sos.hic hic. các cụ ơi em bị chúng nó lừa rồi.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Sau những thấng ngày vất vả chí thú làm ăn, e tích góp được vài đồng để kinh doanh buôn bán, mua nhà cửa và cấp ngân hàng, rồi một ngày mua gió bão bùng lội mưa bằng xe máy(xe spacy xịn luôn) nhục như con cầy khi bọn oto cứ tóe nước ướt sũng cả người từ trên xuốc dưới, từ thủ đến chân, hic . Em quyết định mua con xe chạy tạm, rồi thấm thoát thoi đưa, em cũng đổi qua vài đời xe và run rủi thế nào lại thích ford focus hb sau 1 lần chạy thử.
Thế rồi mất ăn mất ngủ với suy nghĩ mua bằng đc, em cũng đã thử 5 con và cuối cùng chọn con này vì yêu từ cái nhìn đầu tiên, vậy là múc.
Múc được 3 tiếng đồng hồ thì em phát hiện được 1 sự thật đắng cay, bọn chúng lừa mình, khốn nạn thật, mất mấy trăm triệu mua cái vỏ xe vì cục máy đã bị đổi(tại em tin người nên ko xem bản cà số)
Em nghi chúng tháo cục máy duratec 1.8 của em ra bán sắt vụn rồi thay máy sh 150 hay là evenis gì đó(vì em gà mờ nên ko biết) hu hu
Giờ phải làm sao đây ạ.
Em đọc các bài cm của các bác bảo ford tốn xăng... Ford cụt ăn 12-14 lít chạy phố rồi 8-10 lít trường cơ mà. Sao xe em lại bị vậy ạ
E đặt ra 3 giả thiết là:
1 xe em bị thay máy xe máy 150cc.
2 xe em bị thay máy hibri hay hibrat gì đó
3 hay em ăn ở hiền lành quá nên bị phạt.
Đây là clip em quay sáng nay trên đường, 1 trên đường thoáng và 1 trong đám cưới đi như rùa bò

[youtube]M9u-Tfo2Wxw[/youtube]

Theo ý các cụ giờ phải làm sao đây ạ
1 trả lại xe chấp nhận lỗ vài chục củ
2 để đó đi với cục máy 1.8 trăm cây 6 lít mà mọi người thường đồn đại uống xăng như bò
3 thay cục máy 1.8 của toyota để nó ăn chăm cây chục lít cho có chị có em (kia morning cũ cũa em cũng ăn chăm cây chục lít đó nhé)
4 để im rồi tìm con gà nào đó bán tống cho nó.
Các bác cao mưu giúp em với ạ, em xót của quá. Chả có lẽ xe em bị ốm nên bỏ ăn hay mới về nhà chồng lại e thẹn - ăn uống kiêng kem thế ko biết.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ninhkent

Xe tăng
Thay thế nào được cụ. Cụ đưa vào hãng check lại xem. Chắc 1 bộ phận anof đó có vấn đề thôi :>

newave

Xe tải
thay ko được nhưng máy móc chắc tã hết rồi.
Cụ cứ vào hãng check cho chắc đê

batistava

Xe hơi
Sau những thấng ngày vất vả chí thú làm ăn, e tích góp được vài đồng để kinh doanh buôn bán, mua nhà cửa và cấp ngân hàng, rồi một ngày mua gió bão bùng lội mưa bằng xe máy(xe spacy xịn luôn) nhục như con cầy khi bọn oto cứ tóe nước ướt sũng cả người từ trên xuốc dưới, từ thủ đến chân, hic . Em quyết định mua con xe chạy tạm, rồi thấm thoát thoi đưa, em cũng đổi qua vài đời xe và run rủi thế nào lại thích ford focus hb sau 1 lần chạy thử.
Thế rồi mất ăn mất ngủ với suy nghĩ mua bằng đc, em cũng đã thử 5 con và cuối cùng chọn con này vì yêu từ cái nhìn đầu tiên, vậy là múc.
Múc được 3 tiếng đồng hồ thì em phát hiện được 1 sự thật đắng cay, bọn chúng lừa mình, khốn nạn thật, mất mấy trăm triệu mua cái vỏ xe vì cục máy đã bị đổi(tại em tin người nên ko xem bản cà số)
Em nghi chúng tháo cục máy duratec 1.8 của em ra bán sắt vụn rồi thay máy sh 150 hay là evenis gì đó(vì em gà mờ nên ko biết) hu hu
Giờ phải làm sao đây ạ.
Em đọc các bài cm của các bác bảo ford tốn xăng... Ford cụt ăn 12-14 lít chạy phố rồi 8-10 lít trường cơ mà. Sao xe em lại bị vậy ạ
E đặt ra 3 giả thiết là:
1 xe em bị thay máy xe máy 150cc.
2 xe em bị thay máy hibri hay hibrat gì đó
3 hay em ăn ở hiền lành quá nên bị phạt.
Đây là clip em quay sáng nay trên đường, 1 trên đường thoáng và 1 trong đám cưới đi như rùa bò

https://www.youtube.com/watch?v=M9u-Tfo2Wxw&feature=youtube_gdata_player
https://www.youtube.com/watch?v=M9u-Tfo2Wxw&feature=youtube_gdata_player

Theo ý các cụ giờ phải làm sao đây ạ
1 trả lại xe chấp nhận lỗ vài chục củ
2 để đó đi với cục máy 1.8 trăm cây 6 lít mà mọi người thường đồn đại uống xăng như bò
3 thay cục máy 1.8 của toyota để nó ăn chăm cây chục lít cho có chị có em (kia morning cũ cũa em cũng ăn chăm cây chục lít đó nhé)
4 để im rồi tìm con gà nào đó bán tống cho nó.
Các bác cao mưu giúp em với ạ, em xót của quá. Chả có lẽ xe em bị ốm nên bỏ ăn hay mới về nhà chồng lại e thẹn - ăn uống kiêng kem thế ko biết.
Cụ kêu trời kêu đất rồi lại đưa ra phương án thứ 4, em đến chịu cụ!!

phanngoc0405

Xe tăng
Vi s deo củ em nó đây cụ.
Hay là bọn ford nó ngơ ngơ lắp nhầm động cơ 1.8 at loại hibrid vào xe em nhỉ? Nếu ko lắp nhầm vào xe thì tại sao chăm cây chạy phố nó báo có 6 loét xăng. Ngồi trên ko có tiếng động cơ nổ kiểu như toyota cam vắt, dừng đèn đỏ cứ tưởng idi tắt máy làm em cứ lo ngay ngáy,

[video]http://m.youtube.com/#/watch?feature=youtube_gdata_pl ayer&v=M9u-Tfo2Wxw&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DM9u-Tfo2Wxw%26feature%3Dyoutube_gd ata_player[/video]

[video]https://www.youtube.com/watch?v=M9u-Tfo2Wxw&feature=youtube_gdata_player[/video]

Chỉnh sửa cuối:

CV2.0

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ mua phải xe 1.8 ăn có 6l / trăm cây.;))

anhquanhn

[Tịch thu bằng lái]
Tiền nào của đấy, giá 420 thì chỉ có vậy thôi.

Mà lúc mua chủ thớt đã check kỹ hàng thế này còn kêu ca gì thế:

phanngoc0405 viết
E ở tỉnh cụ à, sáng nay vừa đi xem 1 em về và tin mừng là 3 giờ chiều trồng tiền, giá 460 củ xong xuôi tất tật tật.
Tình trạng: đã dán eurocool toàn xe, trải da sàn, bọc ghế da của coloni hay brazin gì đó, dvd+camera+ bảo hiểm hàng ko còn mấy tháng.
Chưa từng đâm đụng hay tham gia giải bơi lội nào vì nhà có xe 7chỗ. Xe có vài đường xước có thể dùng cana chùi bóng chứ ko cần sơn.
Check tại hãng thì xe chỉ mới thay dầu chứ chưa đụng 1 con ốc và chưa thay lốp, giờ chỉ việc thay 4 chân vì chân cũ có dấu hiệu hơi mòn vì 4.2vạn rồi, thế là vi vu luôn,
E nó date 10-2010 odo 4.2vạn xe Màu cát nhé. Xe đứng tên vợ và vợ ông này đi, ông đang đi evr.

Songque

Xe tăng
E nó date 10-2010 odo 4.2vạn xe Màu cát nhé. Xe đứng tên vợ và vợ ông này đi, ông đang đi evr.
Xe date 10-2010 đi 4.2 vạn là cũng đi nhiều đấy chứ cụ, còn mấy thứ quẹt xước nhỏ thì đơn giản mà. Em không xem được video của bác phanngoc0405, nên cũng không rõ là cụ ấy đang vui mừng hay đau buồn nữa đây.

lapin

Xe container
Cụ chủ mua nhầm vios rồi. Cụ kiểm tra túi khí chưa?

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cụ bán cho em đi, làm cái phương án thứ 4 của cụ ấy, em trả cụ = giá con e bờ lét mới cứng đét nhá :))

p/s:video của cụ ko share thì xem sao được?

phanngoc0405

Xe tăng
Tiền nào của đấy, giá 420 thì chỉ có vậy thôi.

Mà lúc mua chủ thớt đã check kỹ hàng thế này còn kêu ca gì thế:

phanngoc0405 viết
E ở tỉnh cụ à, sáng nay vừa đi xem 1 em về và tin mừng là 3 giờ chiều trồng tiền, giá 460 củ xong xuôi tất tật tật.
Tình trạng: đã dán eurocool toàn xe, trải da sàn, bọc ghế da của coloni hay brazin gì đó, dvd+camera+ bảo hiểm hàng ko còn mấy tháng.
Chưa từng đâm đụng hay tham gia giải bơi lội nào vì nhà có xe 7chỗ. Xe có vài đường xước có thể dùng cana chùi bóng chứ ko cần sơn.
Check tại hãng thì xe chỉ mới thay dầu chứ chưa đụng 1 con ốc và chưa thay lốp, giờ chỉ việc thay 4 chân vì chân cũ có dấu hiệu hơi mòn vì 4.2vạn rồi, thế là vi vu luôn,
Xin lỗi cụ
Ford cụt mà chạy phố trăm cây từ 6-8 lít thì đòi xôi nũa à, kia morning cũ của em ăn 10l/100km đấy.
E là em nói đểu mấy bác toàn chê ford tốn xăng với toy tiết kiệm ạ.
Còn xe thì máu là mua, lăn tăn thì đi bộ cả đời cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

phanngoc0405

Xe tăng
Cụ mừng hơi sớm.
Sớm hay muộn ko quan trọng, miễn là có xe đi mùa mưa đã, ra năm bán vội cũng chẳng sao, chơi ford thì đừng lăn tặn bác ạ. Một đời ta mà tươi đẹp cũng cókhi xài 30-40 con như thế mà,
Năm nay làm ăn mà thuận lợi thì cuối năm nay e mua mondeo 2013 luôn và tặng ko xe này cho bà chị gái luôn. He he
Kính cụ.

Chỉnh sửa cuối:

nangct

Xe tăng
em thấy lạ, thay làm sao máy của xe máy 150 vào ô tô được, cụ trả lại đê, chấp nhận lỗ. lưu ý nên nhờ trợ giúp của công an ( bạn cụ là tốt nhất) đi cùng

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
3 pages với cừn ấy cmt, mới thấy OF nhà ta các cụ đọc ẩu, chém quen rồi nên mới vậy, chỉ có vài ba bác cẩn thận thôi.

Chúc mừng bác chủ thớt nhé

phanngoc0405

Xe tăng
em thấy lạ, thay làm sao máy của xe máy 150 vào ô tô được, cụ trả lại đê, chấp nhận lỗ. lưu ý nên nhờ trợ giúp của công an ( bạn cụ là tốt nhất) đi cùng
Vâng ạ, đây là con em kết nhất trong số những em đã xem qua, duyên mà cụ, dù đắt hay rẻ, dù đã bị gì trước đây em cũng ko quan tâm đâu ạ. Ngồi lên thấy ko bị vướng mắc hay suy nghĩ gì thì múc thôi, còn mua mà cứ sợ xe đã chọt hay sửa thì nên mua xe mới các bác ạ.
Đ

phanngoc0405

Xe tăng
3 pages với cừn ấy cmt, mới thấy OF nhà ta các cụ đọc ẩu, chém quen rồi nên mới vậy, chỉ có vài ba bác cẩn thận thôi.

Chúc mừng bác chủ thớt nhé
Tks cụ nhé.
E kết thì em mới mua cụ à, nhìn thấy nó và ngồi lên tự nhiên thấy quá gần gũi nên giá đó + 10tr nữa vẫn mua cụ ạ. , mà nói thật trong tầm tiền đó chỉ mua đc vios cũ, i20 cũ hay gezt + morning đập hộp