Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 79 - Mãi là Niềm tự hào

cafe sáng

Xe buýt
Hôm nay trực, rỗi rãi em cạy vỏ con chuột cửa ra. Hic, đứt dây mô tơ các cụ ạ.
Hàn vào lại hút choành choạch. Các cụ hỏng chuột đừng vội bỏ đi nhé.

dongco

Xe tăng
Hôm nay trực, rỗi rãi em cạy vỏ con chuột cửa ra. Hic, đứt dây mô tơ các cụ ạ.
Hàn vào lại hút choành choạch. Các cụ hỏng chuột đừng vội bỏ đi nhé.
ngon... hôm nào rảnh e cũng phải tháo ra xem chuột nhà e thía nào, dạo nài cũng chập chờn lém. còn cả mô tơ kính điện nữa chứ lên cũng chậm rì.

trongc

Xe tăng
anh KING tuần này có nghịch gì v2 ko vậy, có đồ gì thải ra mà còn dùng đc khoảng vài vạn cho v2 nhớ giữ cho e nhóe, he he he...
Có mấy con ốc đấy,e thấy tháo ra lắp vào thừa được 1 nắm đấy :D

dongco

Xe tăng
Có mấy con ốc đấy,e thấy tháo ra lắp vào thừa được 1 nắm đấy :D
ốc cũng ngon cụ ạ, v2 e tháo ra lúc lắp vào còn chả tìm thấy ốc với nong đen đâu cạ, chạ thừa mà toàn thiếu mới đau chứ.

dongco

Xe tăng
à mà cụ đã độ LCD chưa vậy? ko thấy show hàng , hôm nọ e đi rửa xe cho ông cậu, thấy chỗ đấy nó có cái DVD có màn hình nhỏ bên cạnh ,nó bảo tháo của xe 45 chỗ univer gì đó đòi 2,5 triệu. kết quá cơ nhưng chạ biết chất lượng thía nào nên thui, có cụ nào nhà mềnh biết loại này ko chỉ giáo nhà cháu với.
e nó y sì như hình ảnh nhà cháu mượn từ goole

cafe sáng

Xe buýt
ngon... hôm nào rảnh e cũng phải tháo ra xem chuột nhà e thía nào, dạo nài cũng chập chờn lém. còn cả mô tơ kính điện nữa chứ lên cũng chậm rì.
Tổ cha cái thăng tung cẩu. Dây điện kiểu gì mờ mủn tự nó đứt đấy.
Còn món đèn trần khoai quá, em đang định diy cái mới.
Kính điện sáng nay tháo tappi ra rồi lại lắp vào vì nhìn kín bưng sợ lợn lành thành lợn què.

dongco

Xe tăng
Kính điện sáng nay tháo tappi ra rồi lại lắp vào vì nhìn kín bưng sợ lợn lành thành lợn què.
cụ cứ bạo tay lên, đằng nào nó cũng ngắc ngoải rùi mà, e đã tháo ra là cho nó thành một đống luôn, he he... cơ mà e cũng ở gần các cụ cao thủ nhà mềnh nên có gì lại vác qua ăn vạ các cụ ấy tí.

vuahung105

Xe container
à mà cụ đã độ LCD chưa vậy? ko thấy show hàng , hôm nọ e đi rửa xe cho ông cậu, thấy chỗ đấy nó có cái DVD có màn hình nhỏ bên cạnh ,nó bảo tháo của xe 45 chỗ univer gì đó đòi 2,5 triệu. kết quá cơ nhưng chạ biết chất lượng thía nào nên thui, có cụ nào nhà mềnh biết loại này ko chỉ giáo nhà cháu với.
e nó y sì như hình ảnh nhà cháu mượn từ goole
cẩn thận nhé, loaại ấy hình như dùng cho xe lớn, chạy điện 24v đấy. mua về lại đắp chiếu

vuahung105

Xe container
anh KING tuần này có nghịch gì v2 ko vậy, có đồ gì thải ra mà còn dùng đc khoảng vài vạn cho v2 nhớ giữ cho e nhóe, he he he...
đầy. lão cần cái gì thì hú, nếu có thì e chuyển cho. e hay tha lôi linh tinh đồ phế thải mà.

dongbaclangtu

Xe điện
Kính điện em mới vệ sinh dầu mỡ bác định tháo ra làm gì? Tháo ra nhiều hỏng cái ngoàm sắt cố định đấy.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Các Bác cũng xem dùng keo gì để bôi giữa phần da và tấm trên đi là vữa ạ,
Làm cái này có nhanh không Bác IN?,
Em đặt gạch trước nhá: cả bộ bốn cánh luôn ạ, Hì hì Em cứ chạy trước cái mặc dù dự án vữn còn trứng nước
Keo dán da vào tappi em thấy ngoài hàng toàn dùng keo đầu chó ( hay còn gọi là đầu sói) mà nhóm thanh niên dạo này thích hít đấy bác ạ.
Còn hoàn thiện thì em nghĩ cũng nhanh thôi nhưng quan trọng là có kích thước chuẩn ợ.
Mà bác cứ để em làm chuột bạch cho đến khi hoàn thiện đã. Vì của em lại phải bọc lại không dùng da theo xe được vì có nhiều lỗ bắt ốc.
Nếu ổn sau đó mới triển khai đại trà. Lúc ấy các bác đặt bao nhiêu bộ cũng ok. Miễn sao giá thành chấp nhận được

Chỉnh sửa cuối:

cafe sáng

Xe buýt
Kính điện em mới vệ sinh dầu mỡ bác định tháo ra làm gì? Tháo ra nhiều hỏng cái ngoàm sắt cố định đấy.
Bên lái nó lên giữa chừng rồi ứ chịu lê đỉnh cụ ạ. Cứ phải lấy tay lay lay, vuốt vuốt nó mới ngập.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Bên lái nó lên giữa chừng rồi ứ chịu lê đỉnh cụ ạ. Cứ phải lấy tay lay lay, vuốt vuốt nó mới ngập.
Bác vệ sinh gioăng dẫn kính đi. Nhưng cũng có thể do đường dây không tốt bị hao điện vì ce em cũng thế. Nếu lấy trực tiếp từ accu thì lên xuống ầm ầm. Nhưng qua công tắc, dây tho thoảng cũng bị ợ

Cerato-6134

Xe container
@@@@@@@ Các Cụ PCVT Bác Cé đang di chuyển về phía tây, đề nghị các đồng chí bầy binh bố trận mật phục tại hai đầu cầu nhé .....@@@@@@@@@
Em về đến Nâm Thao rồi ạ, món cá cuả bác vưỡn ngon, đá em để thùng xốp vưỡn chưả tan.

ZINGGE

Xe tăng
Em đã vìa đến nhà sau 1 tuần lang bạt xa nhà ạ. Bác lãng tử: Em vừa cưỡi em nó về đây ạ, cảm nhận của em thì thấy cũng được ạ. Tý em sẽ phun ảnh lên đây nhé.

ZINGGE

Xe tăng
tình hình là e đag đi TN. tối về. mai lại lên. bác zing ở đâu e ghé thăm tí kiếm ly cafe
Bác còn ở TN không ạ. Em vừa đi c tác về và mới biết bác đang ở đây ạ. Nếu bác còn ở đây em sẽ ra cafe với bác ạ. Em ở ngay tp ạ, số lao dốc của em là :0943912501 và 0982848025 ạ, có gì bác hú em nhé.

ZINGGE

Xe tăng
Bác cho em ít ảnh và thông tin với nhé!
Xe này so với xe bác định xem cho em thì như nào ạ?
Em nó đây bác nhé.

Hay bác thích cái em bên cạnh thì tùy nhé.

Em này thì thua em hôm trước em bẩu bác vì không phải PS và đời thấp hơn nhưng về bác sẽ chỉ việc đi vì nó cũng đã tương đối đủ rồi bác ạ. Còn em kia về bác sẽ phải làm lại đồng sơn 2 hốc bánh sau và 1 ít ở cánh cửa sau nữa và em đó chưa có kính điện ạ, máy cũng ra dầu rồi ạ. Tùy bác chọn lựa nhé

Chỉnh sửa cuối: