[Thảo luận] Video mới keng tay đôi với xxx, có thể là thủ đoạn mới với những khúc gỗ ở giữa đường

ThanhTuấn

Xe tải
Không hiểu là cái khúc gỗ to bằng cổ chân dài tầm 1m nó ở đâu ra nằm đúng cái chỗ xe nào nhìn thấy cũng phải tránh.:bz:bz
Hôm nay đang đi cùng gia đình thì gặp như này: đường lên vành đai 3 nhé, mỗi lần bị dừng lại là mỗi lần mất thời gian.~o)~o)

Em: Anh ơi lỗi gì thế anh ơi?
Xxx: nhập làn sớm!
Em: anh nhìn cái khúc gỗ ngay giữa đường kia, anh bảo tôi đi để tôi đâm vào à? Với lại chỗ đó đã là vạch đứt rồi ạ! (kể cả ko có khúc gỗ thì tay đôi vẫn chiến thắng với cái đoạn này, vì ngày nào e cũng trinh chiến ở đường này nên quen rồi) đoạn nó sơn vạch đường còn mờ hết rồi.:-s:-s

Xxx: anh để ý xe này này (ý chú ấy chỉ bác 19N-2002 cũng đi như em bị tóm vào, nhưng bác 19N này ở tỉnh vào nên ko biết đầu đuôi như nào thì xxx bảo gì bác ấy chẳng nghe)
Em: bây giờ tôi hỏi anh? Các anh vứt cái khúc gỗ ra giữa đường các anh định bắt tôi lao vào ư
Và em xuống xe em chỉ vào cái khúc gỗ ấy. (e còn nói thằng luôn là các anh vứt khúc gỗ ra đó, xxx chả nói được gì nữa. “hay là em đổi oan cho xxx nhỉ” mà nếu ko vứt ra đó thì cái khúc gỗ đó cách xxx vài chục m, xxx cũng nhìn thấy, mà đã nhìn thấy thì phải ra nhặt gọn vào chứ để đảm bảo giao thông . =D>=D>
Xxx: tôi nhìn thấy rồi (nhìn thấy mà ko ra nhặt vào)
Nghe đến câu xxx nói: (tôi nhìn thấy khúc gỗ rồi) là em ko muốn kể chuyện nữa các bác tự nghe.:-c:-c
các cụ xem clip dưới:
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/embed/o6ODj4_U0JU[/YOUTUBE]

Xuống xe nếu mình ko sai cứ phải phủ đầu luôn cho đỡ lằng nhằng các cụ ạ, càng mềm càng bị củ hành.
Em cũng thương các chú xxx này nắng lôi cứ ra đứng ở đường làm gì cho nó khổ,
Lúc đó em định ra cứu bác 19N-2002 kia nhưng nhìn thấy bác ấy gãi đầu và đưa giấy tờ rồi đành ngậm ngùi, em về đến bây giờ vẫn lăn tăn tại sao lúc đó ko cứu bác ấy.

Em thấy nhiều cụ vẫn hỏi về nhập làn sớm là như thế nào, nếu cụ nào chưa hiểu thì vào đây xem video này:
Đường lên vành đai 3

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

HAYLANDUNG

Xe tải
Trên xe cụ có người không thắt dây an toàn nhé. Đành phải cám ơn và xin lỗi. Hơi tiếc cụ nhỉ.

Godfather77

Xe điện
Kể cả ko có khúc gỗ mà bác đi thế chả sai gì cả, bác chiến ác vào là nó phải buông ngay

hixhix99

Xe hơi
Ai để khúc gỗ ở đó nhỉ . Nhỡ tai nạn thì sao... Hix

xiwangxinghn

Xe tải
Không biết các chú xxx nhà mình có cố tình đặt khúc gỗ ở đấy không? Nhưng nhìn thấy khúc gỗ cách nơi làm nhiệm vụ có một đoạn như vậy mà cứ đế yên thì cũng thấy được ý thức công dân của các xxx như thế nào. Em nghĩ nên tìm cách cho lãnh đạo ngành công an xem cái clip này đế thấy đựoc cán bộ của ngành làm việc như thế nào.

hn03

Xe điện
Chẳng sai cái gì cả nếu nói về luật GTĐB. Phải xin lỗi rồi mời đi. Làm chưa trong bổn phận của người CSND. Người thường thấy thanh gỗ giữa đường thế còn nhặt vào. Đây cứ để nguyên như là bẫy.

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
tùy thôi bác ạ...vừa vào màn cái cụ ý đã nói to tướng là cái camera rồi nên nó mới chột thôi :))
Kể cả ko có khúc gỗ mà bác đi thế chả sai gì cả, bác chiến ác vào là nó phải buông ngay

PSD

Xe buýt
Cụ vừa xuống xe mà đã chém kinh thế,chắc ấp ủ được 1 lần gặp xxx để tay đôi,mong ước đã thành hiện thực

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Trên xe cụ có người không thắt dây an toàn nhé. Đành phải cám ơn và xin lỗi. Hơi tiếc cụ nhỉ.
K thắt đai an toàn cả tuyến cao tốc( có thể là từ Cao Bồ về) kể cũng gan dạ thật :))

xecho

Xe tải
Thời buổi thóc cao gạo kém, mấy cụ bắt xxx nhặt khúc gỗ ấy thì cháo chả có mà ăn, hay mang khúc gỗ về gặm dần nhỉ

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Sao bọn chó vàng nó cứ đớp mãi cái cục "nhập làn sớm" nhỉ. bên trái là nét đứt thì xe nó có quyền chuyển. Còn chúng nó bảo nhập thế là sớm, hỏi chúng nó nhập thế nào là đúng? Chúng tôi làm sao mà nhìn thấy mũi tên cho chuyển làn tít trên ấy.

Nganha75

Xe buýt
Xxx này đúng là bẩn hơn đờm bệnh, trong luật lấy đâu ra lỗi nhập làn sớm.

tuqua

Xe tải
Cụ chiến ác quá xem xong đoạn video em thấy xót cho những người mua xe đóng thuế thật éo hiểu các LĐ có nhìn thấy gì không

honda_cub79

Xe lăn
Cụ xuống xe chém XXX kinh thật, làm cho XXX không hạnh họe được gì, phải cho đi ngay. Mà đoạn cuối nhìn cụ lái xe biển 19N trông tội quá, gãi đầu gãi tai, quả này lại mất mấy loét với XXX rồi.

co_tranh2006

Xe tải
Các cụ cho cháu hỏi là nhập làn sớm là như thế nào ạ? Ngày trước cháu bị bọn tó cơ động nghĩ ra cái lỗi là đi lạng lách vì cháu định đi rẽ phải nhưng chưa rẽ vào được thì đã quay ra vì thấy nhầm đường tức là lúc đó đi lượn hình sóng một chút mà nó bảo là lạng lách, cháu lúc đó thì chả biết gì nên nộp tiền cho xong, giờ nghĩ lại vẫn còn cay ạ, không biết có cụ nào rành luật chỉ cho cháu thế nào là đi xe lạng lách với ạ?

minhbb

Xe tải
Mẹ, khúc gỗ em dự là xxx cố tình vất. Nếu đúng thế thật thì khốn cmn nạn quá các bác ạ

haianh

Xe tải
Nếu e là cụ, e sẽ đi bộ ngược lại và nhặt khúc gỗ đó đi, vừa để an toàn cho mg khác, vừa để cho xxx mất miếng.

apolloz10

Xe đạp
Chắc chắn là gỗ được ai đó cố tình vứt ra đó cụ ah. Em cũng bị một lần như cụ hồi đi Hải Dương, đang đi giật mình, nhưng nghĩ là xe chở gỗ đánh rơi, giờ thấy y chang khúc gỗ đó, bó tay!

Hổ Con

Xe tăng
Ui, đưa cái này lên báo đi các cụ ơi. 2 chú này về chăn vịt được đấy. 1 là thấy vật cản lớn trên đường ko làm đúng chức trách là dọn, gây nguy hiểm cho ng tham gia GT. 2 là giăng bẫy thì còn hết nữa.