Bác nào có hiểu biết sâu rộng về Captiva xin chỉ giáo

mr_chipheo

Xe buýt
(b) em đang định rước 1 con mà đang phân vân ...bác nào chơi rồi chỉ em với

captivaltz

Xe điện
Bác thích nói nó tốt hay nói nó xấu ạh, cái gì nó cũng có nhiều thứ để nói lắm, vấn đề bác thích xe loại giề, SUV hay SEDAN, mà Cap mới bây giờ lấy khó lắm em sợ bác lại chửi loạn lên cũng chă chắc đã lấy được, mà bác định đầu tư để lấy vợ 2 bao xèng???

mr_chipheo

Xe buýt
Tốt hay xấu bác cứ nói ra hết đê? để còn tham khảo, ước mơ cưới được em X5 nhưng chưa có xiền, cưới tạm em Cap bao h có xiền li dị em Cap cưới em X

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
bác nào muốn chơi Captiva thì có đầy xe đấy xe nhập hẳn hoi ạ máy dầu động cơ 2 chấm, 2 cầu nhưng mỗi tội em thấy giá hơi cao hình như khoảng 44 nghì hiện có bán ở GM-Daewoo Phạm Hùng ấy ạ

Tony Hoang

Xe đạp
bác nào muốn chơi Captiva thì có đầy xe đấy xe nhập hẳn hoi ạ máy dầu động cơ 2 chấm, 2 cầu nhưng mỗi tội em thấy giá hơi cao hình như khoảng 44 nghì hiện có bán ở GM-Daewoo Phạm Hùng ấy ạ
CAP vietnam em muốn đặt một em màu đỏ đun mà nó trả lời là không có, trong khi đấy em thấy con CAP đầu tiên của OF lại có màu đỏ đun, không biết có phải xe nhập không nhi?

xebo

Xe bò ! ©
CAP vietnam em muốn đặt một em màu đỏ đun mà nó trả lời là không có, trong khi đấy em thấy con CAP đầu tiên của OF lại có màu đỏ đun, không biết có phải xe nhập không nhi?
Cap ở VN có màu đỏ đun (hơi sẫm màu) đấy bác, chính cái màu bác nhìn thấy đầu tiên của OF đó. Bác cứ yêu cầu màu ấy thì khả năng nhận được xe sớm hơn vì ít người đặt. :D

captivaltz

Xe điện
Em nghĩ bác chỉ có cơ hội đi Cap lướt chứ xời loại jin thì hy vọng ít lắm! Mà em nói thật bác định phang X5 thì hiện nay bác thừa khả năng làm con San ta Fe chứ tội gì đi Cap! :))
Em đi Cap nhưng em khuyên bác chân tình nhất đấy:D

huytct

Xe tăng
Hoan nghênh bác CAPTIVALTZ vì tinh thần phê và tự phê. Nếu được các tương luôn ưu nhược điểm của em nó lên đây cho mọi người biết luôn nhé!

captivaltz

Xe điện
Hoan nghênh bác CAPTIVALTZ vì tinh thần phê và tự phê. Nếu được các tương luôn ưu nhược điểm của em nó lên đây cho mọi người biết luôn nhé!
Chả có phê hay tự phê đâu bác ợ, em cứ nói trên quan điểm vừa tiền thôi , bác gì định mua X5 thì bác có khoảng 50-80% số tiền rồi thì chuyện mua San ta Fe là chuyện đơn giản, còn bác ấy định mua Mờ Tịt thì em chả dám bẩu bác ấy lấy SF đâu.
Còn với cá nhân em chỉ có khoảng 35K em chỉ mần em Cap là vừa tiền thôi chứ thèm SF, SRV, RAV4, ML, RX lém nhưng tình trạng tiên có khồng nên Cáp thấy ngon roài chả mong giề hơn đâu bác ạh :D