Trang điểm cho Mondeo 2.5 2003

vivabnet

Xe hơi
Chào các cụ

Chả là em thấy mấy cái xe đi ngoài đường có cái nẹp inox xung quanh kính trên 1 số xe lắp khá đẹp, em bồ kết lắm nhưng không biết với xe em Mondeo 2.5 2003 thì làm được ở đâu, chi phí hết bao nhiêu? Có cụ nào biết thì chỉ cho em với

Thêm nữa em thấy Mon 1 vạch, đền sau thường xỉn màu đen, không sáng và đẹp như nhưng xe khác, ko biết các bác có để ý không nhưng đèn hậu của mondeo 1 vạch em thấy màu xỉn tối hết cả. Hôm rồi em có lang thang lên ebay thấy bán 1 số đồ khá hay, không biết có bác nào ở HN mua về làm không? Nếu không thì tính chuyện rủ thêm các bác trên này cùng máu mê, mua về trang trí cho em đẹp hơn

Đèn hậu độ LED, cái này của 1 thằng bên Đức làm thì phải -> Link xem Mẫu số 2 Mẫu số 3 Mẫu số 4 Mẫu 5 Mẫu 6 đẹp

Lip Spoiler Link đây

Các món khác: Logo Pedan Nắp bình xăng đẹp Nắp bình xăng 2 Angel Eyes Đèn pha rất đẹp Đèn pha mẫu 2 Chrome Pillar Post Trim (sao nó không bán cả bộ luôn nhỉ, có mỗi 2 cái trục ở giữa) Seat Covers Tay nắm cửa

Các cụ tham khảo và bình loạn lên nhé

Chỉnh sửa cuối:

tuvit77

Xe tăng
mondeo ngoại thất chẳng cần làm gì nhìn vẫn đẹp

HoangLongTN

Đi bộ
cụ đừng đóng khung nhôm kính vào xấu xe đi :))

wideland

Xe hơi
bác vào phu tung ford của bác du xem thế nào ợ

rongdensisi

Xe tải
Bữa nào đi ọp cháu giới thiệu cho kụ 1 số mẫu pha, hậu, nẹp ... trên xe cháu, đảm bảo ngon hơn mấy mẫu kụ đưa ra.
Chào các cụ

Chả là em thấy mấy cái xe đi ngoài đường có cái nẹp inox xung quanh kính trên 1 số xe lắp khá đẹp, em bồ kết lắm nhưng không biết với xe em Mondeo 2.5 2003 thì làm được ở đâu, chi phí hết bao nhiêu? Có cụ nào biết thì chỉ cho em với

Thêm nữa em thấy Mon 1 vạch, đền sau thường xỉn màu đen, không sáng và đẹp như nhưng xe khác, ko biết các bác có để ý không nhưng đèn hậu của mondeo 1 vạch em thấy màu xỉn tối hết cả. Hôm rồi em có lang thang lên ebay thấy bán 1 số đồ khá hay, không biết có bác nào ở HN mua về làm không? Nếu không thì tính chuyện rủ thêm các bác trên này cùng máu mê, mua về trang trí cho em đẹp hơn

Đèn hậu độ LED, cái này của 1 thằng bên Đức làm thì phải -> Link xem Mẫu số 2 Mẫu số 3 Mẫu số 4 Mẫu 5 Mẫu 6 đẹp

Lip Spoiler Link đây

Các món khác: Logo Pedan Nắp bình xăng đẹp Nắp bình xăng 2 Angel Eyes Đèn pha rất đẹp Đèn pha mẫu 2 Chrome Pillar Post Trim (sao nó không bán cả bộ luôn nhỉ, có mỗi 2 cái trục ở giữa) Seat Covers Tay nắm cửa

Các cụ tham khảo và bình loạn lên nhé

NguyenHuynh

Xe hơi
Em nghĩ chỉ cần làm cho nó mới, đỡ bỉ xỉn màu do bạc thời gian đi là đã đẹp rồi, vì nếu độ bodykit vào nhìn mất đi cái dáng của Mon đi mất ạ

vivabnet

Xe hơi
Em nghĩ chỉ cần làm cho nó mới, đỡ bỉ xỉn màu do bạc thời gian đi là đã đẹp rồi, vì nếu độ bodykit vào nhìn mất đi cái dáng của Mon đi mất ạ
Vâng nhưng làm sao cho nó mới ợ, em thấy xe nào đèn hậu cũng xỉn màu, nhìn tối thui

vivabnet

Xe hơi
Mời kụ xem nghía xem cháu chụp bằng con đt ghẻ này nhé chứ ko kụ lại bảo cháu chém

Úi, trời. Xe cụ thật là vãi ... đ ái. Cụ trang trí ở đâu chỉ cho em xin ít kinh nguyệt .... ý kinh nghiệm, cả contact nơi cụ làm với nhé. Em đang ngâm cứu, để làm thành thế này dự là mất bao nhiêu vậy cụ?

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xe nhà Đen Xì Xì lắp lắm thứ xùy tin nhỉ!

trung.lyxuan

Xe hơi
Mình cứ t[FONT=Times New Roman (Vietnamese)]ý[/FONT]ởng ko thể độ gì nữa, vậy mà cụ này mần quả đít …đep nhẩy? ở mô rứa để em phi ra hn chuyến này làm lun

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
cháu còn nhiều thứ xùy tin lắm.
cháu đang định lên mâm 17,có kụ nào thích mâm đúc nguyên bản + lốp Mit 215-60-R16 để thay lốp sơ cua thì ới nhé.
Em đăng ký 1 cái nhá.
Cụ nào đăng ký tiếp thì xếp hàng sau em.