[VHGT] 12-05-2013.Chiến đấu thành công với xxx về biển báo ở khu vực Đại Lộ Thăng Long...

MrHip1990

Xe tải
Bài phản ánh cảnh báo của em ở đây:
http://www.otofun.net/threads/515969-canh-bao-cac-bac-hay-di-doan-duong-dai-lo-thang-long-4b-2b-deu-dinh-het

Vì quá bức xúc với tình trạng này cứ diễn ra hàng ngày, rủ thêm mấy cụ trên này nhưng chẳng có cụ nào đi cả, bực mình, sáng nay ( chủ nhật 12/5/2013) e rủ gấu nhà em đi....và các xxx đã không làm gì được em. Các xxx công nhận là biển đã bị phun sơn và sẽ báo để thay( trong clip sẽ có đoạn xxx bảo báo để thay) nhưng không biết bao giờ sẽ thay
Clip em đang up lên youtobe, các cụ chuẩn bị nâng ly nhé
Clip1 ( nhẹ nên up được nhanh). Cụ chuyển sang chế độ HD xem cho nét nhé
[video=youtube;P7DGEem8QnQ]http://www.youtube.com/watch?v=P7DGEem8QnQ&feature=youtu.be[/video]
Nhân đây e xin hỏi các cụ có phần mềm nào ghép và chuyển đổi định dạng video không. E quay có mấy phút mà gần 500mb( mp4), up lên youtobe mãi mà không được. Em có 4 cái clip quay riêng từng phần cần phải ghép vào với nhau. Cụ nào biết cho em xin phần mềm đó nhá. Gửi sớm e up sớm cho các cụ thưởng thức...

Và đây là.... Clip chính... xem xong các cụ chia sẻ cho mọi người xem để tránh nhé :

http://www.otofun.net/threads/517415-bien-tap-lai-video-ngay-12-5-chien-dau-voi-xxx-moi-cac-cu-vao-binh-luan-va-cho-y-ken?p=13632975#post13632975

Nhân đây cho em hỏi, trường hợp trên, mà xxx đã biết cái biển này bị phun sơn từ lâu rồi và vẫn phạt, vẫn không báo cáo hay có biện pháp để thay đổi thì
có được nói các xxxx không làm tròn nhiệm vụ của lực lượng tuần tra, kiểm soát giao thông đường bộ theo quy định về nhiệm vụ của xxx trong thông tư 65/2012/TT-BCA. Cụ thể là khoản 3 điều 4 của thông tư này hay không:

Chương II.
NHIỆM VỤ, QUYỀN HẠN CỦA CÁN BỘ THỰC HIỆN NHIỆM VỤ TUẦN TRA, KIỂM SOÁT GIAO THÔNG ĐƯỜNG BỘ
Điều 4. Nhiệm vụ
Cán bộ thực hiện nhiệm vụ tuần tra, kiểm soát giao thông đường bộ có các nhiệm vụ của lực lượng Cảnh sát nhân dân và nhiệm vụ cụ thể sau đây:
1. Thực hiện sự chỉ đạo của Bộ Công an, Tổng cục Cảnh sát quản lý hành chính về trật tự, an toàn xã hội, Cục Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt, Giám đốc Công an tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương (sau đây viết gọn là Công an cấp tỉnh); Trưởng phòng Hướng dẫn và Tổ chức tuần tra, kiểm soát giao thông đường bộ thuộc Cục Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt; Trưởng phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt, Trưởng phòng Cảnh sát giao thông Công an cấp tỉnh (sau đây viết gọn là Trưởng phòng Cảnh sát giao thông); Trưởng Công an huyện, quận, thị xã, thành phố thuộc tỉnh (sau đây viết gọn là Công an cấp huyện); kế hoạch tuần tra, kiểm soát đã được cấp có thẩm quyền phê duyệt.
2. Bảo đảm trật tự, an toàn giao thông thuộc phạm vi địa bàn tuần tra, kiểm soát; phát hiện, xử lý kịp thời, nghiêm minh các hành vi vi phạm theo quy định của pháp luật.
3. Báo cáo, đề xuất cấp có thẩm quyền kiến nghị với cơ quan liên quan có biện pháp khắc phục kịp thời những sơ hở, thiếu sót trong quản lý nhà nước về an ninh, trật tự và trật tự, an toàn giao thông đường bộ; phối hợp với cơ quan quản lý đường bộ phát hiện, ngăn chặn hành vi vi phạm quy định bảo vệ đường bộ và hành lang an toàn đường bộ.
4. Hướng dẫn người tham gia giao thông chấp hành nghiêm chỉnh pháp luật về giao thông đường bộ.
....

Chỉnh sửa cuối:

tienthanhtq

Xe buýt
hoan hô cụ
đã mời cụ rượu nhé
V C cụ đấu tranh vì công lý quá
đoạn như ở sân MỸ ĐÌNH tr cũng có biển cho xe bò xe thô so sau đó tháo
m đi xe máy nên để ý ko xxx cắn còn tranh luận cho đúng

qlevis

Xe điện
E hóng hàng nóng;))

haind

Xe buýt
Chúc mừng cụ
THế sau vụ này xxx có bỏ địa điểm này không hay vẫn đứng chốt ở đấy nhỉ

Website
www.otofun.net
Chúc mừng cụ
THế sau vụ này xxx có bỏ địa điểm này không hay vẫn đứng chốt ở đấy nhỉ
Cả năm nay chửi sai làn đường 5 và nhiều đường khác nữa chúng biết rõ là bắt đểu nhưng vẫn trên tinh thần "còn bao nhiều thằng dân ngu chưa biết" nên nó đã bỏ chốt nào đâu:D. Cứ nảo sao dân ghét như chóa:D

drumer

Xe tăng
cụ đi 2B à,chắc cho gấu ngồi quay ạ.cụ resize clip đi đã rùi hãy phọt

Kysidemtrang

Xe buýt
mấy cái cắt ghép cờ-líp cụ dùng Movie Maker của Windows là đủ, 0 cần phần mềm chuyên nghiệp.
rót chén rượu cho cụ ngà ngà rồi ắp file, em hóng cờ-líp.

buicongchuc

Xe ba gác
Em đang đi công tác ở Thái Nguyên, nhưng cũng đã kịp rót vodka mời cụ rồi nhá.
Hóng cờ nhíp tiếp theo của cụ..........

DoKhanh

Xe tải
ngưỡng mộ vợ chồng cụ chủ thớt ai cũng như thế này thì các Anh xxx chán ngay hóng các clip tiếp theo.

longvu

Xe tăng
em vẫn dùng cái này: ultra_videoconverter; chuyển đổi, cắt ghép tương đối nhanh cụ ạ

dongkijote

Xe điện
em vẫn dùng cái này: ultra_videoconverter; chuyển đổi, cắt ghép tương đối nhanh cụ ạ
Cụ giúp cụ chủ đi để anh em còn được ngự lãm thành quả vất vả của vợ chồng cụ ấy!

MrHip1990

Xe tải
Cụ giúp cụ chủ đi để anh em còn được ngự lãm thành quả vất vả của vợ chồng cụ ấy!
E dow load mấy cái về rồi chạy đều không được, toàn báo :
not a valid win32 application

Giờ chưa ghép được clip, cũng chưa giảm dung lượng của nó được. E có 3 cái Clip bị lộn ngược giờ muốn xoay lại cũng k biết làm thế nào, ai giúp em với huhu

thanhnamdinh

Xe tăng
E dow load mấy cái về rồi chạy đều không được, toàn báo :
not a valid win32 application

Giờ chưa ghép được clip, cũng chưa giảm dung lượng của nó được. E có 3 cái Clip bị lộn ngược giờ muốn xoay lại cũng k biết làm thế nào, ai giúp em với huhu
có cụ nào chuyên máy tính chỉ cụ ấy tý em đang đặt gạch chờ cụ