[Thảo luận] Xe điên - đâm xe máy - húc taxi - lao vào cột điện - lộn 3 vòng

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Riêng câu chuyện này em có thể tả thực cho các cụ vì em là thằng suýt bị con dog đấy đâm. Chuyện bắt đầu từ đầu Nguyễn Khánh Toàn ạ.
Lúc đó khoảng hơn 4h em đi xuống Chùa Hà có việc. Bắt đầu vào Nguyễn Khánh Toàn chỗ Karaoke THùy Linh em đã gặp thằng này. Em cũng hơi lạ vì nó dí *** em và 1 bác đi Jupiter và bấm còi inh ỏi mặc dù cả 2 bọn em đã đi sát bên phải. Em đoán nó say nên đi chậm hẳn lại, còn bác Ju thì sợ quá rẽ luôn, qua đoạn đó thì nó phóng như điên, đến ngã 3 Nguyễn Văn Huyên- Nguyễn KHánh Toàn nó suýt đâm vào 1 mợ đi Wave đỏ trở 2 đứa bé (1 đứa tầm hơn 10t, 1 đứa tầm 5t). Lúc này nó lại đạp ga phóng thì suýt đâm bác xe buýt rẽ từ NVH ra, nó phanh hẳn lại thì em vượt qua. Đi 1 đoạn gần chỗ rẽ vào cổng sau Chùa Hà, em lại nghe tiếng còi nó dí sau ***, liếc lại thấy nó đang lao về phía em nên em vặn ga lấn sang đường kia. QUả đó em ko nhanh thì người nằm gầm xe là em chứ ko phải 2 vc xe Lead. Vừa lao qua em thì nó đâm thẳng vào xe Lead, em còn nhìn thấy nó cuốn 2 vc lăn dưới gầm định chạy rồi lật. Lúc đó em a cay quay xe lại quyết tâm táng thằng cờ hó kia, đến nơi thì bà con đang lôi nó ra, em đứng gần ko thấy mùi còn, nhưng có vẻ như ngáo đá.
Em chay ra chỗ Chùa Hà định gọi mấy bác CA ở đó thì ko thấy, khoảng 10m sau thì xe 5 tạ của CA đến trở chồng đi CC, hình như bị vỡ hộp sọ, lúc lên xe em thấy vẫn thoi thóp thở, vợ thì tỉnh dần và nc được, còn thằng cờ hó kia té đâu mất

Vụ tai nạn xảy ra lúc khoảng 16h15 chiều hôm nay. Lúc em đi tới là 16h45, công an đã tới làm việc, đưa nạn nhân và hung thủ gây tai nạn đi, chỉ còn hiện trường kinh hoàng.

Theo lời một số người dân, chiếc ô tô Camry màu đen đi hướng Nguyễn Khánh Toàn vào bùng binh với tốc độ khá cao, va chạm vào 2 vợ chồng đi xe Lead gây tai nạn. Người chồng ngã đập đầu xuống đất, ( em nghe công an bảo tử vong tại chỗ :( )
Tuy nhiên, người điều khiển chiếc Camry không dừng lại mà nhấn ga bỏ chạy, kéo lê chiếc xe máy đi khoảng 200m thì văng xe máy ra, lao vào đường Trần Đăng Ninh thì tiếp tục húc vào mít 1 chiếc taxi.
Lái xe Camry tiếp tục đánh lái quay đầu bỏ chạy ( đường 1 chiều) thì lao vào cột điện, lộn 3 vòng.

Cột điện nghiêng, có nguy cơ đổ

Vị trí viên gạch có loang lổ máu là nơi xảy ra vao chạm, chiếc xe máy được kéo lê ra tít chỗ mấy chiếc ô tô công an

PS: Theo ý kiến chủ quan của em, có khả năng lái xe Camry đã uống rượu bia trước khi điều khiển xe, qua bùng binh phóng nhanh, rẽ đúng hướng nắng bị chói mắt nên đâm vào xe máy, sau đó do quá hoảng loạn, cứ nhấn ga mà lái.

Chỉnh sửa cuối:

cuong1711

Xe đạp
Em đi cùng f1 thấy người chông nằm ở vị trí mấy viên gạch trong ảnh đầu vẫn chảy máu, còn người vợ nằm cách đó 20-30m do đội mũ bảo hiểm nên nhẹ hơn nhưng cũng ko biết nặng nhẹ thế nào. Mong cho nạn nhân qua khỏi.

Hoathanhtao

Xe điện
Đan Mạch cái loại gây tai nạn rồi bỏ chạy.

Khonghieu

Xe container
Mong không có thiệt hại về người.

Lukas

Xe tăng
Sao thằng lái Cam không chết nhỉ. Chia buồn cùng vợ chồng cụ đi Lead :(

xe muon

Xe tăng
Khả năng cao là lái xe điên,chứ camry này khó điên lắm.

nonhuchuachom

Xe tải
Chiều nay vừa đi qua đây 2 lần :((

Morning 15a

Xe điện
chia buồn cùng với gia đình người bị nạn, thằng lái xe quả này to tội rồi

hieunv.b12

Xe tải
Bán camry biển 29A 5 số chưa va quệt
Vụ tai nạn xảy ra lúc khoảng 16h15 chiều hôm nay. Lúc em đi tới là 16h45, công an đã tới làm việc, đưa nạn nhân và hung thủ gây tai nạn đi, chỉ còn hiện trường kinh hoàng.
Theo lời một số người dân, chiếc ô tô Camry màu đen đi hướng Nguyễn Khánh Toàn vào bùng binh với tốc độ khá cao, va chạm vào 2 vợ chồng đi xe Lead gây tai nạn. Người chồng ngã đập đầu xuống đất, ( em nghe công an bảo tử vong tại chỗ :( )
Tuy nhiên, người điều khiển chiếc Camry không dừng lại mà nhấn ga bỏ chạy, kéo lê chiếc xe máy đi khoảng 200m thì văng xe máy ra, lao vào đường Trần Đăng Ninh thì tiếp tục húc vào mít 1 chiếc taxi.
Lái xe Camry tiếp tục đánh lái quay đầu bỏ chạy ( đường 1 chiều) thì lao vào cột điện, lộn 3 vòng.

Cột điện nghiêng, có nguy cơ đổ

Vị trí viên gạch có loang lổ máu là nơi xảy ra vao chạm, chiếc xe máy được kéo lê ra tít chỗ mấy chiếc ô tô công an

PS: Theo ý kiến chủ quan của em, có khả năng lái xe Camry đã uống rượu bia trước khi điều khiển xe, qua bùng binh phóng nhanh, rẽ đúng hướng nắng bị chói mắt nên đâm vào xe máy, sau đó do quá hoảng loạn, cứ nhấn ga mà lái.

Nine

Xe điện
Em vừa đi ngang qua đây. Thấy bảo người chồng đi xe máy tử vong rồi còn vợ thì đang cấp cứu. Ghê quá

jan23

Xe hơi
Đành rằng lái xe là gặp nhiều rủi ro, cơ mà phải học cách có trách nhiệm với hậu quả mình gây ra mới là quan trọng. Theo em hoảng loạn mà bỏ chạy thì phải xu thật nặng ơ. E cũng đôi lần lái xe khi uống rượu, e tư hứa xin cạch ạ. Khi nào uống đi tx cho lành ạ. Cầu mong hai nạn nhân tai qua nạn khỏi ạ.

Seduxen

Xe điện
Chia buồn với gia đình bị nạn!

Bây giờ ra đường nguy hiểm thật!

QuangTit

Xe đạp
hôm nay đúng là trời cái dị, đi ngược nắng là chói chẳng thấy gì cả luôn.
Mà vào bùng binh đi nhanh thế quan sát thế nào đc, tội cho hai bác đi xe máy :(

billnantes

Xe container
vụ này mệt rồi ,đầm vào người còn bỏ chạy tội càng nặng .

Evolution

Xe điện
Cam nhập 3.0 số tự động, dí ga thì thôi rồi. Chia buồn với gia đình người xấu số