[Thảo luận] Các bác đi minh khai - đại la chú ý làn đường

hamy

Xe máy
Vì chỗ ngã tư chợ mơ chỉ cần đỗ sai làn đường đi thẳng và rẽ xuống trương định là áo vàng bên đường phi sang ngay. Mặc dù vạch làn đường đã mờ hết và không được rẽ trương định. Tôi đã chứng kiến rất nhiều bác ở đây bị mất tiền với chúng nó rồi đấy. Các bác đi hướng này khi gặp đèn đỏ ở ngã tư chợ mơ chú ý nhé.

HUGO

Xe tải
có cụ Libor chày cối được xxx chỗ này rồi đới:21::21::21::21:

Carens2009

Xe điện
Em vẫn chưa hình dùng được ,bác cho 500 hình được không.Mà hình như có cụ nào nói về vấn đề này rồi hay sao đấy

Xecutkit2008

Xe điện
Cái này đã cảnh báo trên này lâu rồi ạ, vì đường trương định cấm oto nên các bác đỗ ở minh khai chỗ đèn xanh đèn đỏ giao cắt với đại la- bạch mai - trương định thì nên đõ sát hướng lề rẽ bạch mai.:6:

vietran

Xe ba gác
Chỗ ấy đường rất hẹp chỉ đủ cho 2 xe con đỗ song song, muốn đi thẳng thì đỗ sang phải. Chỗ ấy là một cái bẫy, cháu dính một lần rồi. Đường rất hẹp k có chỗ táp vào khi bị toét, thằng lính chạy theo cháu như chạy theo cục xương. Cháu đưa 1 lit cho thằng thu tô, nó cầm rồi còn mở mồm bảo: Thôi anh em cũng nắng nôi, nội bộ cũng phức tạp đừng nói gì nhé:101:. Cái chỗ hay tai nạn k đứng toàn rình người ta hở ra là đớp, sao lại có cái cao quý thế k biết.:))

atti_vn

Xì hơi lốp
Em vẫn chưa hình dùng được ,bác cho 500 hình được không.Mà hình như có cụ nào nói về vấn đề này rồi hay sao đấy
Hướng MK -> ĐL chỗ ngã tư chợ mơ ô tô chỉ đc rẽ phải (có lỗi rẽ riêng đèn đỏ vẫn đi) và đi thẳng, ở chỗ đợi đèn đỏ dành cho tất cả các phương tiện đi thẳng và rẽ trái và có vạch phân làn, nhưng ô tô lại không đc rẽ trái nên bác ô tô nào đi thẳng đợi đèn đỏ đỗ vào phần đg rẽ trái bị tóm -> nộp tền bác ạ. :21:

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Bây giờ k cấm nữa đâu các bác ơi! bác chủ thớt thấy trong vòng 2 tuần trở lại có ai bị phạt vì lỗi này thì confirm em biết với.
Trước đây, 1 lần đi 2 bánh em đã cố tìm xem bên lề đường có cái biển báo nào k? thì k thấy. Nhưng vài tháng gần đây, khi đi qua em thấy gần ngã rẽ sang chợ mơ có cái biển chỉ rõ 2 làn đường: Bên trong đi thẳng; Bên ngoài đi thẳng và rẽ trái.
Một lần đi từ MK về ĐL em đã dừng đèn đỏ ở làn ngoài. Kết quả k sao! cũng chả thấy xxx, chắc k kiếm chác được nữa các chú rút rồi!

hamy

Xe máy
Cũng có hôm nó không bắt có thể là có xe buýt đỗ trước nếu nó bắt mình thì bắt cả buýt a? tắc đường chết luôn nên tôi nghĩ nó tha đấy. Đúng như bác atti và viettran nói đấy các bác đi thì chú ý thôi. Tôi thì toi cùn đã có lần chửi nhau với bọn nó rồi vì tôi hay di qua mà nó đã bỏ đâu.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Cái này khó ở chỗ là đường vạch quá mờ:mad:

Cái này đã cảnh báo trên này lâu rồi ạ, vì đường trương định cấm oto nên các bác đỗ ở minh khai chỗ đèn xanh đèn đỏ giao cắt với đại la- bạch mai - trương định thì nên đõ sát hướng lề rẽ bạch mai.:6:

muadem

Xe cút kít
Bây giờ k cấm nữa đâu các bác ơi! bác chủ thớt thấy trong vòng 2 tuần trở lại có ai bị phạt vì lỗi này thì confirm em biết với.
Trước đây, 1 lần đi 2 bánh em đã cố tìm xem bên lề đường có cái biển báo nào k? thì k thấy. Nhưng vài tháng gần đây, khi đi qua em thấy gần ngã rẽ sang chợ mơ có cái biển chỉ rõ 2 làn đường: Bên trong đi thẳng; Bên ngoài đi thẳng và rẽ trái.
Một lần đi từ MK về ĐL em đã dừng đèn đỏ ở làn ngoài. Kết quả k sao! cũng chả thấy xxx, chắc k kiếm chác được nữa các chú rút rồi!
Ai bẩu cụ thế??? Cụ nhìn kĩ bên phải gần cái bưu điện (khuất bóng cây) có cái biển cấm oto rẽ trái đới nhớ:69::69::69:

Lê Chon goang

Xe tải
Đi lối Phương Mai là cổng số 3. Nếu bí tí nữa, các Bác đỗ và gửi xe bên Viện Lão Khoa cũng OK. Nhưng bên ấy thường chật. Bí nữa thì phi thẳng vào Việt Pháp để miễn phí luôn( Chú ý để phía trong)

tamanguyen

Xe điện
em cũng dính quả ở chỗ này một lần rùi, em đi MK- DL vì đường hệp và đông quá lại thấy hai bác nũa đằng trước em cũng đõ làn trong lênn em cũng theo thế là cả ba vào rọ của xxx. em cứ thắc mắc sao cái biển nó cắm ở chỗ hiểm làm mình éo nhìn thấy.

MaxiesNguyen

Xe hơi
có bác chủ thớt nào cho e kính nghiệm đi oto trên đường Cầu Thanh Trì ko ah? nhà e ở Lĩnh Nam đi làm đến Trần Duy Hưng, em sắp đi o tô nên hơi run vì ko có kinh nghiệm đi ở HN mấy:D

henryk

Xe buýt
Vì chỗ ngã tư chợ mơ chỉ cần đỗ sai làn đường đi thẳng và rẽ xuống trương định là áo vàng bên đường phi sang ngay. Mặc dù vạch làn đường đã mờ hết và không được rẽ trương định. Tôi đã chứng kiến rất nhiều bác ở đây bị mất tiền với chúng nó rồi đấy. Các bác đi hướng này khi gặp đèn đỏ ở ngã tư chợ mơ chú ý nhé.
Cảm ơn Cụ chủ đã cảnh báo.

alucard07

Xe hơi
em cũng vừa bi XXX ở chỗ đấy xong, mấy hôm sau cẩn thận nhưng thấy nhiều xe dính chỗ đấy lắm

Hoangtungaytho

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Bọn này ăn bẩn lắm, em cũng đã từng dính ở đó 1 phát, cãi nhau 1 lúc với nó, em nhất quyết không đưa giấy tờ, ông già thấy căng thẳng gọi ông chú ra gần đó ra xin đi luôn. xxx lại còn nói với 1 câu lần sau xin các a 1 câu a cho đi thế mới bực