Thảo luận App cho Lexus

Prodixetho

Xe đạp
Chào mấy Bác,

Mình thấy có Android App cho Lexus để quản lý 1 số tính năng mà sao không cài được. Mấy bác có thể cho thông tin về cách sử dụng App cho Lexus không nhỉ...

Prodixetho

Xe đạp
Ý cụ nói giao diện trên xe có phần app?
À không phải Bác, là app cài trên điện thoại. Có thể điều khiển xe từ xa như nổ, tắt máy, điều hòa, theo dõi quãng đường, định vị xe v.v.v. E thấy trên CH Play có 1 số app mà chỉ dùng cho Trung Á hay Mỹ gì đó.
Bác nào dùng Lexus chia sẻ thêm nhé.

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
Trên app store có bao nhiêu cái app liên quan tới lexus em cũng cài đặt tuốt nhưng xe k nhận cái nào. Có thể bọn Lex nó chỉ tích hợp app ở các nước phát triển còn các nước đang phát triển nó nghĩ dân trí thấp nên k tích hợp cho thị trường ở ta :D

doquocan

Xe hơi
Ý bác là con app lexus smart device link à, giống con toyota device link mà em cũng k dùng, kết nối trực tiếp apple carplay luôn chứ k dùng bluetooth nữa :))

Prodixetho

Xe đạp
Ý bác là con app lexus smart device link à, giống con toyota device link mà em cũng k dùng, kết nối trực tiếp apple carplay luôn chứ k dùng bluetooth nữa :))
Đúng bác, em thấy trên App có nhiều tính năng kiểm soát xe, Apple Carplay thì bình thường rồi. Mà chắc ở VN ko dùng App dc.

doquocan

Xe hơi
Đúng bác, em thấy trên App có nhiều tính năng kiểm soát xe, Apple Carplay thì bình thường rồi. Mà chắc ở VN ko dùng App dc.
App chính vẫn là con lexus smart device đó bác, mà ở VN k có app gì cho xe ngoài cái map thì phải, cũng khó dùng nên e cũng k dùng

Prodixetho

Xe đạp
App chính vẫn là con lexus smart device đó bác, mà ở VN k có app gì cho xe ngoài cái map thì phải, cũng khó dùng nên e cũng k dùng
Em tìm không ra App Bác ạ. Bác có thể chia sẻ? Em thấy có mấy App cho thị trường khác, ởn Vn không cho cài, có app cài được nhưng không thể kết nối với xe được. :(

doquocan

Xe hơi
Em tìm không ra App Bác ạ. Bác có thể chia sẻ? Em thấy có mấy App cho thị trường khác, ởn Vn không cho cài, có app cài được nhưng không thể kết nối với xe được. :(
App ở giữa bác ạ, em down về khá lâu
rồi