Các bác giúp em về vấn đề đánh chìa khóa Camry 2010

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Chả là em em trong Huế hôm rồi mất túi xách, mất ĐT, giấy tờ không nói, trong đó có luôn chìa khóa của xe. Chìa thì đã làm mất sạch rồi nên giờ xe nằm 1 chỗ, muốn đánh lại bộ khóa khác ạ.

ĐT cho Toyota Đà Nẵng thì họ yêu cầu gọi cứu hộ mang nguyên cả xe vào, không cử kỹ thuật ra nên em mạo muội lên đây hỏi xem các bác trong Box mình có cách nào khác không ạ? Ví dụ đặt phôi từ HN gửi vào hoặc ai quen biết anh kỹ thuật Toyota Đà Nẵng nào chạy sang Huế làm giúp cho tiện việc ạ.

Em gửi link Topic cho em nó theo dõi luôn, các bác có giải pháp cứ cho em xin SĐT, em nó sẽ gọi ngay ạ.

Em cám ơn mọi người đã đọc tin. [-O<

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Luu Lehong

Xe container
Thường theo xe có 3 chìa cơ mà bác, sao bà cô sơ ý thế nào để mất cả, chả còn cái nào sơ cua cả thế!
Ở Huế thì vào ĐN cũng chỉ 100 Km, nếu cẩn thận thì cho xe cứu hộ theo họ vào hãng làm cho chuẩn! Dòng mới có khoá từ, sợ thợ khoá ngoài có thể làm chìa mở được cửa nhưng không nổ máy được bác ạ! \:D/

HaiNQ1983

Xe buýt
Mất tất cả chìa thì tốn kha khá rồi, cụ search chỗ DTDauto mà làm, đảm bảo rẻ hơn hãng, BMW mất sạch chìa họ còn làm đc

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
Thường theo xe có 3 chìa cơ mà bác, sao bà cô sơ ý thế nào để mất cả, chả còn cái nào sơ cua cả thế!
Ở Huế thì vào ĐN cũng chỉ 100 Km, nếu cẩn thận thì cho xe cứu hộ theo họ vào hãng làm cho chuẩn! Dòng mới có khoá từ, sợ thợ khoá ngoài có thể làm chìa mở được cửa nhưng không nổ máy được bác ạ! \:D/
Vâng đúng rồi, em em cũng bảo có 3 chìa và mất cả 3 rồi :))

Vì em ý ít thời gian nên mới phải tìm PA nào tốt, còn không thì phải tính nước kiếm cứu hộ cẩu vào thôi ạ, đợt này có thằng em khác nhờ được thì nó cũng đang đi Camp nên mới gấp vậy.

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com