[Thảo luận] Em bị túm ở chợ Mơ ạ! Các cụ giúp em với!

Libor

Xe điện
:'(:'(:'( Hum nay em chạy đường Minh Khai, về đến chợ mơ thì bụng đã bảo dạ : Chỗ này hay bắt sai làn lắm! Em mới liêc mắt xem biển báo...thì chắc chắn đi thẳng sang Đại La các cụ đi làn nào cũng đc....vì em thấy cả 3 làn đều có mũi tên đi thẳng! Nhìn xuống đường ...chả thấy cái vạch chó nào cả...vì mờ hết rùi... em ung dung tiến khi đèn vừa xanh...nhưng khổ quá...đến giữa ngã tư em thấy phía xa xa đường Đại La đang ùn ứ..tắc nặng...nên em rẽ phải sang Bạch mai...thế là bị xxx túm ngay cửa chợ mơ...Em mới kéo kính xuống bẩu:
- Đường Đại La tắc nặng lắm...tớ thấy chú xxx đằng xa kia bắt tớ rẽ đường này!
+ Ko được, đề nghị anh xuống xuất trình giấy tờ. Anh đã vi phạm đi sai làn đường.
- Này, anh hỏi chú nhá...thế đầu đường Minh khai có biển cấm rẽ phải ko? anh thích rẽ đâu anh rẽ chứ? lòng đường làm chó gì còn cái vạch phân làn nào mà vặn vẹo hử? :102::102::102::102: Nói thêm câu nữa anh ...át cho phát giờ! :21::21: hí hí... thế là chú ấy lảng...em cũng đi nuôn...thực lòng em cũng chả hỉu mắng chú ấy thế đúng hay sai nữa...các cụ chỉ giáo cho em vụ này với? Cụ nào gần đó chụp hết ảnh biển báo và vạch dưới lòng đường lên đây để em xem lại nhá! (b)(b)(b) vì em chả dám đi qua đấy nữa đâu...chú ấy thù em rồi!

Chỉnh sửa cuối:

tu-bong

Xe buýt
U RA ura .Được đây.khá khen cho bác nhanh chí.Phải em ,em rúm cả ngu chi chứ chả phải tứ.Nhưng bác đi thẳng mà bác tiến sát về bên trái làn là lỗi rồi đấy ,lần sau rút kinh nghiệm bác nhé.Không thoát mãi đâu bác nhé.Chúc bác thượng lộ bình an

luis

Xe hơi
Cụ giỏi thật đấy,chỗ ý em chưa đi nên không biết nhưng hôm nọ em còn bị bắt không bật đèn lúc 18h10 cơ.Em gặp phải xxx chó má.Cụ rót em chén cho em khỏi tủi thân đi...

LX2768

Xe hơi
Chúc mừng bác tai qua nạn khỏi (b)(b)

Libor

Xe điện
U RA ura .Được đây.khá khen cho bác nhanh chí.Phải em ,em rúm cả ngu chi chứ chả phải tứ.Nhưng bác đi thẳng mà bác tiến sát về bên trái làn là lỗi rồi đấy ,lần sau rút kinh nghiệm bác nhé.Không thoát mãi đâu bác nhé.Chúc bác thượng lộ bình an
Ko đúng bác ơi...em liếc rất nhanh nhưng chắc chắn bên phải đường Minh Khai (sát chợ Mơ luôn) có cái biển giống cái 411 ở dưới đây nhá...tức là bác đứng sát bên trái để đi thẳng là đc. Vạch phân làn dưới lòng đường bị mờ hết rồi...thì bắt vào mắt ạ! :21::21::21::21:

yeugau

Xe tải
Em không hiểu cụ máu thế thì cần gì kêu gọi AE, mà giúp gì được nữa chứ *-)

V.T.A

Xe điện
cụ rẽ sai làn ròi , Từ Minh Khai rẽ ra Bạch mai là làn giáp vỉa hè ko bị lệ thuộc vào tín hiệu đèn ,còn dừng trước đèn đỏ phải theo tín hiệu đèn kép treo trên cao ,rẽ về Trương Định đèn hiệu lệnh nó nhanh hơn đi thẳng Đại La độ 10s

Giỏi cãi quá làm các cháu xxx hoảng thui:)):)):))

Libor

Xe điện
cụ rẽ sai làn ròi , Từ Minh Khai rẽ ra Bạch mai là làn giáp vỉa hè ko bị lệ thuộc vào tín hiệu đèn ,còn dừng trước đèn đỏ phải theo tín hiệu đèn kép treo trên cao ,rẽ về Trương Định đèn hiệu lệnh nó nhanh hơn đi thẳng Đại La độ 10s

Giỏi cãi quá làm các cháu xxx hoảng thui:)):)):))
Vầng, dưng em hỏi cụ nhá: ngay chỗ đó có cái bục hình tam giác...trên bục này ko có biển cấm rẽ phải...thì mình đc rẽ chứ nhỉ?
@ yeugau: Em đang cần các cụ giúp, là giúp cái ảnh chụp cụ thể toàn bộ chỗ ngã tư ấy ạ....kể cả dưới lòng đường...để anh em đi qua còn biết mà tránh, và đi đúng luật gt thôi ạ!

Tplas

Xe máy
Bái phục, bái phục bác:77::77::77::77:...Không còn gì để nói nữa!!!!

Kam_HN

Xe tải
Em cứ ngỡ cụ phải đổi thớt là: Em được quát một phát ở chợ Mơ vào mạt xxx chứ hở cụ :77: Cơ mà Cụ lanh trí quá ạ

V.T.A

Xe điện
Vầng, dưng em hỏi cụ nhá: ngay chỗ đó có cái bục hình tam giác...trên bục này ko có biển cấm rẽ phải...thì mình đc rẽ chứ nhỉ?
@ yeugau: Em đang cần các cụ giúp, là giúp cái ảnh chụp cụ thể toàn bộ chỗ ngã tư ấy ạ....kể cả dưới lòng đường...để anh em đi qua còn biết mà tránh, và đi đúng luật gt thôi ạ!
Có vạch kẻ đường chỉ hướng rẽ và phân làn đó cụ ơi ,mấy hôm nay mưa Xuân bùn che mất làm bẫy cho xxx đó cụ ,em bị dính sai làn 01 lần ròi nên nhớ lâu lém

bes

Xe lăn
Em cứ ngỡ cụ phải đổi thớt là: Em được quát một phát ở chợ Mơ vào mạt xxx chứ hở cụ :77: Cơ mà Cụ lanh trí quá ạ
He...he...các cụ chưa biết cái lão Lý Bò này rồi. Số 1 về Siêu Quậy trên OF luôn :redface::redface::redface:

Mr.Captiva

Xe buýt
các bác trong of bây giờ giỏi cãi quá thấy các chú xxx hiền lành cứ bắt nạt
:))

novsf

Xe tải
Chuẩn đấy ạ, mấy cái mũi tên dưới lòng đường chỗ này mờ hết rồi, em đi cách đây độ 1 tuần.
Mà em ngồi ghế sau nên nhìn đảm bảo chính xác

DIRE

Xe buýt
Cái vấn đề biển báo phân là với vạch sơn này rất chuối bác ạ, chỗ nào không quen thì cứ đi cẩn thận, đi thẳng thì vào giữa, trái ra ngoài, phải vào trong. Ít nhất thì cũng không phải cãi nhau với xxx

NTamthu

Xe tải
Chúc mừng cụ đã quát được xxx. Nhưng mà nếu cụ đến đó mà rẽ phải vưỡn sai vì cụ phải đi vào làn phân cách rẽ phải.

Xecutkit2008

Xe điện
Đúng là *** gặp phải thần cãi rồi.:)):21:

Libor

Xe điện
Chúc mừng cụ đã quát được xxx. Nhưng mà nếu cụ đến đó mà rẽ phải vưỡn sai vì cụ phải đi vào làn phân cách rẽ phải.
Vầng, có lẽ em cũng sai ạ...dưng em đã nói ngay từ đầu là em chấp hành đúng luật lắm... chỉ tại đường phía trước đang tắc dài mà em đâm đầu tiếp vào đó thì chít ạ...đành phải rẽ phải để chui qua Bách khoa đi đường vòng tránh chỗ tắc. Lẽ ra xxx phải tuyên dương em mới phải...đằng này chỉ chăm chăm đi thu ngân thui! :77: Em muốn hỏi các bác thạo luật là: khi trên đường bị mờ hết vạch phân làn rồi thì nó còn giá trị để phạt ko ạ? :102::102: