), máy khoẻ, bố trí cần số có chút thay đổi so với đời trươc nên cảm giác rất phê.. Bác nên lái thử rồi sẽ kết ngay.

Cutý 0958

Xe đạp
Bác nào đã đi Ecape cho hỏi tỵ
Tôi đang đi Ecape 2008 2.3L với bộ lốp tiêu chuẩn của hãng nhưng khi chạy đường trường có cảm giác hơi ồn 1 chút.
Tôi nghe nói nếu thay 2 quả lốp trước của hãng Michelin thì tiếng ổn sẽ giảm thiểu rất nhiều, có đúng thế ko các pác. các pác cũng tư vấn cho em mua lốp đó ở đâu?? giá cả thế nào để nhà em thay.

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
2007 hay 2008 ? 2008 chỉ có hàng nhập

Dường như bác đi XCAPE 2007 4x2 2.3 XLS chạy lốp Gooyear Fortera

Cảm giác như lốp này cứng hơn Micheline. Để thế mà đi cũng được

Nếu cưong quyết thay thay lốp Micheline thì bán cho em một cái lốp cũ để thay cho lốp dự phòng (bán cả vành nữa thì càng tốt) :21: :21: :21: